PDA

View Full Version : HELP ME ! Nhanh nhanh nhanh nhanh !

emdotlam
06-02-2005, 19:16
Có cô em này đảm bảo là dân Hà Nội. Vì tui thấy cô em này bên cạnh cô em Táo Xanh, lần trướcđã đi offline lần đầu tiên với ddth. Ai biết thông tin gì mau giúp đỡ ! Dĩ nhiên là em có cái khăn hồng nha ! Chính là duyên dáng Việt Nam của bác Unlucky. Tên em ấy là MI VÂN ! Anh em ai có info thì campuchia cho bro nha !

Y ! : mivanpiano
Đây là tất cả những gì emdotlam biết. Hiện tại đã đăng kí thành viên tại cái room đó. Hi vọng sẽ ship hàng vìa cho các bro xài chơi ! WAIL FOR ME ! :D :wub:

Thanhnhi82
06-02-2005, 19:24
Hic...hic...sợ pác thật đấy!Nhanh đến thế là cùng,đã túm đâu được cái hình của em ý rồi.Bớ anh em diendantinhoc ai biết thì thông báo cho emdotlam một tiếng nhé!(Yên tâm đi thế nào cũng được hậu tạ đấy(phải không bác)lollollol

angel_hell81
06-02-2005, 19:38
Híc, a phục chú emdotlam sát đất lắm, hơi thấy mùi "hoa thơm cỏ lạ" là chú đổi gió liên tục, chắc ngày xưa đọc truyện "Cuốn theo chiều gió" nhiều lắm rồi đây.
to emdotlam: nói thì nói thế thôi, chứ nếu emdotlam ko tăm tia được thì cũng nhớ PM cho anh cái nha, để anh "vợt: lại xem có được miếng xương nào của chú ko.Hehe, biết đâu được cả cục thịt thì sao nhỉ

emdotlam
06-02-2005, 21:34
Các bro thân mến ! Emdotlam phải post ngay bài này để nói rõ vài ý như sau. :detective
Thứ nhất : các bro cứ mặc sức tung hoành. Ai kím được thì cứ tự nhiên qua cầu. Emdotlam xin thành thật chúc mừng. Vì dù sao chúng ta cũng là anh em trên ddth. :(
Thứ hai : Nếu có bro nào có nhã ý giúp đỡ emdotlam thì rõ ràng sẽ là hậu tạ hoành tráng ! :helpsmili
Thứ ba : nếu anh em ta mà vợt được thì lần offline sau đảm bảo số lượng tham dự sẽ tăng vọt ! lol :whistling
Vì vậy xin nói rõ là ai muốn cũng được ! Cứ tự nhiên ! Vì sự phát triển chung của www.ddth.com :wub:

unlucky555
07-02-2005, 16:31
Chính là duyên dáng Việt Nam của bác Unlucky.<< thế này là seo? Unlucky hổng hêbít em đó là ai cả đâu. Mà nè ai bít chỉ cho Unlucky nha bảo đảm hậu tạ nhiều hơn emdotlam

emdotlam
07-02-2005, 16:57
Ủa ? Emdotlam nhầm à. Cũng chả sao. Các bro giúp đỡ đi ! Mỗi ngày sent 1 PM thui !

Ghost1982
08-02-2005, 09:32
Nhìn cũng good đấy. emdotlam kiểm tra hàng họ trước rồi báo anh đến nhận nhé :D

freewarez
11-02-2005, 13:39
Chính là duyên dáng Việt Nam của bác Unlucky.<< thế này là seo? Unlucky hổng hêbít em đó là ai cả đâu. Mà nè ai bít chỉ cho Unlucky nha bảo đảm hậu tạ nhiều hơn emdotlam

là ảnh tui gửi lên mà, nhưng chịu k0 bít em đó ở đâu... Bác tìm đâu ra bức ảnh good thế nhỉ

emdotlam
12-02-2005, 16:03
Em ấy tên là Mi Vân. Nghe đâu cũng đoạt giải ớ hậu bên diễn đàn www.vn99.net Bên đí cũng có nhiều em lắm. Nhưng chọn được mỗi em này thôi vì trông em ấy lành lành.Emdotlam đã reg cái nick bên đó để dzô kiếm chút info về her ấy. Nói tóm lại là chả có gì cả. Bác nào quen thì giới thiệu cho anh em chút xíu.

THE LAST LEAF
16-02-2005, 18:05
Hơ hơ , cho miềng đăng ký một suất chiến nào

emdotlam
17-02-2005, 15:27
Bác này nói chả ăn nhập chủ đề gì cả. Có mỗi chữ kí trông còn hay hay ! No body help me ? hic hic hic hic

mapleleaf
17-02-2005, 16:33
emdotlam biết được những thông tin gì rồi.

Mấy hôm trước đọc mấy bài post của em này thì hình như em 16 tuổi.

THE LAST LEAF
17-02-2005, 17:02
Đọc ở vn99.net hả cho cái link đi

emdotlam
18-02-2005, 14:40
16 thì đã sao nhẩy ? Các bác khéo lo bò trắng răng ! Làm như quen 1 cái là .......được ngay ấy ! :D

To THE LAST LEAF : www.99vn.net

kehaimat
19-02-2005, 00:59
ôi trời, hóa ra em ý mới 16 tuổi
thui, xin, bé quá
Cam sành lột vỏ còn the
Thấy em còn nhỏ anh...de để dnàh
keke
em từ chối, rút quân
xin được rút lại lời nói đã post, ko iu em MI Van nữa
ai làm gì thì làm (HN xa quá, nhất cự li nhì tốc độ,tui chả bằng ai, rút lui là thượng sách)

emdotlam
19-02-2005, 12:43
ôi trời, hóa ra em ý mới 16 tuổi
thui, xin, bé quá
Cam sành lột vỏ còn the
Thấy em còn nhỏ anh...de để dnàh
keke
em từ chối, rút quân
xin được rút lại lời nói đã post, ko iu em MI Van nữa
ai làm gì thì làm (HN xa quá, nhất cự li nhì tốc độ,tui chả bằng ai, rút lui là thượng sách)
Cao thủ phải biết thời thế thế thời như thế chứ ! :rolleyes:

all4country
05-03-2005, 11:34
Khâm phục, khâm phục các bác thật, công nhận Mem ddth đâu chỉ biết đến tin học phải không? :D

codered
05-03-2005, 12:50
he he , ko những IT số 1 mà cua gái cũng số 1 :D
Emdotlam coi topic này này , thất vọng ngay : http://www.vn99.net/forum/index.php?showtopic=44773

THE LAST LEAF
05-03-2005, 13:14
Thế quái nào mà em Mivan xinh tươi toàn chụp ảnh cùng mấy thằng xấu trai đầu đất thế nhỉ, chụp cạnh dân pro như anh có phải sướng ko!!!!!!!!!!!!!!

To Codered : chú kiếm đc mấy em bên đấy đâu giới thiệu đê

emdotlam
05-03-2005, 16:15
Thế quái nào mà em Mivan xinh tươi toàn chụp ảnh cùng mấy thằng xấu trai đầu đất thế nhỉ, chụp cạnh dân pro như anh có phải sướng ko!!!!!!!!!!!!!!

To Codered : chú kiếm đc mấy em bên đấy đâu giới thiệu đê
Khớ khớ khớ....bây giờ lại thấy chán em ấy rồi. Nhìn ảnh nhiều qúa lại ghét !
Dạo này tôi làm sao ấy các bro ạ. Cứ lẩn tha lẩn thẩn... :eek: :helpsmili