PDA

View Full Version : [Q] Chi gium minh cho hoc tieng anh voi

secoi
25-11-2002, 01:23
Cac ban co biet cho nao hoc tieng anh tot o Hanoi khong? minh muon tim hoc o nha thay giao do. Cam on cac ban truoc va chuc moi dieu tot dep luon den voi cac ban.

sunmtlove
25-11-2002, 09:56
ở Hà nội thì mình ko rành rồi ,ủa mà bạn cần học chương trình gì

secoi
25-11-2002, 23:58
Minh muon hoi ve cho hoc tieng anh? noi chung la hoc ve tat ca cac ky nang , minh bay gio dang can tim mot lop ngu phap gap hoac nghe noi cung duoc. Cam on ban .

bebebe
26-11-2002, 00:13
Ở Hn có rất nhiều thầy cô dạy, đắt rẻ tuỳ thuộc vào uy tín của mỗi người. Chất lượng thì còn tuỳ thuộc vào bạn và phương pháp của họ có hợp với bạn hay không. Bạn chỉ hỏi chung chung thế rất khó để giới thiệu cho bạn. Bạn nên nói cụ thể 1 chút sẽ dễ dàng hơn để giơi thiệu cho bạn.

secoi
26-11-2002, 23:11
Minh da tung hoc o may cho roi nhung khong hop lam. Gia su nhu o lop thay Hung - 100 Tran Hung Dao do nhung chan qua minh bo roi. Co le minh muon luyen mot lop ve ngu phap do. Ban biet thi chi gium minh nhe. Noi chung la hoc mot lop khoang 20-25 nguoi do. Cam on ban truoc vi da tra loi minh.

secoi
26-11-2002, 23:13
O lop minh hoc tieng anh chuyen nghanh roi ma minh thi muon hoc tiep tieng anh vi minh bo lau lam roi.

bebebe
27-11-2002, 20:07
Bạn cố gắng viết có dấu dùm mình nha. Mặc dù mình đã quen việc đọc tiếng Việt không dấu nhưng mình vẫn thích đọc có dấu hơn... Dễ hiểu hơn chỉ đơn giản như vậy thôi.... Còn về việc giới thiệu cho bạn về 1 lớp chuyên học về ngữ pháp thì để mình hỏi lại đã nhé. Vì lâu rồi mình không còn ở Hn nên thông tin có phần bị lạc hậu và hơn nữa mình chưa bao giờ học 1 lớp nào chuyên về ngữ pháp cả. Nhưng mình sẽ có gắng hỏi cho bạn sớm nhất khi có thể. Xin lỗi vì đã làm bạn thất vọng nha...!

secoi
27-11-2002, 22:35
Dù sao thì cũng cám ơn bạn vì đã cố gắng hỏi hộ mình. Bạn hỏi được hộ mình hoặc không thì cũng không có gì đâu. Có lẽ mình sẽ hỏi bạn mình vậy mặc dù mình hỏi không biết bao nhiêu người rồi. Cám ơn và chúc bạn một ngày vui vẻ và may mắn.