PDA

View Full Version : No title

mutin
10-02-2005, 20:27
Từ tết đến Rờ ko thấy Sờ oan ... nhớ we'

real_time
14-02-2005, 14:30
hô hô thía à bà mà cũng ốm sao?????????????????? lạ wa'

lynx
17-02-2005, 04:20
Hùm, người mà biết nhận là "liễu yếu đào tơ", "tay yếu chân mềm" là...khôn quá! Hì, biết lấy yếu thế làm ưu thế rồi.
To mutin: Cẩn thận, đụng vô là biết thế nào là "tay yếu chân mềm" liền! :boxing:
To swan: you đi khám bệnh liền đê. Có triệu chứng rồi đó.. cùng họ nhà gà dễ lây lắm nghen! lol

mutin
20-02-2005, 21:39
"Đây đây, swan đây swan đây. Ai nhắc swan đó?"--- Thì là Đây nhắc đây chứ còn ai vào đây Lửa ......

Hùm, người mà biết nhận là "liễu yếu đào tơ", "tay yếu chân mềm" là...khôn quá! Hì, biết lấy yếu thế làm ưu thế rồi.
To mutin: Cẩn thận, đụng vô là biết thế nào là "tay yếu chân mềm" liền! :boxing:
To swan: you đi khám bệnh liền đê. Có triệu chứng rồi đó.. cùng họ nhà gà dễ lây lắm nghen! lol
Linh Xờ ăn nói còn thiếu .....quá đi !!! Ý của Sờ Oan Tớ biết chứ... Có nghĩa là thân là nữ nhi chứ nhề .. Sờ oan nhề !!! ........ Đến đô vật nữ, đùi to bằng cái ....... cũng còn được gọi là "liễu yếu đào tơ", ... Nhề ..Sờ Oan ..nhề
" đụng vô " là đụng vô thế nào ? Sao lại xui tôi đụng vô thế hử ??? H5N1 rắc vôi bột, phun thuốc khử trùng ...vân vân Tôi còn chạy không kịp nhặt dzép-->(Mất dép) .Linh Xờ nếu không còn muốn hít thở thì cứ ..thì cứ ...dzô ...

lynx
21-02-2005, 23:01
mutin này, đáng lẽ tui đã "bênh" ông. mà ngó lại ông hổng có "bênh" :no: tui...nên tui hổng có "bênh" ông! hic, đã vậy còn nói tôi thiếu... nữa. :confused: Tức thật! :down:
Thôi tui không dám "sờ" đâu! sợ chết "oan" lắm! (Dạo này H5N1 hơi bị nhiều! :crying: ) Nếu ông gan thì ông "sờ" đi...(có người còn trù ông mồ côi vợ cả đời luôn rồi!) Dám không?! :lick:

mutin
22-02-2005, 00:10
Seo lại tức hả Linh Xờ ? Cái mà tui nói là thiếu… là thiếu… chính là thiếu.. cái mà Sờ Oan đã nói giùm rồi đó…. Galăng tờ hay là ga lăng xăng ..gì gì đó…….Có Rì mà Linh Xờ lại quay ra tức cả với tui!!!
Linh xờ này !! như ở bài trên tui đã trình bày ……… Thế Linh Xờ lỡ để tui đi chân đất hay seo hử? Rủi dẫm phải cái Rìuốn ván cũng nguy hiểm chả kém gì (H…)của Sờ Oan đâu !!!!!!
Còn Dziêng về 3 cái việc trù úm thì Linh Xờ lại hỉu sai ra một nhẽ khác mất rùi!!!!
Có thế nào (!!!) thì ng` ta mới trù úm nhau thế chứ……….Linh Xờ chả hỉu Rì cả… Bi Rờ đố Linh Xờ (hoặc ai đó) làm seo để được Sờ Oan úm như tui đó ??
Chủ quan mà nói ………. Còn khuya … nhá á á !!!!

bathazar
22-02-2005, 18:53
- Hic tưởng bà chị mình bị làm sao... Xem topic này thì có lẽ nên xem hai ông kia bị lèm seo lol...

- Hehe.... Mún bắt nạt bà chị em thì phải... học Luật đi đã lol (Bà chị nhỉ lol)

mutin
01-03-2005, 21:21
È… è… è… Bà-thả-rác kia !!! Ra Chỗ khác chơi. Đừng cậy có quan hệ lâu đời với Sờ Oan mà xía dzô đây nhá……….. Tụi tui bắt nạt Sờ Oan hồi nào ???? Vừa vào cái đã lớ quớ …..lớ quớ ….kết luận … Vội vàng…Thật nhá!!!! Sự việc này cũng không dám làm rùm beng lên đâu…Cái H5N1… Là thực sự nguy hiểm chứ chả chơi….. ngộ nhỡ… dân làng ng` ta nghe thấy họ chuồn sạch ….. Hóa ra cái 4IT này bị cách ly à????... Bị khử trùng à ???......Thế thì còn ai dám vào đây nữa ???
( Chuyện trong nhà … đóng cửa…ra đường bảo nhau..).
Thế mà còn bày đặt sát hạch luật nọ luật kia. Chứ nói thật……. luật thì đây ko thiếu…. nhá á á …Từ luật giao thông , kế hoạch hóa gia đình, Phá giá tôm, Luật 10/59… chấm chấm chấm , Vân vân … Đủ cả!!!!!!
Ở đây ……. Tụi tui chủ yếu là bẩu nhau phong tỏa cái tin là … có H5N1 xuất hiện trong dd này. Bi Rờ lại có cả Bà-thả-rác biết chiện ( 2 miệng thì kín 3 miệng thì hở)…….. Đề nghị Bà-thả-rác đừng công bố trên dd cái tin này nha!!!!!

mutin
02-03-2005, 19:39
Phải gòi... Suy hô hấp cấp, thở còn ko ra hơi .. lấy sức đâu ra mà hỉu ??
" .... Ai cũng hiểu... chỉ một mình không hiểu .."

mutin
08-03-2005, 19:51
Hờ hờ hờ ... Lâu lâu mới vào lại dd ...( lại nhớ Sờ oan gòi ! ) Kiềm chế! kiềm chế ! kẻo tụi mìn lại cãi nhau bi Rờ ! Sờ Oan nhở ! ! !