PDA

View Full Version : giúp mình nha!

phanthietopen
27-11-2002, 14:26
mình đang học chuyên viên CNTT nhưng bây giờ mình đang rất phân vân ko biết chọn CN phần mềm hay CN máy tính nữa. và công việc của mình sau khi ra trường là gì vậy. giúp mình nha:) :) :)

anhcntt2000
27-11-2002, 15:03
ah!
bạn ah!ngành nào cũng có cái hay của nó!nếu ban thậy mình có tư duy trong lập trình và hiểu nhiều về thực tế thì bạn chọn công nghệ phần mềm!
còn mạng là ngành rất hay!nhưng nước ta điều kiện phát triền mạng chưa nhiều!cơ sở hạ tầng nói chung là chưa được đầy đủ!do đó nếu bạn theo hoc mạng thì sẽ gạp không ít những khó khăn dó

sex_men
27-11-2002, 16:56
Đúng là học mạng có khó khăn nhưng hiện nay đang thiếu những người netwoking đó.....ngành này sao nèy sẽ phát triển đó .....

ngoccong2001
27-11-2002, 19:12
Nước ta đang còn thiếu những người am hiểu về CN máy tính, tuỳ theo sở trường mà bạn chọn cho mình hướng đi riêng bạn à,

che
28-11-2002, 12:43
chao ban!
hinh nhu ban gui mail cho minh phai khong? nhung xin loi nha minh khong the nhan ra ai duoc .ban co the noi ro hon ve minh duoc chu? mong som nhan mail cua ban.xin loi ban nha

baotuyen0703
28-11-2002, 19:05
theo mình nghĩ thì bạn khi bạn đã thi vào ngành cntt thì bạn phải có xác dịnh trước cho mình nên học theo ngành nào chứ , nếu như bạn giỏi mấy môn tự nhiên thì nên đi theo ngành cn phần mềm vi ngành đó nếu giỏi mấy môn tự nhiên thì mới học nổi , nếu bạn không giỏi thi nên theo ngành cn máy tính the thoi