PDA

View Full Version : Ai ghét CrazyKing vô đây,hehehe

monkeyvu
26-11-2002, 17:11
Trong đây tui ghét nhất là thằng cha CrazyKing,hehehehe,tài năng hổng biết tới đâu mà xạo quá chòi.Xin lỗi sư huynh Crazyking nhe,anh mà hổng phục thì có thể thi đấu với em(chấp anh rủ thêm mấy người nữa luôn ,như ông Vikhoa ,anhcntt2000,
danceswithwolves,vuminhphan...dzì đó hổng thôi ông nào mà trùm C++ thì cứ việc bước vô, hahahaha).Đề tài cho mấy anh chọn luônnnn.

khôngtên
26-11-2002, 17:39
Các bác ơi ! Theo tôi ngoài học hỏi bằng cách trao đổi lẫn nhau ! Bên cạnh đó chúng ta cũng nên tổ thêm các "cuộc thi đấu" Vì thế tôi cũng đồng tình với bác monkeyvu ! Nhưng ở nên là những "cuộc đấu" đúng luật, học hỏi lẫn nhau chứ không so bì ai hơn ai mà nên học hỏi là chính ! Không biết bác monkeyvu nghĩ sao ! Riêng tôi thì biết trình độ có hạn nên chỉ dám đứng ngoài quan sát để hiểu biết thêm và học được thêm nhiều ở các bác !
Còn các bác nghỉ sao !

vikhoa
26-11-2002, 21:39
Nếu người ta không nhận lời thách đấu "dzô dziên" của monkeyvu thì chắc monkeyvu quê lắm nhỉ ? ;) Rảnh thì viết giùm 1 chương trình làm sao để ngồi trên máy client có thể quản lý toàn bộ các services như đang ngồi trên Server vậy đó. Tự viết nha, đừng lấy source về sửa lại vì mấy cái soft kiểu này nhiều lắm, nhưng chưa thấy dân VN viết thôi.

CrazyKing
27-11-2002, 02:55
Hê cu !!!
Cu quá dô duyên đó !!! Tự dưng lại đi ghét tui là sao ??? À há , nếu tui đoán hổng có lầm thí bác là 01 trong những kẻ quen biết của tôi thôi , khai tên ra mau , đã từng bại Game AOK với tui , bộ tức lắm sao lên đây gây sự cha ???
Nói dậy thôi , chứ sẵn sàng tiếp chiêu bác , ra đề xem nào ????

danceswithwolves
27-11-2002, 09:31
đừng lôi tớ vô mà. Tớ có biết cái chi đâu mà réo tên tớ vậy ? Tất cả tội lỗi là do... CrazyKing@ cả. Khi khổng khi không làm người ta ghét, hại lây anh em.

monkeyvu
27-11-2002, 12:45
Hihihihihi,mấy sư huynh dữ quá làm em sợ ,thằng cha crazyking kia tui đâu có quen ông hồi nào đâu làm dzì có chiện bại dưới tay ông chứ(bởi dzậy ghét càng thêm ghét,hứ).Còn sư huynh
vikhoa ơi em đâu có siêu dữ dzậy(ghét người ta thì nói làm dzị kì lắm,hehehe).Còn crayking hẻ ,hay là tui với ông thi viết virus đi ha,sao có chịu hông?

khôngtên
27-11-2002, 21:36
Các bác ơi nếu có viết thì cho em xin để về thử chơi nhé Heee ! Em chỉ biết sài thôi chứ chưa biết tạo ra "1 con nào" cả !

CrazyKing
27-11-2002, 22:45
Hí hí ? Bác đừng có chảnh nữa , tui biết tỏng bác là ai rùi ! Bác luộm thuộm quá đi mất , bác cho mail đi , sẽ cho bác vài con virus , BKAV pó tay , NT cũng pó tay !!!

Katrina
27-11-2002, 23:18
Sao kì vậy? Nội dung này phải được nói trong box thư giãn mới đúng chứ

ANHDAY
28-11-2002, 02:53
Đúng rồi , ông monkeyvu này điên quá , ở đây là box C , định vô đậy quậy hả ông ? Mà làm sao ông lại đi ghét anh Crazyking vậy ? Tui thấy ông mới vô diễn đàn của mình , mới viết được có mấy bài mà đã đi ghét người ta rồi , ông có được như Crazyking không , tui hỏi mấy câu crazy đều giải đáp giúp tôi , sao tui có thấy ông trả lời cho tôi đâu ?
Nói túm lại , ông mới đúng là người đáng ghét , có ngon thì trả lời hết tất cả mấy bài viết của người ta kìa , giúp nhau là chính chứ ?? Rảnh thì viết vài cái TUR về kiến thức "caosieu" của ông đi cho mọi người được nhờ ! hứ !

monkeyvu
28-11-2002, 16:52
hic,xin loi mi' sư huynh ,sư tỷ ạ ,mi' người dữ quá làm tui sợ gòi nè(hehehehe).Em muốn có ấn tượng ban đầu ngộ ngộ thôi chứ hổng có í muốn quậy hay khiêu chiến dzì đâu ạ.Em mới học vi tính có mấy năm thôi,năm nay em đang học năm nhất KHTN ngành CNTT,em mới học C++ thôi còn yếu lắm,anh Crazyking ơi ,anh có tài liệu nào hay hay về C++ không gửi cho em với,cám ơn anh nhiều lắmmmm.Địa chỉ mail của em là:vukhi2002@yahoo.com

MatKieng
29-11-2002, 21:54
Làm wen kiểu ÚC, hahaha!!!

Old Shark
30-11-2002, 15:57
Mình cũng đang định hùa theo cái vụ ghét CrazyKing, ghét nhất là cái avatar của hắn, con rồng đâu ngọ ngoạy như con giun đất, cái tên cũng thấy ghét, Vua gì Vua Điên? Ai ngờ đâu avatar thì hắn đổi rồi, câu khẩu hiệu cũng đổi luôn, còn ông Khỉ họ Vu kia tự nhiên co vòi chán quá đi mất lol lol

CrazyKing
30-11-2002, 21:48
Hi hi !!! Đổi avatar rùi , có đẹp hơn hôn cụ cá mập ??? Khẩu hiệu cũng hay hơn phải không ???

monkeyvu
01-12-2002, 01:35
chòi oi,sao sư huynh oldshark dzi` đó hông nói sớm(bộ hổng thấy cả đám nhào vô ăn hiếp mình tui sao cha nội),nói chung vô đây để học hỏi mà ,đâu phải để kiếm chiện đâu.Mà sao hổng thấy ai đề cập tới những cái mẹo trong C++ nhỉ(chẳng hạn như bài viết truy cập tới thành phần private đó),em thấy mấy cái mẹo đó hay lắm mà.

Savage
01-12-2002, 04:06
cac bac di cho khac danh nhau di , de day cho khong khi no binh yen ,anh em tui ngu ngu thi phai len day hoc hoi ma... dung danh nhau

monkeyvu
05-12-2002, 10:20
Chào mí sư huynh sư tỉ!
Em đang học Visual C++ nhưng không biết cách học hông biết có ai là cao thủ Visual C++ chỉ cho em cách học không?
Em học thấy sách nó kêu làm dzì thì em làm cái đó nhưng mà hông hiểu dzì hết trơn,em không hiểu cơ chế chương trình dzì hết.
Hoặc cho dù em có hiểu được chương trình đó đi chăng nữa thì chỉ biết được những hàm đó thôi,nếu kêu em làm ra 1 chương trình khác thì em cũng không biết làm bằng cách nào nữa.
Không biết có sách nào hay hay về Visual C++ không, cuốn sách em đang học nó không có chỉ dzì hết,còn bộ sách của Dương Quang Thiện thì lại như bộ từ điển tra cứu không thể học được.Cám ơn mấy sư huynh sư tỉ rất nhiều.

hailua
08-12-2002, 09:08
q3wfsde ef efefe

hailua
08-12-2002, 09:15
minh dang phan van khong biet nen theo visual C++ hay virsual
basic . Co ban nao cho minh y kien khong?

xitrai
08-12-2002, 10:06
mấy bác cho em xin vai con de tim mat khau hotmail voi yahoo.mail duoc ko vay , em cu bi an cap pass hoai nen tuc lam ma ko co cach tri no , bac nao cho em may con roi chi giùm em voi coi em khong biet cai vao mail nhu the nao

MONLIGHT
08-12-2002, 12:28
Bài viết được gửi bởi monkeyvu
chòi oi,sao sư huynh oldshark dzi` đó hông nói sớm(bộ hổng thấy cả đám nhào vô ăn hiếp mình tui sao cha nội),nói chung vô đây để học hỏi mà ,đâu phải để kiếm chiện đâu.Mà sao hổng thấy ai đề cập tới những cái mẹo trong C++ nhỉ(chẳng hạn như bài viết truy cập tới thành phần private đó),em thấy mấy cái mẹo đó hay lắm mà.
Gửi "con khỉ Vu". Nè, bộ ông biết nhiều mẹo trong C++ lắm hả? Chỉ cho tui với.Ngoài ra hãy chỉ cho tui một số hàm cấp 1 trong C++ có được không?Cảm ơn trước nhé.