PDA

View Full Version : software download các file video trên internet có hỗ trợ MMS?

Real Madrid
15-04-2005, 11:58
Mình đang cần các chương trình download có hỗ trợ MMS.
Phần lớn các file multimedia trên internet thường hỗ trợ chế độ MMS, ví dụ: mms://www.trangweb.com/hoathinhluckylucke.wmv
đối với những file hỗ trợ http thì đa số các chương trình download làm được việc này, nhưng đối với các file hỗ trợ MMS thì rất ít các phần mềm hỗ trợ, mình điểm qua chỉ có chương trình FlashGet là có hỗ trợ thôi nhưng lại quá chậm khi download.
Bạn nào biết thêm chương trình download nào khác có hộ trợ chế độ download file MMS thì chỉ cho mình với, mình đang rất cần các software này, xin cám ơn các bạn rất nhiều!!!

trungk9d
15-04-2005, 22:18
Bạn dùng Net Transport đi.Thằng nì tốt nhất.

blueskyvn010
19-04-2005, 11:23
hoac ban dung flash get cung duoc

kuzumi_sanhdieu
06-01-2009, 18:13
Anh dùng thử Hidownload xem thế nào em thấy cũng được... (khoảng 200kb/s) mà cái này hay được cái nữa là nó không chiếm đường truyền Internet... (hay hơn cái IDM, nhưng tốc độ thì chậm hơn)

minhducgamer
06-01-2009, 18:28
IDM dơn cũng được mà.Nhưng mà mấy cái nầy do nhiều thứ kết hợp lại mà - chậm do mạng nhà tốc độ thấp hay do serve thì không cải thiện được nhiều ( mà thường mấy cái link dạng mms thì hiếm khi down ở max tốc độ mạng lắm).