PDA

View Full Version : [NEWS] host gia rẻ,cho trả góp từng tháng, mua ngay keo het

kennyg
28-11-2002, 19:59
host xịn : 1$/thang 50 M khong giới hạn băng thông,email,database,..... server linus ,hỗ trợ tất tần tật .Đặc biệt cho chia làm nhiều lần trả . YM : anhkhoa19
địa chỉ lien lạc :
phone : 0918345347
dia chi : h7 nguyen van luong. phuong 17.quan go vap hoặc 51/18H Chu van an, quan binh thanh tp.ho chi minh
Nếu khách hàng ở xa,áo thể thanh toán bằng tài khoản ở bưu diện hoặc ngân hàng

doaphuvan
29-11-2002, 20:22
Vậy anh bạn co thể mail cho tui biết địa chỉ của nó không, tui ko co tài khoản ngân hàng cũng ko có tài khoản bưu điện vậy làm cách nào thanh toan với bác đây. Tui định sau tết này mới làm tài khoản bưu điện. Có gì bác mail cụ thể cho em biết các dịch vụ hỗ trợ cũng như nhà cung cấp, dạng domain.... Bác có thể mail cho em qua mail: doaphuvan@yahoo.com hoặc bui_duy_hai@yahoo.co.uk. Thanks bác! Với những thông tin mà bác cung cấp.

doaphuvan
29-11-2002, 20:28
Tui ko có điều kiện nhiều nên xin đăng ký với bác một domain được ko?
domain có tên phuvan.com hoặc phudu.com hoặc doaphuvan.com
hoặc với tên mở rộng của nhà cung cấp nếu bắt buộc nhé. Xin hãy mail cho minh biết sớm các thông tin nhé. Có gì mình sẽ nhờ bạn trong đó trả trước 1 tháng gọi là đăng ký còn nếu ko dùng minh có thể trả cho cac bạn và mình sẽ báo trước cho các bạn về việc đó. Nếu tiếp tục dùng mình sẽ báo cho các bạn. Mình sử lý thế ko biết các bạn có đồng ý ko vậy? Xin báo cho biết trước nhé! Rất cám ơn các bạn!

doaphuvan
29-11-2002, 20:30
Hãy giúp mình với nhé. Mình cũng rất cần thông báo của các bạn thật sớm đó. Mình rất cám ơn!

quangvu
02-12-2002, 10:10
Bạn nên cho biết rỏ hơn về Host của bạn đi .Giả sử bạn reseller cho ai hay có Server riên hoặc chí ít cũng là trung gian đăng kí . . . chứ nói chung chung thế thì không nên
Chúc thành công.

vikhoa
02-12-2002, 10:29
Cho biết IP để Ping và Trace thử.

doaphuvan
02-12-2002, 17:33
Mình muốn mua domain đó cho bản thân mình để làm trang web cá nhân thôi và có cả forum và chát nhữa chứ. Các bạn nếu rảnh thì thử tìm xem các tên trang web mình đưa ra đã có hay chưa nếu như cái tên domain: www.phuvan.com mà chưa có thì mình sẽ lấy cái tên đó. Rất cám ơn các bạn đã giúp mình. Thành thật muốn mua!

doaphuvan
02-12-2002, 17:35
Mọi ch tiết thanh toán cũng như về hỗ trợ của domain xin các bạn gửi về hòm mail: doaphuvan@yahoo.com. Rất mong tin từ các bạn sớm qua hòm mail. Thanks all!

doaphuvan
10-12-2002, 18:07
Minh muon mua domain co ten: www.ddc.com vậy các bạn hãy thông tin cho mình các chi tiết cần thiết để thanh toán và địa chỉ hiện tại nơi người cung cấp và đưa thông tin bán host này lên. Mong sớm nhận được mail của các bạn.

SaLanHost.com
10-12-2002, 19:20
gửi bạn daophuvan: Bạn nên tham khảo về kiến thức cơ bản của tên miền trên diễn đàn tin học này hoặc ==> http://www.vietnamwebmasters.com/index.php?act=ST&f=36&t=22

Bạn sẽ không mất thời gian chờ đợi câu trả lời

Thân chào

Maxx
27-12-2002, 23:18
tên này bán host dỏm đấy bà con
mình đã test thử hai cái rồi
chả cái nào xài quá 1 tuần

dtt_vn
28-12-2002, 14:57
chèn ơi, qua bên trithuctre xin không có lý hơn sao

Matrixnet
30-12-2002, 23:35
trithuctre.info hả ? sài host hocsinh.org chứ gì ? host hack , domain dỏm , ko tin bác gọi thằng admin của nó qua đây bảo nó nói 1 câu thật lòng xem là có hay ko đi , bảo nó thể độc mà nói , hê hê . :D :D :D

Về Đâu
31-12-2002, 11:05
cạnh tranh để tiến bộ thì rất ư là tốt hoan ngênh cổ vũ hết mình . Nhưng mà nè matrixnet . cậu nói cái trithuctre.info và hocsinh.org là dồ dỏm hẻ ? cậu có bằng chứng gì không ?

trithuctre
31-12-2002, 11:06
Host trithuctre.info mà host dỏm. Mua từ bên USA đàng hoàng. Bác ko bít thì đừng có nói bậy.

Gangster
31-12-2002, 12:41
Cãi nhau rồi! he he, mỗi người nhịn một tí đi!