PDA

View Full Version : S3S: Phần mềm Nhắn tin MIỄN PHÍ qua GPRS/3G/Wifi tối ưu.

orekasep
16-06-2011, 00:00
ANH CHỊ EM LƯU Ý: Tất cả mã số của O4F2 KHI CHUYỂN SANG S3S sẽ được cộng dồn ngày sử dụng.
Điều kiện cần là chỉ cần có Mã số O4F2 và tiếp tục đăng ký S3S. Thời gian cộng dồn sẽ được hệ thống tự động cộng từ ngày 20 đến ngày 25 tháng 6

-------------------------------------------------------------

Đã có phiên bản dành riêng cho BlackBerry chính thức các bác nhé.

Kính thưa toàn thể anh chị em ddth,

Hôm nay OREKASEP xin chính thức thông báo chuyển nhượng lại sản phẩm nhắn tin MIỄN PHÍ của mình cho công ty VNMSS JSC. Với sự đầu tư mới chắc chắn rằng anh chị em sẽ được phục vụ một cách chuyên nghiệp hơn trước.

Với tốc độ vượt trội của server do VNMSS đầu tư chắc chắn sẽ làm các bạn hài lòng.

Mọi chi tiết và trợ giúp xin gửi về support@vnmss .com

-----------------------------------------------
Để tải về S3S cho di động:
Cách 1: Soạn tin S3S gửi đến 6585 để tải ngay chương trình cho điện thoại của bạn
Cách 2: Truy cập wap: http://apps.vnmss.com/s3s/ để cài từ trình duyệt của điện thoại.
(Lưu ý bạn cần có GPRS/3G/Wifi và tài khoản trên PORTAL của các nhà cung cấp mạng trước khi sử dụng chương trình)

S3S là phần mềm nhắn hỗ trợ nhắn tin miễn phí bằng GPRS/3G/Wifi thông qua các dịch vụ của các nhà cung cấp mạng (Viettel, mobifone, vinaphone...) và các trang web hỗ trợ nhắn tin miễn phí như alofun, dailyinfo và sms.vn

ĐỂ NHẮN TIN ĐĂNG KÝ NGAY TỪ BÂY GIỜ Hãy SOẠN S3S DK gửi 6685 ĐỂ CÓ NGAY 1 THÁNG SỬ DỤNG S3S.
Bạn sẽ có cơ hội trúng 3 tháng sử dụng ỨNG dụng SMART miễn phí nếu là người có số thứ tự 50, 100, 150.

Danh sách các bạn trúng giải sẽ được liệt kê trên diễn đàn.