PDA

View Full Version : [Boy Only] Ai dám tự nhận là "người đàn ông bản lĩnh" thì vào đây

Ghost1982
19-02-2005, 11:28
http://raovat.net/detail.php?siteid=198252
:D :D :D

Buồn thay, thiên địa phong trần, hồng nhan đa truân. Như em, Nguyễn Thị Ngọc Thúy là nhân viên quầy lưu niệm Nhà Sách Thủ Đức, nhan sắc mặn mà, tính tình hiền diệu,đôi lúc kiêu kỳ. Em sống hết mình với tình cho và nhận. Em thích những ngừơi có cá tính và mạnh mẽ về mọi mặt.Không cần tuổi tác, miễn sao là người có bản lĩnh.Thực tế đã có nhiều người theo đuổi và em cũng đã cho một vài lần nhưng các anh ấy thực sự không mạnh.Em vừa tròn 22 tuổi tràn trề sức xuân và muốn chứng tỏ mình! Các anh hãy đến chỗ em làm! Than ôi tìm đâu kẻ bản lĩnh dưới gầm trời này ?

emdotlam
19-02-2005, 12:40
Thề có tình yêu của em Mi Vân dành cho emdotlam, tui mà hiểu..........chết liền

misty
22-02-2005, 17:25
ui giời, cái trang rao vặt đó tin như vầy khoảng 3, 4 cái / ngày

đọc hoài chán lun

codered
22-02-2005, 17:51
hơ hơ , phải chi em đó là em MV thì chắc cái tiệm đó ngày nào cũng đông khách và chắc khách thường xuyên là bác Ghost và Emdotlam roaif :D

hieept
22-02-2005, 17:54
rồi, đọc xong tui hông hiểu gì hết?
nè bác ghost1982, vầy là sao?

hơ hơ , phải chi em đó là em MV thì chắc cái tiệm đó ngày nào cũng đông khách và chắc khách thường xuyên là bác Ghost và Emdotlam roaif :D
kekeke m MV nổi tiếng wa'
wow, khắp ddth không ai không o "biết"... ^^

m đây phải không? cho tui ID y!m của m với các bác ...
ai nói hông đẹp tui "binh" phù mỏ đó nha ^_^
sau đó tui dẫn đi bệnh viện để khám mỏ và khám mắt :whistling

homepage
23-02-2005, 07:10
Ảnh này mà cắm để đuổi gà ở vườn rau thì hiệu quả lắm, chẳng hiểu Bác ghost viết gì nữa

codered
23-02-2005, 12:48
nick của MiVan hình như là : mivanvig , các bác thử xem nào , thấy trong vn99 nói vậy .

Ghost1982
23-02-2005, 18:43
Ko hiểu hay làm bộ ko hỉu vậy mấy bro :P
Chắc toàn thiếu bản lĩnh nên giả vờ ko hỉu cho qua chiện lol lol lol

Cũng thường thôi :D

bienhaiphong
24-02-2005, 11:43
Ko hiểu hay làm bộ ko hỉu vậy mấy bro :P
Chắc toàn thiếu bản lĩnh nên giả vờ ko hỉu cho qua chiện lol lol lol

Cũng thường thôi :D
Hổng dám đâu em còn phải đi cày.
Bác bản lĩnh là thế mà còn bị quần tơi tả (phải chạy về dđ cầu cứu anh em). Bây giờ không ai giúp bác được bác còn than cái nỗi gì nữa hehehe
Em thì giơ cả 2 chân đầu hàng
P/S: chỗ em ở mấy cái lá cải kiểu như thế nhiều lắm, đọc không thôi cũng đủ mệt rồi còn mần ăn gì nổi nữa :-)

hieept
06-03-2005, 15:24
nick của MiVan hình như là : mivanvig, thấy trong vn99 nói vậy .

thank pác nhé, nhưng ... "sao không thấy hồi âm, thư gửi đi mấy lần, đợi hồi âm sao không thấy..."

emdotlam
06-03-2005, 18:57
thank pác nhé, nhưng ... "sao không thấy hồi âm, thư gửi đi mấy lần, đợi hồi âm sao không thấy..."
bác có gửi đến Tết Công gô ấy ! Tui sent hơn chục roài ! Đếch có hồi âm nên mình chuyển hướng vậy !
Mà cái mục này của bác GHOST tui chả hiểu gì cả !

hieept
06-03-2005, 19:02
tui cũng có hiểu gì đâu??
http://raovat.net/detail.php?siteid=198252
hay bác đọc link này thử xem, có hiểu không...