PDA

View Full Version : webcam nào rẻ mà nét nhất

ManguonMo
01-03-2005, 16:12
em đinh mua wc cho dàn net các bác hướng dẫn giùm nhân tiên xin hỏi có nên mua màn cũ không vì em không biết chọn mà bảo hành có 1 tuần thôi

anh_dang_co_don
01-03-2005, 16:29
Bạn mua vào mục đích gì, nếu để chơi game-online thì bạn nên mua đồ mới vì chơi game-online đòi máy có cấu hình mạnh thì mới chơi được (yếu thì nó giựt mà), còn bạn định mua cho mục đích dùng net không thì bạn đầu tư máy bộ (Dell, IBM,.....) vì những máy bộ chúng chạy rất ổn định nên ít gây ra trục trặc, hoặc bạn đầu tư thêm một chút để có những dàn máy mới cũng Okie.

hoangtuan8x
01-03-2005, 21:48
Webcam hiệu Intouch hoặc colovis (colovis nhớ chỉ lấy loại màu trắng bạc) giá $13 - $15, bảo hành 6 tháng chỗ tui đang xài đảm bảo rõ đẹp.

Tran Kieu Anh
02-03-2005, 10:29
Mua màn cũ cũng được, nên ra kho Duy Hải đường Ng.Hữu Cảnh gần chân cầu SG ấy, mor cũ mà có khi còn tốt hơn mới nữa.
Bác anti chịu khó spam quá nhỉ, bác cho em hỏi spam nhiều thì có cái lợi lộc gì hả bác, hay là cho nó nổi tiếng thôi hả bác, hic hic em cũng tính bắt chiếc các bác spam lung tung nhưng mỏi tay quá mà nghĩ lại cũng chả được cái lợi ích gì cả, nên lại thôi.