PDA

View Full Version : NGẤT NGÂY với SIÊU PHẨM mới nhất đến từ YEAH1..NHANH TAY CLICK LẤY VÉ 2IDOL NÀO!!^o^

YA2011
03-06-2011, 11:12
Khởi động một mùa hè cực sôi động với trang web mới của cộng dồng teen yeah 1 dành riêng cho các “tình iu” đam mê công nghệ nhé!!!!

Bạn là một người năng động, sành điệu?

Bạn là một người luôn bắt kịp các xu thế của thời đại?

Bạn là một tín đồ của công nghệ và yêu thích các chương trình trên Yeah1 TV??

Tận dụng những phần mềm mới nhất dành cho chiếc điện thoại nhỏ xinh của bạn, Yeah1 cung cấp một sân chơi hoàn toàn mới lạ ngập tràn những ứng dụng thật kul và tiện ích. Yeah Yeah!!!!!! Đó chính là VAS

VAS. Một cái tên thật bí ẩn phải không nào???? VAS sẽ là trang web đặc biệt sẽ đồng hành với các teen với những phần mềm 2tek dành cho điện thoại di động đó nha!!!

Còn nữa nè…..

Bạn đang lo lắng vì sắp phải xa bạn bè của mình trong những ngày hè, bạn sẽ đi du lịch và sợ bỏ lỡ những chương trình mà mình yêu thích????

Giờ đây tất cả mọi khoảng cách chỉ là chuyện nhỏ với những tin nhắn giải trí, truyện cười và tiện ích mobile mà bạn có thể tải về và chia sẻ cho bạn bè của mình.

Đừng chần chừ gì nữa mà không nhanh tay hâm nóng tình củm của mình với 1 ai kia bằng những thiệp nhạc thật dễ thương hay một funny text cực vui nhộn bạn nhé.

Đặc biệt, các teen không phải tiếc hùi hụi vì không thể xem những chương trình mà mình yêu thích trên Yeah1TV nữa nhé… Hình ảnh và clip hài hước nhất sẽ luôn được cập nhật thường xuyên và đó là món quà dành tặng các teen nhà mình đó@-@ Đừng bỏ lỡ những chương trình hấp dẫn của Yeah1TV vàtham gia để nhận những phần quà cực kul từ Yeah1 .

Nếu một ngày bạn muốn một bờ vai để chia sẻ…một người bạn thực sự lắng nghe…Hãy đến với tổng đài teen của VAS.. Các chuyên gia của Yeah1 sẽ là người bạn chân thành nhất để đưa ra lời khuyên giải đáp những thắc mắc , rắc rối tơ lòng của bạn đó!!

Còn rất nhiều điều bí ẩn cực bất ngờ cho các tình iu khám phá ở thế giới VAS. Còn chần chừ gì mà không truy cập ngay và tận hưởng bữa tiệc công nghệ đầy màu sắc ở vas.yeah1.com( copy link này sử dụng nhé, ko có www ở đầu đâu nghen các tình iu)
Đặc biệt...CỰC HOT...Click click click nhanh nè!!

www.facebook.com/pages/Yeah1-VAS/225937934099410?sk=wall

YA2011
21-06-2011, 12:32
op..lên nhanh nè...đã update tất cả các trường công bố điểm thi THPT