PDA

View Full Version : có nên đưa ra quy định mới cho diễn đàn!

meteor_rain21
25-03-2005, 14:54
em thấy nhiều chủ đề được tr ả lời rồi nhưng lâu lâu lại có người lôi ra post thêm bài mới vào ,theo các bác có nên quy định những chủ đề nào đã được trả lời rồi mà người post chủ đề ấy giải quyết được những thắc mắc của mình rồi thì phải báo cho mod khóa chủ đề đó lại tránh mấy chú hay spam bài , mà mấy bác mod nghĩ sao về vấn đề này!

TôiyêuVN
26-03-2005, 08:38
Theo tớ cái này là do nhiều người không tìm được hay không biết thông tin mình muốn ở chỗ nào. Mình góp ý là Admin nên làm cái phần search ở một chỗ riêng, to hơn một chút (có textbox), ở chỗ dễ nhìn + dễ tìm hơn một chút là mọi chuyện sẽ dễ dàng được giải quyết thôi.

Hồi mới vào DDTH mình mù tịt chẳng biết tìm thông tin ở đâu. Mãi sau nhìn lên toolbar mới thấy phần tìm kiếm bé tí, lại còn nằm tít trong góc trên cùng. Thế thì làm sao mà giúp dân mới vào nghề mà lại có nhiều điều cần hỏi được chứ!

manhhung12
04-04-2005, 15:42
Theo tôi admin nên thêm một từ đại điện thống nhất giống như mã sốva2o những thread có nội dung hay vấn đề giống nhau để các mem dễ tìm kiếm khi có nhu cầu. Nếu có thời gian cho nhập vào một thread nào đó có tính chất tổng kết hay chọn lọc những bài trả lời có chất lượng.
Biết là admin rất bận nhưng giao cho các mod quản lý các phần đó làm thì anh em cảm ơn lắm. DDTH sẽ là mãi mãi xanh tươi.