PDA

View Full Version : http://www.netspace.com.vn bán host mắc quá

lkn
10-02-2005, 10:54
http://www.netspace.com.vn bán host mắc quá

Hic hic
Vậy mà quảng cáo là cheap hosting nữa chứ.
Có host nào rẻ hơn nữa hông vậy

squallanh
11-02-2005, 09:22
Hình như có cái host bán giá rẽ cho học sinh sinh vien đấy

vietdragon
24-02-2005, 18:27
www.potay.vietmuzic.com :D Than phiền về Netspace mà vô box của nhà cung cấp khác xả ,kỳ quá :d

VietDuc
26-02-2005, 11:50
Hmmm, mắc thì bạn có quyền không ủng hộ dịch vụ của chúng tôi mà. Đâu cần thiết vô đây nói. Mà cái thread này có lâu rồi mà sao bác Gate không Del dùm cái nhỉ? hoặc move đi Box khác nếu không muốn del. Chứ để đây hoài kỳ quá ha? lolzzzzzz

misty
26-02-2005, 12:28
hay là bác Gate2VN cho nó thành sticky đê..............

hehehehehehe....

RuiLeonhart
04-03-2005, 20:35
Trời đất ơi, giá vậy mà bác còn kêu đắt sao? Giá sàn là 4$ mà! Những chỗ khác rẻ hơn chẳng qua là giới hạn một số tính năng. Mà giới hạn vậy thì chỉ có bác thiệt thôi á!!!

Shellingvn
06-03-2005, 22:35
Đúng đó. Bán mắc hơn http://sacviet.com nhiều luôn. Coi lại thử đi

tkie
07-03-2005, 07:55
www.aptekai.com<- cool

erosinlove
07-03-2005, 19:10
www.hostingi4vn.com Welcome ! rẻ nhất VN :)

xX_Azncute_xX
08-03-2005, 09:25
Hmmm, mắc thì bạn có quyền không ủng hộ dịch vụ của chúng tôi mà. Đâu cần thiết vô đây nói. Mà cái thread này có lâu rồi mà sao bác Gate không Del dùm cái nhỉ? hoặc move đi Box khác nếu không muốn del. Chứ để đây hoài kỳ quá ha? lolzzzzzz

tai sao phải delete vậy bác??!! đụng chạm quyển lợi của bác ???...mắc thì nói mắc chứ hỏng lẻ nói rẻ :confused: ...

Nhanhoa.com
gate2vn.net
viethost4u.com
salanhost.com
vietfirm.com

v.v.v.

tha ho ma tham khảo nha mấy bác.

p/s: bác đùng làm vậy nhé, tự do ngôn luận chút di bác...tui thây họ đâu có nói sai gì đâu lol

vietdragon
08-03-2005, 19:11
Loại cái Nhanhoa.com ra khỏi list dùm , đừng để pà kon chết vì sự thiều hiểu biết của pa . Nhanhoa mà rẻ tui chít liền .

Giá rẻ + dịch vụ tồi = BAD OF BAD !

michael_huan
08-03-2005, 19:27
Trước khi than mắc, thích rẻ thì hãy nhớ câu này: ""Tiền nào thì của đó"" ./

@thân mến / DLKC

LastTime
09-03-2005, 00:04
tai sao phải delete vậy bác??!! đụng chạm quyển lợi của bác ???...mắc thì nói mắc chứ hỏng lẻ nói rẻ :confused: ...

Nhanhoa.com
gate2vn.net
viethost4u.com
salanhost.com
vietfirm.com

v.v.v.

tha ho ma tham khảo nha mấy bác.

p/s: bác đùng làm vậy nhé, tự do ngôn luận chút di bác...tui thây họ đâu có nói sai gì đâu lol
hehehe cha nội này khùng hả? Cái topic này nằm ở Box Gate2 , chắc bác Gate move ra đây. NetSpace thắc mắc là sao mang NetSpace vào Box Gate2 để nói.

Còn You cũng mới từ The Moon rớt xuống hay sao mà giờ còn Nhân hòa với VietFirm. 1 thằng thì tai tiếng ầm ầm bên WHTVN.COM, một ông thì không làm host nữa. Vậy mà cũng đòi tự do ngôn luậnkiểu... cục gạch lol

p/s: Ông NS là SMOD nên muốn DEL thì ổng đã del rùi, đâu cần để đến giờ, You ngố thiệt á AZN

misty
09-03-2005, 00:06
ko biết ai chứ Nhân Hòa thì cực kỳ "củ chuối" vừa mắc vừa tệ. Thái độ phục vụ thì làm như là cha chú đang ban ơn mưa móc ... WT Fun !