PDA

View Full Version : Các pác vào up cho em phát nào !

emdotlam
18-02-2005, 23:27
Bây giờ chuyện tình lãng mạn của emdotlam và cô nàng ảo mivanpiano đã thành 1 trong những câu chuyện hấp dẫn nhất của thế giới ảo rùi.(Pịa tí cho dzui :whistling ) Vì thế mạo muội xin các bác cho ý kiến thử xem em và nàng có hạp không? Nếu quá bán là emdotlam quyết 1 chuyến xem sao?
Để cho các pác có cơ sở đưa ra ý kiến emdotlam xin đưa mình và nàng lên bàn cân xem cho các bác tham khảo :
Nickname : mivanpiano
Ngày sinh : 03-09-1988
Sở thích : thích màu hồng, online, đọc truyện, xem phim Hàn Quốc và shopping
Tính cách : vui vẻ dễ gần và ham chơi
Động vật : có nuôi 2 con mèo, 1 con ta và tây
Con số yêu thích : 9 (giống như đang cười ý)
Nhạc cụ : chơi tốt Piano
Ca sĩ yêu thích : Jennifer Lopez
Phim yêu thích : thể loại tình cảm, lãng mạn và một chút lệ rơi
Bộ đồ thích nhất : 1 bộ đồ màu hồng dịu dàng và đáng yêu
Hãng thời trang yêu thích : Channel và Gucci
Ước mơ : trở thành ca sĩ hát nhạc RnB nổi tiếng
Tình yêu, tình báo : cô đơn để tập trung vào sự nghiệp
Hòm thư : mi_van@darapclub.com
Nick name : emdotlam
Ngày sinh : 26-08-1980
Sở thích : thích màu đen,online,đọc truyện....tranh,xem phim hành động Mỹ và đá banh. Cực ghét đi shopping
Tính cách : vui vẻ ,dễ gần và......cũng ham chơi
Động vật : chả nuôi con gì vì đếch có thời gian. Mèo mà đến gần đá cho lăn lông lốc...:D
Con số yêu thích : 7( vì cộng dồn ngày sinh vào là 7)
Nhạc cụ : ống lon,vỏ chai....tóm lại tất cả cái gì có thể đựng rượu hoặc bia
Ca sĩ yêu thích : không có nhưng thích rất nhiều bài hát
Phim yêu thích : Giải cứu binh nhì Ryan
Bộ đồ yêu thích : quần Jean+áo khoác= tiện dụng
Hãng thời trang yêu thích :shop hàng thùng Kim Liên
Ước mơ : có nhiều tiền
Tình yêu tình báo : luôn muốn khám phá điều gì mới. Có nghĩa là trong tình yêu luôn muốn nhấn phím F5...
Hòm thư : emdotlam@gmail.com
Xin các bác cho ý kiến tí nhẩy ! :lick: :lick:

Ghost1982
19-02-2005, 08:28
Một tình yêu vô vọng, 1 bông hoa nhài cắm bãi SH!T trâu lol lol

THE LAST LEAF
19-02-2005, 09:39
Ha ha tức cười thật công nhận bác emdotlam nhắng thật dưng mà bác già quá nhường thằng em đi

dinhbaochau
19-02-2005, 11:18
Tình yêu ta như ngàn đóa hoa hồng (Bằng nhựa) nên luôn luôn tươi sắc, và chẳng bao giờ.... tỏa hương.

THE LAST LEAF
19-02-2005, 11:23
Khớ khớ nhìn Poll Result chắc bác emdotlam khoc thét

emdotlam
19-02-2005, 12:37
Khớ khớ khớ .........có bác nào dũng cảm như em không ? Chưa cần xem em cũng đoán là cái số 3 chiếm đa số ! ( f* me, nó lại chiếm tuyệt đối mới khiếp chứ !:P). Nhưng mà đấy là các bác cùng chiến tuyến với em lên đành phải chọn cái số 3 thôi. Không tin bác nào lập ra cái tương tự, nếu tỉ lệ bần chọn mà qua tui là tui khóc liền !
Đợi thêm vài mem nữa bần chọn xem kết quả thế nào. :D

Khớ khớ khớ .........có bác nào dũng cảm như em không ? Chưa cần xem em cũng đoán là cái số 3 chiếm đa số ! ( f* me, nó lại chiếm tuyệt đối mới khiếp chứ !:P). Nhưng mà đấy là các bác cùng chiến tuyến với em lên đành phải chọn cái số 3 thôi. Không tin bác nào lập ra cái tương tự, nếu tỉ lệ bần chọn mà qua tui là tui khóc liền !
Đợi thêm vài mem nữa bần chọn xem kết quả thế nào. :D
Mà nguyên việc emdotlam dám công khai tỏ tình với mivanpiano là đã có thể nói là hơn các pác 1 bước, he he he........nếu là người bắt đầu khả năng sẽ là người dẫn đầu....

codered
20-02-2005, 00:20
"nếu là người bắt đầu khả năng sẽ là người dẫn đầu" thì cũng nhanh chóng thành người bị đá đầu tiên :D ,thoai , bác nhường cho em đi , em thấy em hợp hơn bác :D

Thanhnhi82
20-02-2005, 08:34
Thật tình mà nói thì emdotlam cũng đâu đến nỗi nào đâu nhỉ :D
Có điều là bác với em mivan không hợp nhau tẹo nào cả lol
Bác mà cứ cố cưa em ý thì đúng là tội nghiệp em ý quá rồi!Em ý trông hiền lành thế mà bác nỡ lòng nào bác khủng bố tinh thần hả bác lollol

emdotlam
20-02-2005, 17:05
Khớ khớ khớ.........rặt 1 lũ xỏ lá ! Anh em thế đấy hả ? ..........Thường thôi ! :D
Vấn đề không phải là tui quá già mà là em Mi Vân quá trẻ ( cái vụ này cũng không chắc à ). Nhưng xem bói đầu năm thấy thầy phán tuổi tui phải cua em nào sinh năm 88 mới có tiền đồ. Hay các bro có em gái tuổi đó thì giới thiệu tui với ! Xin chân thành cảm ơn và xin được lượng thứ

Khớ khớ nhìn Poll Result chắc bác emdotlam khoc thét
Ke ke ke ke.........bắt đầu có tín hiệu mừng ! Hãy chờ đó ku ạ ! :bb:

THE LAST LEAF
21-02-2005, 13:04
Chậc chậc, bác emdotlam có thêm 3 phiếu rùi cơ đấy... Thường thôi ,bác bảo em phải chờ đến khi nào đây he he

dinhbaochau
21-02-2005, 13:51
Xóa cái poll này đi emdotlam ơi! nhìn thấy cái poll mà mình phát "zị" ốm muốn chết. Bác đâu đến nỗi .... không tôn trọng "tình yêu " của mình thế.

emdotlam
21-02-2005, 14:55
Tình yêu nào mà chẳng trải qua muôn ngàn giông bão hả các bro ? Nếu mà mọi chuyện như mình tính thì làm gì có cái poll này cho các bro vote cơ chứ ? Các bác cứ yên tâm đi. Sắp sửa có thiên tình sử mới rồi. Người nam là emdotlam còn nữ thì đang kiếm. Hay các bác giới thiệu cho em phát nhỉ ?

unlucky555
16-03-2005, 17:59
ok tiến lên đi emdotlam anh ủng hộ chú 4 tay (cả hai tay của bà xã anh). Đâu năm chú đi coi bói kêu cua mấy em sinh 88 thì có tiền đồ quả là không xai tý tẹo nào rùi. Ah mà năm năy là năm bi nhiêu nhỉ? 2005? vậy là 88 được 17 tuổi. Hoan hô chú một lần nữa anh ủng hộ tới đi. Luật pháp tao sẽ giúp chú một cái tiền đồ 3 đến 7 năm bóc lịch. ( Từ 13 đến dưới 16 7 đến 15 năm. Từ 16 đến dưới 18 3 đến 7 năm) Anh hứa là sau khi chú có tiền đồ đó anh sẽ kiếm và vả cái thằng thấy bói đã bói chú răng xòa ra như hoa ngay. Một lần nữa ủng hộ chú .
Mogn các thành viên chuẩn bị tiền đi thăm emdotlam nếu em dotlam cưa được em nì

tuhack
16-03-2005, 18:34
emdotlam ơi, bạn post hình của bạn lên đi để mọi người đánh giá cho chính xác chứ. Mà công nhận em Mi Vân đẹp thiệt, ước gì được ở gần em.

Cuong_DC9
16-03-2005, 19:02
http://www.vietvwcs.com/Vietweb/JSP/Entertainment/TuViBoiToan/tuviThan.htm
http://www.vietvwcs.com/Vietweb/JSP/Entertainment/TuViBoiToan/tuviThin.htm

Qua đây anh thấy Emdotlam hạp với Mi Vân. Giá mà biết được cả giờ sinh của cả 2 thi anh sẽ phán rõ hơn được nữa.
Chỉ có điều nên có biện pháp phòng thân trước, nếu có bề nào còn thoát ra được.
Quân tử phòng thân, tiểu nhân phòng bị gậy
Nên ở gần nguồn nước phòng khi có hỏa hoạn còn dập tắt được.
Làm thân con khỉ ở lùm
Chèng qua chèng lại rớt ùm xuống sông.

Cố lên nhé, anh rất ủng hộ.
Các cụ đã nói:
Cưới vợ thì cưới liền tay
Chớ để lâu ngày lắm kẻ thèm sùi bọt mép

Small_Wolf
16-03-2005, 22:48
Hôm nay mới thấy ! Bầu cho bác emdotlam chứ nhỉ ? Cố lên bác 3/3/13 rồi....bác kiếm thêm 10 người nữa ( nhớ là tay trong của bác ) là thành 13/3/13 liền...chỉ sợ tụi nó đọc hết bầu thành 3/3/23 thì gay nhỉ :D

Ghost1982
17-03-2005, 09:38
Để tính % giữa 2 người thì cũng dễ thui hà
Sài phần mềm này nhé ;)
http://www.solomon21.hothost.tv/loveu.exe
Download cài đặt rồi chạy
Gõ tên 2 người vào đúng ô và test 1 phát xem bao nhiêu %
Nhưng cẩn thận Keylogger đấy nhá hehehe
Xem ở đây nè
http://www.vozforums.com/showthread.php?t=46180

real_time
17-03-2005, 10:10
oái nghe có vẻ hợp tuổi nhưng lại ko hợp người (ko bit emdotlam có dẹp trai ko) nhưng bác cũng ko nên mất quyết tâm biết đâu lại được: "người ra đi đầu ko ngoảnh lại " do là emdolam dzo khám hehe.