PDA

View Full Version : ĐỒ HOẠ GIÚP EM VỚI

thanh trang
17-11-2002, 00:05
XIN CHÀO CÁC ANH CHỊ
các anh chị ơi em muốn làm những thanh menu cho trang web của mình nhưng về đồ hoạ thì em không biet gì cả
*và sử dụng máy vi tính cũng hổng biết luôn có anh chị nào biết chỗ nào ở trên net hướng dẫn cụ thể về vấn đề này chỉ cho em vì em không thể mua sách hoặc cd bởi đang ở xa àh hay ai có thể làm giúp em 12 thanh menu cho trang web của em được không , em không biết thời gian phải làm là bao lâu hay tốn bao nhiêu công sức hay kinh phí ít nhất cũng là tiền lên net em sẽ trả đủ những gì anh chị bỏ ra để giúp em làm những thanh menu đó hihihihi .....
các anh chị nhớ trả lời em nha em chờ câu trả lời của các anh chị
em cám ơn nhiều
luong_thanh_trang@yahoo.com

duybis
17-11-2002, 14:59
Thử cài Firework vào tìm trong đó xem có các banner có sẵn theo ý mình không

thanh trang
17-11-2002, 19:12
anh à em đã nói là em không biết gì về tin học rồi mùh anh nói như vậy thật sư em không có hiểu à
dù gì củng cám ơn anh đã bớt chút thời gian trả lời câu hỏi của em

firestorm
17-11-2002, 20:56
thật sự không biết gì sao, thế sao làm web được ai làm dùm bà thế, làm wa mạng thì lực bất tòng tâm, nhờ ai gần nhà đi bà

thanh trang
17-11-2002, 23:01
chẳng có ai làm dùm em cả em tự doc hướng dân ở trên mạng và cũng hiểu được htm ngôn ngữ viết web khác em seve va edit o rất nhiều nơi nói chung là em dở 100 ngôi nhà của người khác và nghép lai 1 ngôi nhà cho mình trang web cua em lam la do 3 nơi khac nhau hợp lai và viết bài còn về phần thiết kế thì ai biết gì gỏi cái dó va do em chiu trách nhiệm nhưng khổ nỗi là cả 3 người dều không có điều kiên học hỏi và cũng chẳng biết gì về máy vi tính cả còn không hề nói sạo anh à khu phố chỗ em ở và những người ban em biết họ vẫn nói em là giỏi về tin học thế thì em còn biết nhờ ai
trang web đó làm có 1 mục đick là tặng 1 người em gái tội nghiệp à cả 3 người vân giữ bí mật của món quà đó nói chung là mọi cái của trang đó thì em không suy nghĩ gì nhưng chỉ có trang chủ thôi khi vô đó mà chẳng có hình ảnh gì cả hay những thanh MENU
trang chủ down được tại www.webforyou.now.nu mẫu 10 trang 1
và đã sửa lại và chèn thêm nhiều thú nhung nhìn nó
không có chỗ để mà link cả còn nhung bài viết ỏ bên trong đã được làm rất đồ xộ va` cung đã host lên 1 vài thứ tất cả có 12 mục lục mục văn . tho . chuyện ngắn
chuyện cười là chỉ do 2 tac' gia viêt' lên a`
nhưng bai` viêt' hoan` toan` la` mơi'
đó quá trình và những gì mà em có thể làm được cho trang đó
mong rằng anh cũng sẽ là người truy cập dù chỉ là 1 lần cho trang web đó
nó là một món quà và là tâm huyết của 3 người mà tưởng rằng mình sẽ không thể làm nổi vì cả 3 chua có học qua tin hoc dù chỉ một ngày
không bao giờ bỏ cuộc đâu măc dù rất khó khăn(2thang troi`dong` gia~ rôi`ma` chua xong)
tho^i chào anh chúc anh vui vẻ

hoai phuong
18-11-2002, 01:09
bạn còn nhớ mình không thanh trang mình đã được biết trang web của bạn rồi nó quá ấn tượng mình cũng nghĩ như bạn là thiếu phần hình ảnh hoặc những nút bấm ở trang chủ ...mình cũng rất muốn giúp bạn không hề phàn nàn về việc sức lực nhưng mình có lẽ còn không biết bằng bạn , hằng ngày mình đi mòn cái diễn đàn này đễ học hỏi nhưng cũng chẳng giup gì được mình cả
trang web của bạn mình sẽ là người thường xuyên truy cập bạn có đổi địa chỉ thì báo cho mình biết nha
mình thích nhất mục TÂM TÌNH đó anh nào tên là jang su viết lên vậy nó lãng mạng quá àh đọc mà cảm xúc dâng cao đến tuột độ à , cố gắng làm tiếp
những phần còn lại nha mình ủng hộ bạn
thôi tạm biệt bạn nha
à mình trước có cái tên là thu thao bởi vì quên pass nên lấy lại tên này chắc bạn vẫn còn nhớ chứ

duytien
18-11-2002, 22:48
ban de web cua minh len chua? co domain va host chua , neu co roi thi ghi lai add cho ba con vao , neu giup duoc se giup cho , chu chua biet noi dung sao giup duoc

thanh trang
19-11-2002, 17:06
site đo ha ... bị ông anh tui ở korea khoá gần hết những cái có trong đó rồi nhưng cũng còn có thể lick được
ai vô đó làm ơn đừng mail cho cái địa chỉ mail ở trong đó
cám ơn mọi người đã quan tâm
http://www.hong.dot.nu

thanh trang
19-11-2002, 17:10
http://www.hahong.sphosting.com

ttvnonline
06-12-2002, 13:05
nghe bạn nói làm mình thấy cũng cãm động , thôi để mình làm cho mà bạn phải nói rỏ nhữnh thanh menu như thế nào ?
có gì thì mail cho mình nhé
hoặc bạn có thể vào website này để xem những thanh menu đó có được ko ?
http://ttvnonline.citiarts.com

thanh trang
06-12-2002, 20:05
cảm ơn anh nhiều à
nhưng có người giúp em rồi anh a`
bài này em viết lâu lám rồi anh ah
dù gì cung cảm ỏn anh nhiều

Holylight
07-12-2002, 00:44
he he :) đúng là con gái được nhìu người quan tâm thật