PDA

View Full Version : THÔNG BÁO KHẨN CẤP:ADMIN ĐẾN HẢI PHÒNG.

ktvnguyenchien
27-01-2005, 00:37
VÀO DIỄN ĐÀN KHÓ QUÁ, BỮA NAY MỚI THÔNG BÁO ĐƯỢC.
THEO LỊCH ĐỊNH, THƯ 7 NÀY (29/01/2005) ADMIN SẼ CÓ MẶT TẠI HẢI PHÒNG. ĐI CÙNG CÓ 1 SỐ THÀNH VIÊN CỦA DIỄN ĐÀN TẠI HÀ NỘI.
ANH EM THÀNH VIÊN Ở HẢI PHÒNG LIÊN LẠC GẤP LÃNG TỬ ĐỂ CHUẨN BỊ ĐÓN TIẾP ADMIN VÀ CÁC BẠN THÀNH VIÊN HÀ NỘI ( NHÂN TIỆN TỔ CHỨC HỌP MẶT LUÔN :d)
ĐỊA CHỈ: SỐ 2U3 ĐÀ NÃNG ( THẾ GIỚI ẢO)
ĐIỆN THOẠI: 567269 ( 0983623950)
YAHOO ID: LANGTU_2001_VN

Ghost1982
27-01-2005, 15:13
Chài sao đi được bi giờ, bận lắm bận lắm ....
Bác Chiến tiếp đãi Vikhoa đàng hoàng nhá

emdotlam
27-01-2005, 17:05
Choài ! hết Cửa roài ! Have fun !

mutin
31-01-2005, 23:10
Ớ... hờ ....hờ.... !! !! !!
31/1 ròi!!!!!! Át mìn đâu ??? Thấy Rì đâu ??? Họp hiếc Rì chửa ????

mutin
01-02-2005, 00:07
Ờ ... Tiếc quá đi ....
Tại vì bi Rờ ( hình như) vào ddth vẫn khó lắm thành ra mem HP no nhận đc cái tin này.
Mà chú lãng tử thông báo cũng không được rùm beng lắm!!! ( Rút nghiệm nha).
to: sờ- oan--> "Thế đồng chí là mem HP à?"..... Hỏi lạ !!!!!! ko HP thì tui hỏi thế làm cái Rì ??? ( ! )

lynx
01-02-2005, 01:39
trời, tội sờ-wan ghê! vậy cho tại hạ hỏi là kỳ này có nhớ đem theo máy ảnh không cô nương???
---> bài này dài hơn của sờ-wan được mấy chữ nhễ!!!

Hungips
01-02-2005, 10:29
trời, tội sờ-wan ghê! vậy cho tại hạ hỏi là kỳ này có nhớ đem theo máy ảnh không cô nương???
---> bài này dài hơn của sờ-wan được mấy chữ nhễ!!!
Máy ảnh hà? có chứ, lần này có nhiều pha gay cấn lắm :D, chụp một nhát Xoan ta đang chìm mình vào đại dương bao la này (biển Đồ Sơn ấy mà, chán bỏ mẹ :"> ), thêm một nhát ảnh nữa là 2 nàng tiên cá không có đuôi nhảy xuống biển mò .... mực về nướng cho anh em uống.. nước lọc này :D
Hoàng tráng nhất là bác wifi, mặc toàn đồ +9 nên lão ta khỏe thật, đánh mãi toàn miss :(
Còn VK thì hơi yếu, mặc đồ chưa + nên khi ra về thì ... hết mana nên gục đầu vào elf, may mà elf của VK là elf chiến, bơm cho VK liên tục nên VK mới có sức về đến HN :D
Còn một bộ phim made in ddth.com được dàn dựng thẻo kiểu Korea do Heo_lợn nhà ta đóng thì tuyệt vời, không thể chê vào đâu được :D
Hihi, bài đầu tiên mình viết dài nhất :D

emdotlam
01-02-2005, 12:19
Choài ! Hoành tráng ghê dzậy ta. tiếc là lại đang dịp cuối năm. Cày mạnh quá không đón tiếp ADMIN cùng anh em được. Sau tết đi !

mutin
01-02-2005, 12:52
Ớ hờ hờ hờ,.....
Có hìn nữa à ???
Sờ oan có cái nèo ko . pót lên cái coi!!!
Nhều mèm của dd muốn bít rung nhang của Anh ku Khoa lém .. Chớ cái hìn trong Á VẢ TA của hắn dòm vào ...có cũng như ko

lynx
01-02-2005, 20:16
To lynx: có chụp ảnh, nhưng thật xui xẻo là số ảnh đó lại rơi vào tay nhân vật chính trong phần lớn số ảnh đó (vikhoa) nên nó đã mất tích rùi. Hic, chia buồn với các bác, chia buồn cả cho tui nữa! Nhưng các bác yên tâm đi, trốn được một lần chứ đâu ai trốn mãi được!

OK, lynx tin lời của Swan. Hứa rồi nhé! Vậy mấy cái mồng này ddth kéo nhau ra Quảng Ninh chụp vài pô cho nó đẹp (nhờ cảnh đẹp! :lick: ). Mà tết chụp hình cũng đẹp lắm đó Swan....Trước sau gì thì cũng, thôi thì mình show all và liền luôn!:cool2:
Swan không tường thuật lại vụ đi Hải Phòng này à??? :rolleyes:

mutin
01-02-2005, 21:36
Tớ chỉ hỏi Sờ oan thôi chứ tớ ko bẩu Sờ oan phải hứa..... Đây là Sờ oan tự hứa nhá ... Nhất ngôn 9 đỉnh... Đã Lói ra thì phải giữ nhời đấy....

lynx
01-02-2005, 22:08
:bawling: :bawling: Đúng là "tự chui đầu vào rọ", "tự vác đá ghè chân mình" rồi!!! :bawling: :bawling:
biết swan "khổ sở" vậy lynx im lặng là được rồi! lynx lỡ la to quá giờ mọi người biết lời hứa của swan hết rồi! Thôi vậy, qua tết đi! :w00t:
tết này swan diện thật sung lên ha, make up dữ dội lên để..chụp hình! :eek:

Hungips
02-02-2005, 00:11
Anh hungips ơi, anh làm ơn "tắt đài" dùm tôi cái. Qua cái "kênh thông tin" của anh, mọi việc đều lệch đi không biết bao nhiêu là độ! Mà tôi nhắc nhở anh nhé, đây không phải là mục chit chat đâu, mà có là mục chit chat, thì với kiểu dùng từ của anh, tôi cũng phải cảnh cáo anh đấy!

Người ta nói đúng mà,không tin hỏi mọi người xem:(. Mà còn đoạn kết nữa của buổi đi HP nữa,cũng rất Korea, để mai tôi kể mọi người nghe nhé :D
Sis Oan ơi sis Oan, tui thật lòng không hiểu dạo này sis có vẻ... "ấy" với tui thế, có gì không phải sis cứ nhắc nhở,sao sis lại "ấy" với tui thế :(

mutin
02-02-2005, 23:04
:bawling: :bawling: Đúng là "tự chui đầu vào rọ", "tự vác đá ghè chân mình" rồi!!! :bawling: :bawling:
Trùi ui!!! Làm Rì mà Sờ oan Kiu rầm trời dzậy??? Làm Tớ nghe thấy tưởng là thiệt ... Moi lại bài cũ đọc lên đọc xuống đọc ngược đọc xuôi mãi mừ ko thấy có tí Tham nào trong ấy cả.....chán... Hứa thế nhưng chả có tí thời hạn sử dụng nào cả ....ờ... mừng hụt.... Hừ..hứa thế hóa ra thổi vào lỗ cống à???.
Hông lẽ đến khi cu Khoa nhớn đến rụng răng rùi mới pót hìn hắn lên thì....Tui chắc đã ngồi hóng chuyện Ông bà từ lâu rùi...