PDA

View Full Version : Phần mềm làm bìa đĩa!

jupiterIT
02-03-2005, 10:58
Bạn nào biết phần mềm nào hỗ trợ làm bìa đĩa hay(Ngoài Nero),giới thiệu cho mình với.Mình đang cần gấp.Cảm ơn trước nhé!

khanhnm
02-03-2005, 12:30
dùng cd label designer (search ở diễn đàn là sẽ thấy). Tôi đã dùng thử 6 chương trình khác nhau và cuối cùng chọn cái này.

Bass
03-03-2005, 16:48
+ Vậy tôi muốn gửi phần mềm cho bạn thì làm sao gặp đây.

jupiterIT
05-03-2005, 20:30
Uh`...Mình đang load về dùng...!.Cảm ơn các bạn!

hanhvksvn
06-03-2005, 17:02
Co bac nao biet dia chi de download cac chuong trinh tao nhan dia CD thi cho toi xin voi nha.
Co bac nao biet cach download chuong trinh Gap nhau cuoi tuan cua VTV thi chi cho toi biet voi
mail cua toi: hanh75vksvn@yahoo.com.vn
Cam on nhieu,

nguyenducquy
08-03-2005, 19:55
Các bác cho em hỏi là cách nào để ihn nhãn cho đĩa CD vậy?
Em mua loại giấy làm nhãn đĩa CD bán sẵn ở ngoài chợ, không biết nó là loại khổ nào? khi in ra thì chữ cứ bị lệch, Với lại là sao để gõ được tiếng Việt có dấu trong chương trình tạo nhãn.
bác nào biết làm ơn chỉ giùm nha!
Cám ơn nhiều!

dafvp
08-03-2005, 23:05
vo cua hang soft nao do hoi di,
co gi minh mail lai cho ban nhe: dafvph@gmail.com,

khanhnm
09-03-2005, 15:53
Các bác cho em hỏi là cách nào để ihn nhãn cho đĩa CD vậy?
Em mua loại giấy làm nhãn đĩa CD bán sẵn ở ngoài chợ, không biết nó là loại khổ nào? khi in ra thì chữ cứ bị lệch, Với lại là sao để gõ được tiếng Việt có dấu trong chương trình tạo nhãn.
bác nào biết làm ơn chỉ giùm nha!
Cám ơn nhiều!
Tôi dùng CD label designer (tìm trong diễn đàn là thấy) và đánh được tiếng Việt (không phải Unicode). Chương trình này cho căn chỉnh lề, thử in 1, 2 lần và chỉnh là đúng khổ giấy thôi. Tôi dùng 6-7 soft khác nhau rồi mới "kết" thằng này đó.