PDA

View Full Version : Anh chi em nao hoc o Phap hay nuoc ngoai ve tin hoc thi dzo day

vagrant
16-03-2005, 02:06
Chao ai co gi muon thao luan ve tinh hinh hoc nuoc ngoai ve nghanh tin hoc thi vo day nha
Tui dang hoc o Phap ve tin hoc vui duoc lam quen

pumbaa
18-03-2005, 16:47
học tin ở Pháp không phải là lựa chọn số 1, nghe nói cách đây 5 năm thì được chứ bây giờ thì không phải thời hoàng kim nữa rồi. Bạn học ở đó có đánh giá gì không

jcisio
18-03-2005, 17:07
Từ lâu rồi học tin học ở Pháp đâu có là lựa chọn số 1 đâu :( Nhưng còn tùy học ở đâu và với ai nữa lol Nếu kiếm được ông thầy giỏi vẫn tốt như thường, nếu thích học ở Pháp thì cứ học đi. Thấy về hệ thống thông tin bọn nó làm bảo mật, mạng rồi mấy cái linh tinh như sinh tin (bioinfo) cũng hoành tráng lắm mà.
Tuy nhiên tôi không có ý định học mấy cái này :)

bz1201
19-03-2005, 22:10
Xin hỏi bạn vagrant hiện đang học tập tại trường nào ở Pháp vậy nhỉ?

vagrant
23-03-2005, 02:26
y tui chi muon lam quen voi ai dang di hoc o ben phap thoi
nhat la nghanh tin hoc thoi
con tat nhien hoc tin hoc cua Phap cung khong phai la thuc su manh nhung khong the noi la no yeu vi no dao tao rat ki rat nhieu nguoi phap cung sang cac nuoc noi tieng anh lam nhu canada va my roi hon nua tui thay con dua vao kha nang minh nua

nen ai dang hoc tin o phap thi vo day noi chuyen the thoi hi

diu-haui
24-10-2006, 13:22
Chao ai co gi muon thao luan ve tinh hinh hoc nuoc ngoai ve nghanh tin hoc thi vo day nha
Tui dang hoc o Phap ve tin hoc vui duoc lam quen

The hoc o day thi sao ?

khong can ton qua the de lam gi!

http://www.quangcaopnh.somee.com/topic_details.asp?topic_id=CNAM

diu-haui
24-10-2006, 13:23
http://www.quangcaopnh.somee.com/topic_details.asp?topic_id=CNAM

sontq84
10-11-2006, 00:37
bạn vagrant có nick Yahoo không vậy ? Mình đang học năm cuối bên BKHN, thuộc khối AUF. Năm nay có dự định học cái DEA bên đó mà vẫn chưa biết các thủ tục đăng kí nhập học như thế nào. Nếu có thể thì nhờ bạn giúp đỡ.
Nick của mình là boyalonebk4784@yahoo.com
Merci bcp

Accuser
10-11-2006, 04:48
Năm nay mình cũng định nộp đơn vào infomatique mà chưa biết rõ hệ thốn trường của Pháp lắm , bác đang học ở đâu , có gì nói để mình tham khảo , à mà bác học inf ko biết gõ tiếng Việt có dâu sao ? o.O

usranger
08-02-2007, 13:03
Pháp là nước mạnh thứ nhì thế giới về công nghệ thông tin chỉ sau mỹ. IT pháp là ngon nhất nhì TG rồi, ở đó mà cứ chê.