PDA

View Full Version : Để là người chiến thắng ! Các boy cần gì ?

emdotlam
12-02-2005, 16:09
Hành trang cần có để đi đến trái tim của người con gái là những gì nhỉ ? Nói cho emdotlam biết đi các bro thân ái. :helpsmili

Ghost1982
12-02-2005, 16:27
Mỗi người có một con đường riêng
Mỗi đối tượng lại cần có một con đường khác nhau

Hỏi thế bố ai mà trả lời được. Nhảm quá.

emdotlam
12-02-2005, 16:49
Điên à ? Cái gì nó cũng có những tiêu chí chung chứ ! Đêcks biết thì ngồi im đi. To còi quá ! :D

angel_hell81
12-02-2005, 16:53
Hãy nghe xem tần số hay tín hiệu của trái tim người con gái đó, và cố gắng làm sao dò được đúng nó, và log in được vào đó trước đã, sau đó mới có thể tính tiếp được.

bizi
12-02-2005, 18:16
Để là người chiến thắng ! Các boy cần gì ?
cần sự đồng ý của đối tượng.............

emdotlam
13-02-2005, 14:16
Hãy nghe xem tần số hay tín hiệu của trái tim người con gái đó, và cố gắng làm sao dò được đúng nó, và log in được vào đó trước đã, sau đó mới có thể tính tiếp được.
Ăng Rù Heo này toàn phát biểu linh tinh ! Cái emdotlam hỏi là cần có cái gì chứ không phải là làm như thế nào. Dò với chả dẫm......... :boxing:

Quote:
Được gửi bởi emdotlam
Để là người chiến thắng ! Các boy cần gì ?

cần sự đồng ý của đối tượng..............
Ặc ! Thế thì em hỏi các bác làm giè ?Được như thế mà còn phải hỏi nữa thì xem ra chẳng phải là dốt hơn cả emdotlam à ? :whistling

kehaimat
14-02-2005, 01:56
đồ xàm
ai mở topic naỳ ra dzạ
xàm xí
noí vâỵ cũng noí
muốn ghi điểm con gaí
nêú là bọn teenpop, U 18 ý, nhaỷ hiphop,tanh tưởi vaò hoặc hao hao chàng ca sĩ naò đó, chậc, ko thì lầm lì, lạnh te, học dở, baỏ đảm con gaí mê như điêú đổ khoỉ cần cưa gỗ
còn bọn lớn tuôỉ 1 tí, nhà giaù, đẹp đẹp (đếk đẹp, chỉ cần giaù là khôí đứa gục)
con gaí đứng đắn đàng hoàng cách mâý cũng như bọn cừu con ko người chăm bẩm, rù tí xiú là xong
nhưng nêú iu thật lòng thì tấm chân tình là chià khoá vàng xịn ko sợ lưả, ko cần tra cũng mở (mà mở nhiêù ổ khoá mơí hay, mà ng quân tử, 1 traí tim là đủ ruì, hehe, đúng ko các chú)
post baì có chất lượng vaò nhá
taị hạ dâũ ko biết hack hay ***** nhưng post baì chất lượng lắm à nha (dâũ hơi xàm xí tí xiú)
thui, bb, wa chỗ khác post tiếp, keke

phpnmysql
14-02-2005, 02:15
trùi, ko nghe người ta nói à, "để đi đến trái tim một người con gái thì trước hết phải đi qua bao tử cô ta trước đã .." hihi, chỉ cần dắt cô ta đi ăn, uống cho đã, rùi sau đó "tỉnh tò" cũng chưa muộn nếu là con gái nhà đàng hoàng nhưng "tham ăn", còn đối với những con gái nhà đàng hoàng (ko tham ăn a' :D ) thì như kehaimat nói, tỏ ra lịch sự gù tí xíu là ok thui mà ..:D

Đối với những con nhỏ "mám", "dân chơi", thì điều kiện chỉ cần, thứ 1: đẹp trai, thứ nhì: tiền và xe (tay ga trở lên đó nha'..) :D

vikhoa
14-02-2005, 03:32
Hôm offline thấy emdotlam tuyên bố hùng hồn lắm mà. Rằng emdotlam có rất nhiều kinh nghiệm trong chuyện "ấy" (ai hiểu sao thì hiểu), không cần ai giúp đỡ cả.

Thế mà hôm nay lại cần tư vấn...

Qua 1 cái Tết thấy emdotlam đổi "người yêu" rồi, kiểu này thì qua 14/2 thì lại đổi tiếp đây... hèn chi cứ làm "lính phòng không" hoài.

NovemberRain
16-02-2005, 14:56
Ờ Vikhoa nói mới nhớ ra, vừa quote cái câu "lấy miền xuôi nuôi miền ngược" của emdotlam ở topic "yêu nhiều" xong, hehe cứ thế thì ế dài dài emdotlam ạ :D.
Hỏi ý kiến các bro thì đến ... tết công gô emdotlam mới tìm được đường đi đến trái tim người con gái :D. Fải nhờ các sis cấu vấn thì mới có hiệu quả cao emdotlam ạ ;)

emdotlam
17-02-2005, 15:25
To mít Sờ Oan : liên lạc với chị thế nào đây? Hay tổ chức Off đầu năm phát nhẩy. Đang có tí xiền thắng bạc trong Tết. Làm luôn đi !

LDP
17-02-2005, 16:09
LDP thấy ý kiến của cái bác phpnmysql là được nhất á ! Làm gì làm, bước đầ tiên phải rủ người ta đi ăn, uống rồi mới tính tiếp :D

emdotlam
18-02-2005, 09:59
Thế hoá ra các bác đồng ý với ý kiến tình yêu của con gái đi qua cái dạ dày trước à ? Chả hiểu có ai đó đã nói con đường ngắn nhất tới trái tim của người con gái là đi qua dạ dày. Tức là để chiến thắng cần có 1 tâm hồn ăn uống thật hoành tráng và 1..........cái ví khá nặng nhảy ?

LDP
18-02-2005, 22:26
Cái ví cũng không cần nặng lắm, chỉ cần cái miệng nên "dẻo" tí, cộng thêm da mặt phải "dày" = victory :D

kehaimat
18-02-2005, 22:54
thôi đi pác, xin
hehe
iu tụi con gái chi cho mệt, làm trai phòng không cho sướng
chả phải ông bà bảo "vợ là nợ là oan gia" đấy sao, cưới về là đừng mong ol thường xuyên nhé, vợ thấy đưa xiền ít lại căn vặn, anh đi tìm mấy con gà mòng đỏ phải ko, rùi khóc hu hù hú. choài ơi,tui sợ nhất nước mắm nước mắtcủa phe eva đó nha, hic
mà chú ko ol thường xuyên thì tôi và các members ddth sẽ nhớ chú lắm đó
ý kiến offline cũng hay đóa
tiếc là tui phải đi học...lụm bọc nuôi Xaio Lingtong, hic, rõ khổ
nếu là thứ 7 hay chủ nhật sẽ đi, hi vọng mọi ng sẽ ko bất ngờ khi gặp tôi, hehe
xấu dã man đến con ngan còn chê, hê hê
chân dung thế nào nhỉ?
tóc dài lãng tử, cận 1diop, cao 1m63, nặng 54kí, còn giới tính, tự hiểu, hehe
khá trẻ con, sinh năm 85 ý mà, sv năm 2 khoa.... túm lại là chỉ dám lẩn quẩn khu này, vì ngoái tám chả biết tí gì về IT (chỉ thích kinh doanh thui)

emdotlam
18-02-2005, 23:00
kinh nhẩy ! đọc bài post của chú anh hình dung ra hình ảnh 1 thằng em sanh đôi của anh rồi đấy. cũng loằng ngoằng như nhau. Nghe đâu trong giang hồ mình có danh hiệu là TĂM TRE ĐẠI HIỆP thì phải....
Mà này sao hai bài chú post trong topic của anh nó đá nhau như gà chọi ấy. Khá khá khá.....
Ui Mi Vân ơi là Mi Vân không biết đêm nay anh có nằm mơ thấy em không? ........Làm ơn không ! Cám ơn nhiều !

kehaimat
19-02-2005, 00:42
hic, vợ của pác hả?đẹp ***** để, khịt, phí của giời, em ơi, xù pác ý theo tui đi, cho em chọn điểm đến nà: Mỹ... Tho, Thái... Nguyên, Lào... Cai, Cà Mau (hỉu là Cali cũng ukie tuốt)... sao, em ơi. em chọn nơi nào, tui sẵn sàng nhận 5k $$ bán em cho tụi nớ, keke
mà pác này, nếu ko đấu đá nhau, liệu tớ có là kẻ hai mặt ko, hehe, nói thế nì, hiểu thế khác, làm thế nọ... keke, đó mới là tại hạ chứ, pác nhỉ
không sợ đụng hàng, mở lối đi riêng(ăn theo quẳng cáo 1 tẹo)~> ko thích giống ng ta, vì nếu giống sẽ chìm nghỉm ngay, keke(mập wé, mà chả biết bơi bác ơi, cùng lắm 2-3 bữa sau nổi chứ gì, có bùa mà)

mà bác emdotlam ơi, cho hỏi tí xíu, tại sao cái pic ng iu của bác, cái em xinh xinh chữ kí của bác ý lại nằm trong đống pic "các bạn gái" của bác ghost1982 dzạ, théc méc wé

emdotlam
19-02-2005, 12:50
Khỏi thec mec đi ku. Thằng cha GHOST ấy là chúa nhòm ngó " đồ " của người khác.
Mà ý kiến đi đây đi đó của chú anh thấy Okie đấy. Có khi phải Up 1 phát !

Ghost1982
19-02-2005, 19:36
Hehehe mấy tên trong này toàn kiếm girl trong list của tôi chứ có chịu khó động não tẹo nào đâu.
Cụ thể là tên emdotlam đây nè :P

mitavn
19-02-2005, 19:44
Làm gì phải nôn nao vậy, sống độc thân cho con gái nó thèm không sướng sao ?

emdotlam
20-02-2005, 17:08
Hehehe mấy tên trong này toàn kiếm girl trong list của tôi chứ có chịu khó động não tẹo nào đâu.
Cụ thể là tên emdotlam đây nè :P
Úi sợ quá ! Nghe thấy mà run bắn cả mình. Lúc nào cũng điệp khúc " girl của tui ! Girl của tui !" Cuối cùng chả thấy em nào cả. Có mỗi mình GHOST thơ thẩn làm thơ,tay vặt lá chân đá ống bơ !
To Mita : phản đối !

Ghost1982
21-02-2005, 07:53
Girl anh có cả đống, tặng chú một ít làm quà lol lol

chanhlinh
21-02-2005, 07:58
Tui cũng mới bị bồ đá nè hu hu hu :( Có Ai tư vấn giùm cái đi :( ngày valentine không ra Nha Trang được nên bị cho là không yêu cô ấy vậy có tức không chứ

THE LAST LEAF
21-02-2005, 12:29
Bị bồ đá thì mắc gì than vãn ở đây ,em muốn xin bác ghost ít "girl" nữa có được ko ạ he he

emdotlam
21-02-2005, 14:59
Có bản lãnh thì dẫn đi offline với anh em. Chứ online thế này tui để trên www.google.com cả đống ! Khớ khớ khớ.........
Mà sao các bác cứ lạc chủ đề thế nhỉ ? Em nói lại chủ đề topic này nhé : ĐỂ LÀ NGƯỜI CHIẾN THẮNG ! CÁC BOY CẦN GÌ ?
Mấy cha này 8 phát sợ luôn ! :P

Tiva
21-02-2005, 21:15
Quá cao siêu ko dám bàn ,tiểu đệ chỉ có chút " ngu ý " , muốn là thằng BOY chiến thắng thì phải đập chết thằng kia trước đã , có 1001 cách để làm điều này , hạ sách cho thắng nào thíu iốt là kiu giang hồ xả nó .^^. Mai tám típ ^^

emdotlam
22-02-2005, 08:45
Quá cao siêu ko dám bàn ,tiểu đệ chỉ có chút " ngu ý " , muốn là thằng BOY chiến thắng thì phải đập chết thằng kia trước đã , có 1001 cách để làm điều này , hạ sách cho thắng nào thíu iốt là kiu giang hồ xả nó .^^. Mai tám típ ^^
Thế để là người chiến thắng rồi vô bóc lịch à ? Chớ xúi dại anh em dzậy chứ?

misty
22-02-2005, 10:37
em vẫn cho rằng quan trọng là con trai phải to cao, khỏe mạnh, đập lâu chết...

emdotlam
22-02-2005, 13:09
He he he......sis SWAn phát ngôn câu nào xào ngay được câu đó. Chuẩn ! Chỉ có cái duyên cái số nó vồ lấy nhau thôi !

Tiva
23-02-2005, 20:38
úh , bố bảo hay , đập lâu chết thì đập cho nó ...10 phần thì chí ít cũng còn 4-5 phần ... thế là xong. Ôi tám chán vãi đái , này em bảo , tụi con gái khó hiểu lắm . Câu này đúng nè " Chỉ có cái duyên cái số nó vồ lấy nhau thôi !"

enterus01
23-02-2005, 23:37
Theo tui thì chỉ cần nhớ 6 chữ "vàng" :Chu đáo-Gan dạ-Lì lượm là ok hết,các quý cô sẽ "rụng" như sung thôi mừ.

bienhaiphong
24-02-2005, 00:22
Thấy các bác nói chuyện này vui quá nên tham gia 1 câu.
"Con gái nói có là không" - em thấy câu này đúng lắm.
Hỏi các chị về chuyện tình yêu thì các chị nói "trong tình yêu tiền bạc không quan trọng" - nói thật chỉ có "Hà Bá" mới tin các chị.
Em thấy thời đại này chỉ có 1 thứ quan trọng thôi đó là "chiền"
Khi các bác có tiền và sự nghiệp rồi thì kiếm gái "dễ như trở bàn chân" hahaha
Nếu em có nói trái ý bác nào thì đừng có vội chưởi em nhé vì nghĩ kĩ thấy nó đúng ghê hehehehe
P/S: em không có ý nói "chiền" là tất cả, nhưng theo em "chiền" chiếm tới 80% nguyên nhân của chiến thắng trong các trận chiến ái tình hàhàhà

misty
24-02-2005, 08:18
tớ vẫn cho rằng tiền không phải là thứ quý nhất, chỉ có tiền thôi là không đủ... quan trọng hơn vẫn là kim cương, các loại đá quý...

hoangtuan8x
24-02-2005, 09:28
Thấy các bác nói chuyện này vui quá nên tham gia 1 câu.
"Con gái nói có là không" - em thấy câu này đúng lắm.
Hỏi các chị về chuyện tình yêu thì các chị nói "trong tình yêu tiền bạc không quan trọng" - nói thật chỉ có "Hà Bá" mới tin các chị.
Em thấy thời đại này chỉ có 1 thứ quan trọng thôi đó là "chiền"
Khi các bác có tiền và sự nghiệp rồi thì kiếm gái "dễ như trở bàn chân" hahaha
Nếu em có nói trái ý bác nào thì đừng có vội chưởi em nhé vì nghĩ kĩ thấy nó đúng ghê hehehehe
P/S: em không có ý nói "chiền" là tất cả, nhưng theo em "chiền" chiếm tới 80% nguyên nhân của chiến thắng trong các trận chiến ái tình hàhàhà

Bác mà có ở đây thì tôi đập bác một phát chết liền á.

Em sao thế swan đừng làm anh sợ chứ :D. Bác bienhaiphong nói đúng roài mà. "Khi các bác có tiền và sự nghiệp rồi thì kiếm gái "dễ như trở bàn chân"" <= trong xã hội bây giờ ta phải thừa nhận điều này, mặc dù "gái" đó chưa chắc là để ta có thể gắn bó lâu dài được.

Nếu chỉ cặp bồ để vui chơi vài ngày vài tháng thì tất nhiên các cô chọn chàng xinh giai xe đẹp nhiều money, số này rơi vào đa số các cô trẻ trẻ xinh xinh các anh hay săn đón. Còn để kiếm một tấm chồng thì các cô bảo rằng "anh ấy phải yêu mình, bản lĩnh, có khả năng..." vậy xin hỏi "bản lĩnh, khả năng" ở đây cụ thể là cái gì ? Chẳng phải bản lĩnh ăn to nói lớn, oai phong lẫm liệt giống các anh hùng thời xưa, mà là khả năng làm việc, nói cho rõ là khả năng kiếm ra tiền :) Vậy các bác đàn ông muốn có vợ đẹp vợ yêu thì phải học giỏi, làm việc tốt tài chính ổn định khấm khá thế là ok roài. Tất nhiên để yêu, để đi đến đám cưới còn nhiều yêu tố khác nữa nữa, nhưng cái tôi nói trên là quan trọng lắm lắm đấy các cụ ạ, ít nhất là trong thời đại ngay nay (vài cho mai sau ;)). Và còn những trường hợp cá biệt nữa chứ, chả cần tiền cần đẹp giai gì cả mà vẫn được yêu đến chết... túm lại là muôn hình vạn trạng chẳng biết đâu mà lần, tình yêu mà lị.

Riêng tôi thì có "người" roài, giờ lo học lo làm.... hì hì cái biểu tượng trái tim mã ascii là gì ấy nhỉ quên mất :-*

bienhaiphong
24-02-2005, 11:32
Bác mà có ở đây thì tôi đập bác một phát chết liền á.

Sờ oan nóng tính quá ...ơ..ờ.. Mình hiểu rồi. Con gái nói có là không mà, mí lại phụ nữ tay yếu chân mềm ..ư..ư ... đập thế nào mà 1 phát chết luôn được hehehe. Đập thế không chết lại dính luôn thì .....
Thật sự càng đọc bài Swan nhiều càng thấy Swan dễ thương. Giá mà em còn ở VN thì thì...thì em đến tìm Swan cho Swan đập liền :-) :-) :-)

meteor_rain21
24-02-2005, 12:23
he he bài thăm dò trước khi hành động của swan giông hệt trong phim hành động , sợ thiệt kiểu này có girl nào muốn làm spider girl thì nên học tập bài này làm tủ đi thôi , con trai bây giờ cũng cao giá lắm chứ , phải không các bác , như mấy anh em trong đth này chẳng hạn he he............

bienhaiphong
25-02-2005, 02:21
Trời, thời thế thay đổi rồi, trên diễn đàn giờ có nhiều người "coi thường cái chết" quá. :lick:
Mà để chị cho chú bienhaiphong một lời khuyên nha: nên thăm dò trước khi hành động đấy, biết đâu chị không "nói có là không", mà cũng chẳng "tay yếu chân mềm" thì sao? Lúc đó thì chú chạy không kịp đâu. lol

Tôi chẳng cần phải thăm dò trước làm gì, mí lại cái chuyện đó mà thăm dò trước thì còn gì lãng mạn nữa. Cuối năm nay sẽ về ăn Tết VN, gặp Swan lần rồi chết cũng không ân hận... hihihi (nghe có thảm quá không các bác).
Nói thật bienhaiphong cũng tự tin lắm, chỉ sợ Swan lúc mà gặp bhp chân tay lại mềm như bún thì chít (love at the first sight - hahaha).
Mà Swan ở đâu vậy - Hà Nội phải không? (gần quá gần quá, mình học 5 năm ở đó mà sao không ... chắc tại cái duyên nó chưa tới nên nó chưa có vồ lấy mình? chắc cuối năm nay đây - hehehehe) đợi lúc bhp gần về thì sẽ liên lạc nha. Nhất định gặp nhất định gặp - hà hà hà
P/S dặn Swan nhớ workout nhiều thêm nhé, để cố đập 1 phát cho chít luôn, chứ để ngất ngư .ư.. ư...bị bắt đền thì ... có mà... lấy người ra mà đền. :-) :-) :-)

hoangtuan8x
25-02-2005, 12:18
Tôi chẳng cần phải thăm dò trước làm gì, mí lại cái chuyện đó mà thăm dò trước thì còn gì lãng mạn nữa. Cuối năm nay sẽ về ăn Tết VN, gặp Swan lần rồi chết cũng không ân hận... hihihi (nghe có thảm quá không các bác).
Nói thật bienhaiphong cũng tự tin lắm, chỉ sợ Swan lúc mà gặp bhp chân tay lại mềm như bún thì chít (love at the first sight - hahaha).
Mà Swan ở đâu vậy - Hà Nội phải không? (gần quá gần quá, mình học 5 năm ở đó mà sao không ... chắc tại cái duyên nó chưa tới nên nó chưa có vồ lấy mình? chắc cuối năm nay đây - hehehehe) đợi lúc bhp gần về thì sẽ liên lạc nha. Nhất định gặp nhất định gặp - hà hà hà
P/S dặn Swan nhớ workout nhiều thêm nhé, để cố đập 1 phát cho chít luôn, chứ để ngất ngư .ư.. ư...bị bắt đền thì ... có mà... lấy người ra mà đền. :-) :-) :-)

hờ hờ bác bienhaiphong cưa em swan ghê quá nhưng mà bác chậm chân rồi bác ơi tôi ấy à không để em swan có cơ hội đập cái chết liền mà tôi cứ xáng tới đập cho em swan một phát... ngất xỉu rồi khênh về nhà :D

emdotlam
26-02-2005, 18:29
Các pác biến topic của emdotlam thành cái chợ hùi nèo dzậy ?

codered
26-02-2005, 18:36
oai, cái chợ này đông người we, nhìn phát mệt , ko muốn đọc nữa .....

emdotlam
26-02-2005, 18:58
Bác CODE spam kinh qué ! Vi Khoa ui,xoá hộ cái !

codered
26-02-2005, 19:14
ho, spam dì chứ , ở đây đâu có tính bài vô đâu à .

emdotlam
05-03-2005, 16:24
Oà ! Ừ nhẩy ! thế thì cũng làm phát cho đỡ nghiền vậy ! khỏi mang tiếng spam mà vẫn được gửi cái gì đó lên mạng.
To all : topic này closed ở đây được rồi. Hết chuyện rồi. Tui đã ứ thèm yêu Mivânpiano nữa. :(( Cảm ơn tất cả các bro and sis đã giúp đỡ.Chào thân ái và quyết thắng :D