PDA

View Full Version : cho hoi ve phan mem nao down nhac nhanh tren nghenhac.info

daden203
05-04-2005, 00:23
Moi nguoi co biet lam cach nao down nhac that nhanh tren cac trang web ma ko phai do dam an vao tung bai roi ngoi cho mot luc moi down duoc ko> toi rat muon down mot luc duoc nhieu bai hat

than_tinh_yeu
05-04-2005, 01:20
Dùng phần mềm hỗ trợ download IDM thử xem!
Nếu muốn down nhiều nhạc tôi khuyên bạn ra hàng mua đĩa còn hơn, khỏi nhọc sức mà cũng khỏi tốn nhiều tiền

Anyoneofyou
05-04-2005, 20:47
IDM ko down được trên nghenhac.info đâu bác thantinhyeu ơi, chỉ có thể đưa link vào trong một chương trình nghe nhạc nào đó rồi save as thôi,tại trang web này đưa vào các file .asp hết mà, nếu mà có chương trình nào dơn được thì quá tiện.Còn vụ mua đĩa nghe thì tui cũng đồng ý, đỡ mệt, nhưng mà có những bài mà lùng đĩa bắt mệt mà ko có, trong khi lên mạng search 5s là có liền hà, dù sao thì internet vẫn tiện hơn,tại tui toàn nghe nhạc bằng máy tính ko hà.

aloalo
06-04-2005, 02:43
cách này chắc ai cũng biết rồi, không cần save as đâu bạn , phải đợi mệt nha
Khi vào xem trang đó , bạn view source của nó , sau đó tìm (Ctrl+ F) : wmv vậy là ra ngay cái mặt nó mà :D

bachikho
06-04-2005, 14:49
tui vẫn xài IDM down luôn mà (auto capture link đó), tuy nhiên chất lượng kém quá (wma - 48k), có ai biết site nào cho down nhạc chất lượng khá hơn ko?

Anyoneofyou
06-04-2005, 17:58
cái này hình như là tui mới biết nè, lâu nay toàn save as ko hà, mệt thí mồ, tui cũng hay viewsource mà sao lại ko nghĩ ra nhẩy.Hì hì.

langthang217
07-04-2005, 01:03
tui flashget download ngon lành chả có vấn đè gì

Thienvk
11-04-2005, 09:41
Sao không dung FlashGet nhỉ, thử một lần bạn sẽ thích ngay mà

Download nhạc trên NgheNhac.Info cực nhanh

http://www.amazesoft.com/download.htm