PDA

View Full Version : Unruly media chơi thế nảo nhỉ?

startdream
06-07-2011, 11:25
Chào các bác.
E mới reg dc thằng này tuy nhiên chưa biết cách chơi các bác cho e hỏi một số vấn đề sau với:
1.Khi mình vào My campaigns rồi copy cái code javascript dán vào website của mình và 1 cái mã này mình có thể đặt ở nhiều website phải ko?
2.Ở phần All Campaigns mình thấy có các video chấp nhận Global nhưng sao mình ko thấy chỗ nào để get code nhỉ các bác xem hình ở dưới
http://farm3.anhso.net/upload/20110706/11/o/anhso-112422_unruly.jpg
3. Cách nào để tạo nhiều view nhất để có nhiều $ nhất :D
Thanks

wilsoninlove
06-07-2011, 12:32
Bạn vào phần My Campaign, xem có cái chương trình nào live với khu vực của bạn không, cái nào "ẩn" là không click được nhé. click vào, chọn size, có đoạn scripts ngắn, gắn vào chỗ nào cần hiển thị. Chú ý: là phải đăng ký website nhé, ko phải đặt tùm lum nha.

startdream
06-07-2011, 18:15
oh. Tức là mình muốn đặt lên website nào thì mình phải đăng ký cái đó ah. Nếu đặt ở các site khác mà chưa đăng ký thì ko dc tiền chăng?

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Bác nào có kinh nghiệm chơi thằng này thì chia sẻ thêm đi :(

usd-online
07-07-2011, 10:18
Bạn vào phần My Campaign, xem có cái chương trình nào live với khu vực của bạn không, cái nào "ẩn" là không click được nhé. click vào, chọn size, có đoạn scripts ngắn, gắn vào chỗ nào cần hiển thị. Chú ý: là phải đăng ký website nhé, ko phải đặt tùm lum nha.

Vậy những người view cũng phải nằm trong khu vực thì mình mới có tiền ah bạn. Ví dụ mình ở việt nam thì các view của mình cũng phải đến từ việt nam chăng?

wilsoninlove
07-07-2011, 11:50
Các site phù hợp, được accept trong list site của bạn mới được tính $ nhé.

Campaign dành cho Vietnam rất hiếm, đa phần là global (toàn cầu), các bạn có thể nhìn thấy trong phần Campaign có 1 số cái để là global (hình quả địa cầu), nhưng account của bạn không được invite cái campaign đó (chuyện thường). Mình cũng có thử gửi email request cái campaign global đó nhưng tụi nó từ chối với site Vietnamese. Haiz....

startdream
07-07-2011, 13:40
Các site phù hợp, được accept trong list site của bạn mới được tính $ nhé.

Campaign dành cho Vietnam rất hiếm, đa phần là global (toàn cầu), các bạn có thể nhìn thấy trong phần Campaign có 1 số cái để là global (hình quả địa cầu), nhưng account của bạn không được invite cái campaign đó (chuyện thường). Mình cũng có thử gửi email request cái campaign global đó nhưng tụi nó từ chối với site Vietnamese. Haiz....

OK. Cám ơn những chia sẻ của bạn.
Ah của mình có 3view mà chưa dc xu nào là sao nhỉ? :(

wilsoninlove
07-07-2011, 13:54
Chú ý: Xem lại giá trị của campaign đó nhé :D Có những campaign "không có $".

startdream
07-07-2011, 14:22
Chú ý: Xem lại giá trị của campaign đó nhé :D Có những campaign "không có $".
Oh. mình ko biết :). Ah có câu hỏi giống bác ở trên. Ai view cũng dc phải ko bác

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Currently running non paying content => thế này là ko có tiền đúng ko bác :(