PDA

View Full Version : La`m sao ca`i la.i YAHOO MESSENGER

Cun
11-08-2002, 21:12
Luc dau may nha tui cai yahoomess = tieng DUC ( do chi tui o DUC ve cai ). Sau nay tui Uninstall yahoo mess tieng DUC, tui cai lai tieng ANh nhung ko duoc, (tui da cai yahoo mess= tieng Anh cho ban tui duoc). Y' Cu'n muon hoi la da lo uninstall yahoo mess tieng DUC thi ca`i la.i = tieng ANH ko duoc sao ? Hay la mi`nh format computer la.i het, roi cai` yahoo mess lai sau .

ktvnguyenchien
14-08-2002, 18:15
Không ccần mất công như vậy.
bạn chỉ cần Uninstall, sau đó Restat. Vào Regedit để sửa lại, tìm và xoá tất cả các khoá liên quan đến YAhoo mesager

tinhta
19-06-2003, 21:31
uhm,anh ktvnguyenchien nói đúng đó,xóa hết rồi thì bạn vào http://messenger.yahoo.com/messenger/download/dinstructions.html download lại chương trình Yahoo Messenger mới là được.Thân

Lord_of_monsters
21-06-2003, 14:14
không cần thiết dến mức phải rêg gì đâu nó doạ ấy , bạn vào
www.yahoo.com sau đó nhấn chuột vào messeger thế là nó hiện ra phần down đấy, cứ việc down chạy vô tư không lý do

Nicholaspopup
21-06-2003, 15:27
mô phật
Yahoo có bản 5.6 rồi đó chú thích thì down về mà xài tui dow rồi nè ai cho biết mấy bản này nâng cấp thì khác cái quái gì với bản 5.5 vậy ??

i_am_hip
21-06-2003, 21:10
làm sao để xoá hết nó vậy??? HIP này không biết!!! Chỉ dẫn tận tình giùm đi!!!

Nicholaspopup
21-06-2003, 22:46
không biết có xài được không bạn vào my computer sau đó chôn control panel rồi click vào add/remove program sau đó kiếm chữ yahoo... mà remove

Lord_of_monsters
26-06-2003, 17:05
bác này biết một mà không biết hai, bác có biết rằng mỗi chuơng trình đều có những lỗi nhất định gọ lâng cấp để xửa lỗi khi phát hiện ra lõi và thêm những ứng dụng mới chứ bịi. bản 5.6 ra đời đuwọc hai tuần nay rùi