PDA

View Full Version : Hỏi về 2CheckOut

ca_rot
02-03-2005, 14:43
Cho hỏi đã có bạn nào thực sự đăng ký và sử dụng dịch vụ của 2CO không vậy? Sao mình liên lạc với nó để hỏi một số vấn đề chưa được đề cập trong mục Help và Contact, Question mà không thấy nó hồi âm gì cả. Không biết uy tín của nó như thế nào.

Mình cần lời khuyên thực sự của những người đã sử dụng hoặc rành về TMDT để tránh bị loãng thông tin. Cảm ơn các bạn.

gate2vn
03-03-2005, 18:56
2CO không được nhanh nhẹn lắm trong việc trả lời ticket. Bạn gặp vấn đề gì?

planet-save
03-03-2005, 20:45
chắc nó thấy Ip của VN nên nó chê thôi, tôi vào đăng kí dịch vụ của nó cũng ko dc, fake cũng ko xong, ko biết chê vn hay do nó đang làm gì nữa??????

manhha83
03-03-2005, 23:23
Xai VNP la qua het ah

planet-save
04-03-2005, 05:33
VPN bạn, tôi nghĩ bạn nói đến findnot hi`hi` mấy cái này giờ ko bịp dc mấy site bán hàng nào nữa đâu!

2CO vẫn cho đăng kí bình thường, chắc lúc trước tôi đăng kí khi tụi nó đang update gì đó.

ca_rot
04-03-2005, 10:39
Cảm ơn các bạn đã trả lời cho mình.
Mình muốn hỏi nó là nếu mỗi tuần tổng các transaction của mình trên 1000$ thì sẽ tính phí như thế nào.
Với lại trang sign up của nó bị lỗi không đăng ký được. Mình đăng ký bằng mail payment, còn các trường hợp khác thì không biết vì mình không có credit card hay paypal gì cả.

Với lại VPN là gì vậy các bạn?

Khoaxxx
04-03-2005, 17:29
Cảm ơn các bạn đã trả lời cho mình.
Mình muốn hỏi nó là nếu mỗi tuần tổng các transaction của mình trên 1000$ thì sẽ tính phí như thế nào.
Với lại trang sign up của nó bị lỗi không đăng ký được. Mình đăng ký bằng mail payment, còn các trường hợp khác thì không biết vì mình không có credit card hay paypal gì cả.

Với lại VPN là gì vậy các bạn?
VPN --> Vitual Pravite Network, cái này chắc bạn đã từng nghe qua :)