PDA

View Full Version : Mobile Ringtone Maker (MP3, WMA and WAV)

petyboy
06-06-2011, 20:26
Mobile Ringtone Maker (MP3, WMA and WAV)

http://2.xilisoft.com/images/guide/windows-mobile-ringtone-maker/x-windows-mobile-ringtone-maker.jpg

Nếu bạn là một trong những người muốn làm nhạc chuông mà không muốn mất chất lượng ban đầu của âm thanh thì bạn đã đến đúng nơi. Nhà sản xuất nhạc chuông này là dành cho bạn.

MP3 To Ringtone Gold
Ringtone Converter của AVConverter Mobile
MP3 Ringtone Maker của Swreg
Hội thảo mã hóa Ringtone Converter

Tôi đã sử dụng tất cả các nhà sản xuất nhạc chuông đã đề cập ở trên và ưu tiên đầu tiên của tôi là chất lượng không bị mất từ các tập tin âm thanh ban đầu, và người chiến thắng là PackPal MP3 Ringtone Maker

Mô tả
PackPal MP3 Ringtone Maker là một máy cắt âm thanh mạnh mẽ và nhạc chuông mp3 cực chuyển đổi. Với PackPal Mp3 Ringtone Maker, bạn có thể nhanh chóng làm nhạc chuông nhạc của mình từ hầu hết các tập tin âm thanh như MP3, WMA và WAV. Và nó xây dựng cắt âm thanh và chuyển đổi nhạc chuông trong phần mềm một chỉ.

Với nó dễ sử dụng giao diện, bạn chỉ cần vài bước đơn giản để làm cho âm nhạc yêu thích của bạn thành nhạc chuông. Những gì bạn cần làm là chơi các bài hát bạn muốn cắt, sau đó đánh dấu thời gian bắt đầu và thời gian kết thúc. Bạn cũng có thể lựa chọn chính xác phần yêu thích của bạn, và chơi trước khi bạn lưu nó, để làm nhạc chuông tuyệt vời.

PackPal MP3 Ringtone Maker có thể chuyển đổi hầu hết các tập tin âm thanh (MP3, WMA, WAV) sang định dạng nhạc chuông phổ biến nhất có thể được chơi trên điện thoại di động - MP3 và AMR (AMR là một codec đặc biệt được phát triển cho điện thoại GSM) với chất lượng tuyệt vời và tốc độ rip cao.
Các tính năng
* Cắt một phần nhỏ từ một file auido lớn
* Có thể thiết lập các start-time/end-time chỉ khi nghe trước bài hát
* Chất lượng giữ
* Hỗ trợ MP3, wav, wma định dạng đầu vào
* Hỗ trợ MP3, AMR đầu ra định dạng
* Xem các tập tin MP3 bằng cách sử dụng đồ họa sóng
* Với tích hợp máy nghe nhạc MP3 và WAV, bạn có thể nghe trước mỗi phần bạn muốn chuyển đổi trước khi
* Được cung cấp với một thanh trượt, bạn có thể trực quan và nhanh chóng nhận được tới thời điểm mà bạn muốn chuyển đổi

http://letitbit.net/download/32925.388da49aa1667079833371e21ecf/PackPal_MP3_Ringtone_Maker_v1.20.rar.html