PDA

View Full Version : Có nhiều người yêu ! Sướng hay khổ ?

emdotlam
23-01-2005, 13:26
Mạn đàm chút nha. Các bác cảm thấy thế nào khi yêu nhiều người ?

therebex
23-01-2005, 13:53
iu nhiều người hay được nhiều người iu hả bác emdotlam

Ghost1982
23-01-2005, 14:24
Yêu thì chỉ có 1, nếu yêu nhiều người thì chứng tỏ họ chẳng yêu ai cả!!!
Còn được nhiều người yêu thì lại là một vấn đề khác, đó là do sức thu hút.

trungk9d
23-01-2005, 14:27
Trời ơi,mệt lắm.Tính tui hay thương người,giờ chẳng ai thương tui đây nè,hu hu.Nhưng mà cũng thú vi lắm đấy.Các bác thử xem,hehe.

haibeo
23-01-2005, 14:32
Tui đồng ý với Ghost, mỗi người chỉ có 1 trái tim thì làm sao yêu được nhiều ng (tui cũng vậy nè :-P) ..... còn được nhiều ng yêu thì... khổ rồi đó. Còn ai muốn biết tại sao khổ thì kiếm cách để được nhiều ng yêu đi rồi bít hen :D tui hổng giải thít được

Trời ơi,mệt lắm.Tính tui hay thương người,giờ chẳng ai thương tui đây nè,hu hu.Nhưng mà cũng thú vi lắm đấy.Các bác thử xem,hehe.
Thương ng khác với yêu nha, bac có lầm lẫn ko đó

ongdoxunghe
23-01-2005, 14:32
Tai sao lai la` suong hay kho o day. co duoc la tot lam roi, cha bu` cho tui suot ngay thui thui? mot minh day ne`

satthuhuydiet
23-01-2005, 14:35
Sử dụng từ ngữ không thích hợp.

Ghost1982
23-01-2005, 14:37
Thằng cha STHD này bậy bạ quá ăn nói ba lăng nhăng ~_~

satthuhuydiet
23-01-2005, 14:43
Trời sao xóa bài vậy : cậu nghỉ gì mà nói là nói bậy, chỉ có người nghỉ bậy thôi
thế câu biết kuuguru chưa :D

haibeo
23-01-2005, 14:44
ông đồ nói vậy là hổng đúng rồi á, ng yêu đâu phải để làm kiểng, đâu thể nào "có là được rồi"

haibeo
23-01-2005, 14:49
bắt đầu lạc đề rồi đây

Ghost1982
23-01-2005, 14:50
Bả có chồng roài kiếm làm chi nữa ... hiện nay chỉ còn mấy em ngan ngỗng là chưa có người rước thôi cố gắng mà vặt lông một em nhá lol

Cần quái gì đúng đề chớ vào trong Chat chit thì nghĩ nhiều làm chi

emdotlam
23-01-2005, 19:19
He he he.....co ve emdotlam gai dung cho ngua cua cac bac roai day. Yeu nhieu nguoi hay nhieu nguoi yeu khong quan trong. Y em noi la da yeu nhieu nguoi do thoi. Chinh xac la da tung hold and kiss nhieu nguoi. Cam giac cac bac the nao khi la 1 nguoi nhu the ?
Hic hic..ai ma cha co 1 trai tim. Nhung ma neu noi trai tim chi de danh yeu thuong 1 nguoi thi dung la hoc tro trong chuyen yeu duong thoi. Khong duoc phep tham gia chu de nay.

Thanhnhi82
24-01-2005, 14:26
Mệt lắm các bác ơi!:(
Chẳng phải có câu nói là:yêu nhiều thì ốm,ôm nhiều thì yếu sao?

emdotlam
24-01-2005, 15:39
Chú nói vậy là sai rồi. Không ai yêu nhiều thì ốm mà lại càng không có ai ôm nhiều thì yếu đâu. Cái tôi hỏi là cảm giác của các bác chứ hỏi thể lực các bác làm gì ?

quakhoang
24-01-2005, 16:47
Cac pac nha minh lai con ban luan ve van de nay nua co chu? Het doi an thit cac em lai con ....
Theo em yeu nhieu nguoi rat tot:
Thu nhat: Nguoi voi nguoi song de yeu nhau=> dung theo qui luat
Thu hai: Yeu moi nguoi la phai tot voi nguoi ta=> Minh ngay cang tot len!
Thu ba: Yeu nhieu nguoi thi co nhieu nguoi ru di an kem=>
Hehehe

Thanhnhi82
24-01-2005, 17:22
Thế bác có thể tiết lộ cho em biết cảm giác của bác được không?:)
Em tò mò quá bác ạ!:D
Không biết lúc yêu nó thế nào nhỉ :D:D

sammurai
24-01-2005, 19:51
có bạn gái nhiều thì sướng lắm nhưng mà bắt cá hai tay coi chừng bị đá văng khỏi việt nam đó bạn ơi

liti_83
25-01-2005, 17:06
hihi,Liti là nữ ko là nam có tham gia vào đây được ko?Yêu nhiều người thì mệt lắm!Một người là bạn phải quan tâm đến,phải lo lắng này,đủ thứ chuyện...nếu bạn mà yêu nhiều người như thế thì cảm giác là Stress nặng thôi!Chưa kể nếu bạn bị người này phát hiện ra bạn còn yêu 1 người khác!MỆT!!!
Liti nghĩ yêu thì 1 người là ổn rồi,thương thì nhiều ngươì,nhớ thì mọi người...hi....hi
Liti

homepage
26-01-2005, 18:55
E hèm vừa sướng vừa khổ::

Sướng : lúc cô ta nói lâu không thấy anh nhớ quá hôn nhau rồi ..... :wub:
Khổ : lúc đi mua đồ sad

emdotlam
27-01-2005, 17:13
To thanhnhi82 : nếu cậu là girl, oke. Cho tui địa chỉ đi. Chia sẻ cho. Đảm bảo phát rồ luôn
To Liti : thoải mái đi. Nhưng mà là nữ thật à?
To Quakhoang : Nếu muốn ăn kem thế thì cần gì phải yêu nhiều cho mệt . Lấy anh bán cà rem được roài ! :D

tinman
28-01-2005, 00:26
Mình yêu nhiều người 1 lúc: Khổ.
Nhiều người yêu mình 1 lúc: Sướng.

kevinkinhkha
28-01-2005, 02:20
trời sao lại hỏi về vấn đề như dao hai lưỡi dzậy kìa ???
Yêu nhiều...........chả thấy sương hơn bao nhiêu mà lại thấy khổ gấp ngàn lần hơn...(nhưng theo tui thà được chết trong sự đau khổ đó còn hơn là phải sống mà không biêt giè!!! lol )
-Ko nghe chị Swan nói à yêu cũng có hai mặt đó à.Tui cũng đồng ý với ý kiến đó nhưng có điểm khác là tình yêu theo tui được tạo nên bởi bốn chữ:"buồn vui đau khổ". Bởi vì tinh yêu nào cũng được tạo nên bởi nước mắt và sự đau khổ nhiều hơn là niềm vui sướng.Những ai từng yêu một lần chắc chắn sẽ hiểu rõ bốn chữ đó hơn........Vì tình yêu chính là một thế giới,một cuộc sống thu hẹp với bao điều tác động.Và nó sẽ tồn tại với nhưng ai có thể đứng vững trước nhưng tác động đó.......==>rồi họ sẽ nhận được những gì mà họ tin rằng họ xứng đáng được nhận.
-Mà thanhnhi82 tò mò lém hả??? đây này trong diễn đàn minh khối anh hộ khẩu A1(A1=đôc thân) nè.Kiếm đại một anh thử coi cho bít mùi vị xem sao he he........

Cac pac nha minh lai con ban luan ve van de nay nua co chu? Het doi an thit cac em lai con ....
Theo em yeu nhieu nguoi rat tot
Hehehe
-Sao bà chị phải cà cuống lên thế? thì ăn thịt rùi mới bít có ngon ko để còn tính.........chứ !!! Mà rốt cuộc bà chị cũng phải thừa nhận yêu nhiều ko phai là rất tốt đâu mà là quá tốt ý chứ :D
to emdotlam :chị ấy ko thèm ăn cà rem của chú đâu lol thế nên chú đừng tự ăn khoai bở nữa nhé he he !!!

phong_robin
28-01-2005, 07:32
yêu thì chỉ yêu một người thui các bác ơi! Nếu đi đâu cũng gặp người yêu thì ..... trời ơi! oo-.-oo

unlucky555
28-01-2005, 16:52
OK yêu thật sự hả?. Một đời người có có nhiều tình yêu. Vào mỗi thời điểm có thể ta yêu người này thật sự nhưng rồi một lúc nào đó. Tình yêu đó phai nhạt hay ì lý do nào đó không còn yêu nữa. Nhưng ta sẽ có một người yêu khác. Có thể có nhiều tình yêu nhưng ko thể 1 một ngườ nhiều lần. Và cũng không thể nào cùng một lúc yêu nhiều người được

mitavn
28-01-2005, 17:03
Tôi ghẹo thì ai tôi cũng ghẹo, còn iu thì chỉ một, chỉ cần nghe người ấy nói chiện là đủ rồi không cần nhiều (Lưu ý : đó là giai đoạn iu, còn giai đoạn cưới thì dzix nhiên cần nhiều cái lắm lol lol )

win4u
29-01-2005, 15:09
Nhiều người yêu --> bạn:
- Nghe thấy mấy vụ tạt axit chưa, coi chừng được xếp tên trong danh sách nạn nhân.

Nhiều người yêu <--- bạn:
Thử yêu 1 cô đi đã rồi hãy phát biểu, ngoại lệ có nhưng chắc dân ddth thì kg có.

emdotlam
29-01-2005, 17:42
Khớ khớ khớ ! Tất cả đều khẳng định không thể yêu nhiều người cùng 1 lúc ! Cái này xem lại đi nha !

Thanhnhi82
31-01-2005, 12:25
Thật sao bác kevin!Thế thì chít rùi không ngờ diễn đàn mình lại còn nhiều "hộ độc thân" đến thế;) chuyến này em quyết tâm săn một bác mới được :D
-Sao emdotlam lại bảo em thế?Nhỡ chị swan hỏi thì seo đây pác?:) :D

unlucky555
31-01-2005, 12:55
Em Thanhnhi ơi đừng kiếm đâu săn anh nè rùi chúng ta phá một cái kỷ lục như em đề nghị anh ha

Thanhnhi82
31-01-2005, 13:03
Thật nha anh!Anh cho em địa chỉ đi em tới tìm lun nha:D

unlucky555
31-01-2005, 13:20
em cứ YiM cho anh: so_vo_nhat_thien_ha
online thường xuyên đó em

matsuqpilami
31-01-2005, 13:31
Khớ khớ khớ ! Tất cả đều khẳng định không thể yêu nhiều người cùng 1 lúc ! Cái này xem lại đi nha !

? Chắc chắn là ko rồi ...
tui khẳng định là ko thể iu nhiều người cùng một lúc đâu ...
emdotlam chắc đang trong giai đoạn ...nên chưa nếm mùi ...hix hix..
vậy chờ đi nhé....

Thanhnhi82
01-02-2005, 16:55
Unlucky ới ời!!!!!
Anh mà còn phải sợ zợ anh thì tàn đời em rùi còn gì nữa hu...hu...hu!
Lỡ chị nhà ra tay thì em te tua mất anh ơi:(

NovemberRain
01-02-2005, 20:43
Ờ đúng là fải xem lại đi, chẹp chẹp....tình hình các ông bi giờ là ... kin lắm đấy, khó mà có thể tin tưởng được :P. Mấy ông bạn tớ là lúc nào cũng fải vài em :D, mấy ông sắp xếp thời gian kể cũng giỏi thật.
Hehe nhưng mừh yêu nhiều thế cũng 0 sướng đâu, hum trước hỏi thăm thằng bạn xem tình hình sức khoẻ của nó dạo này thế nào, nó bảo "Yếu lắm sắp chết rồi", hỏi: "Sao lại thế", nó trả lời "Tại yêu nhiều nên đói quá, giờ thì sắp chết" hihi haha tội nghiệp, thật đáng đời con cáo già gian ác :D

Hans Voralberg
02-02-2005, 00:11
Xét trên quan điểm sinh học và tiến hoá thì nó hoàn toàn bình thường và có tác dụng duy trì nòi giống ^^. (mới chui từ lớp Psychology ra xong)

emdotlam
02-02-2005, 16:47
Ờ đúng là fải xem lại đi, chẹp chẹp....tình hình các ông bi giờ là ... kin lắm đấy, khó mà có thể tin tưởng được :P. Mấy ông bạn tớ là lúc nào cũng fải vài em :D, mấy ông sắp xếp thời gian kể cũng giỏi thật.
Hehe nhưng mừh yêu nhiều thế cũng 0 sướng đâu, hum trước hỏi thăm thằng bạn xem tình hình sức khoẻ của nó dạo này thế nào, nó bảo "Yếu lắm sắp chết rồi", hỏi: "Sao lại thế", nó trả lời "Tại yêu nhiều nên đói quá, giờ thì sắp chết" hihi haha tội nghiệp, thật đáng đời con cáo già gian ác :D
Thế nó không biết bài lấy miền xuôi nuôi miền ngược à?
To Unlucky và Thanhnhi82 : các bố đi chỗ khác mà cưa nhau. Hai thằng đực rựa ỡm ờ nghe kinh pỏ mẹ !
To matsuqpilami: chả biết ai mới là giai đoạn đầu đâu ku. Chú mới đúng là đang bước đầu chập chững thì phải !
To Hans : cái gì mà duy trì nòi giống hả ku ? Kìm chế đi ! Làm gi đến mức phải đi kí gửi nhiều nơi thế ?

Ghost1982
02-02-2005, 18:17
Thanhnhi82 là girl đấy các bố, nhào vô mà kiếm ăn đi :D

elip
02-02-2005, 18:53
Theo tui, được nhiều người yêu mình thì sướng. Được yêu người yêu mình thì tuyệt "cú mèo".
Yêu mà không ai đáp lại thì cực hơn Chị Dậu.
he he!

emdotlam
04-02-2005, 11:06
Yêu nhiều người - Nhiều người yêu ? Mơ hồ lắm. Nhưng nói cho cùng thì đó là sai lầm lớn nhất của mỗi con người trong chuyện tình cảm. Bởi rất đơn giản cái gì nhiều quá cũng nhàm

Hoangviet84
04-02-2005, 11:22
yêu nhiều người cũng có nghĩa là không yêu người nào hết.
còn nếu có nhiều người yêu mình thì sao... cha` cha`...khó xử đây.

Thanhnhi82
04-02-2005, 11:54
Ghost ơi là Ghost!!!!!!!
Ghost nói thế lỡ tui bị khủng bố thì sao đây hả ông?Lúc đấy ông có cứu được tôi không vậy hả?
Mà nói dại lỡ bồ ông biết lại ghen thì khổ cho ông thôi lol lol

fall_in_love
04-02-2005, 12:35
Cái thread này nhảm nhí vô cùng, sao các mod khong khóa thread nay lại đi

emdotlam
04-02-2005, 12:45
Cái thread này nhảm nhí vô cùng, sao các mod khong khóa thread nay lại đi
Bác có biết thế nào là CHAT CHIT là THƯ GIÃN GẢI TRÍ không ? Trong đây muốn nói gì chả được. Không vi phạm các quy định của diễn đàn là okie !

Thanhnhi82
04-02-2005, 13:05
Mọi người vào đây là để xả xì-trét đấy fall_in_love ạ!!! Bác có biết câu "một nụ cười bằng mười thang thuốc bổ" không vậy?

NovemberRain
16-02-2005, 14:49
Thế nó không biết bài lấy miền xuôi nuôi miền ngược à?

Hihi hoá ra emdolam hay dùng bài "lấy miền xuôi nuôi miền ngược àh?" :D, thật là nguy hiểm lắm đấy, cẩn thận kẻo lại "Gậy ông đập lưng ông" rùi có khi ... die lúc nào 0 biết đấy :).
Nói chung là chán mấy ông con trai lắm, hôm qua lại vừa có một thằng bạn được đánh giá là "khá tử tế" có ý định bỏ người iu chỉ vì ... tự nhiên thấy 0 thích nữa. Chán mấy ông quá, thế mà cũng gọi là yêu, đúng là củ chuối, chả biết yêu j cả :P.
Cứ yêu nhiều đi rồi sẽ ế vợ cho coi :D.

emdotlam
17-02-2005, 15:29
Nên chăng chuyển tình yêu sang Cơn Mưa 11 ? Khớ khớ khớ .........có vẻ hiệu quả đây ! :D

dinhbaochau
17-02-2005, 16:02
Khi mà yêu nhiều người thì bác emdotlam có biết chuyện gì xảy ra không? Nó giống y chang như cái nick của bác vậy đó. Nhiều khi còn tue tua luôn đó chứ chẳng chơi. Đừng có đùa với lửa nhé bác emdotlam.

ttkhdhkh
17-02-2005, 16:53
Không thể yêu nhiều người cùng một lúc được. Các bác đã có bao giờ yêu chưa đấy? Nếu có thì các bác sẽ biết tại sao liền.
Thế này nhé. Khi mà mình đang yêu một ai đó thì hình ảnh người đó cứ ám ảnh mãi trong đầu mình, ngày cũng như đêm. Lúc đó, mới không gặp một lúc là thấy nhớ, khi gặp rồi thì vui như tết... Thử hỏi các bác làm sao có thể để ý đến người khác nữa khi mà trong đầu mình chỉ tràn ngập hình bóng của người đó?
Nói túm lại, bác nào mà yêu nhiều người được cùng một lúc thì chắc là phải có trái tim khổng lồ mới có thể chứa nỗi hình bóng của nhiều người cùng một lúc

dinhbaochau
18-02-2005, 08:44
Hình như emdotlam là con gái hay sao vậy ta? Mà con gái đẹp mới chết chứ. Tui gét nhất là con gái đẹp đó. các bác biết sao không? Vì tui hy vọng là "Ghét của nào trời trao của đó"
hi hi hi

emdotlam
18-02-2005, 14:38
Hình như emdotlam là con gái hay sao vậy ta? Mà con gái đẹp mới chết chứ. Tui gét nhất là con gái đẹp đó. các bác biết sao không? Vì tui hy vọng là "Ghét của nào trời trao của đó"
hi hi hi
BÁC NÀY Ở "TRỂN" MỚI RỚT XUỐNG À? :eek:

kehaimat
18-02-2005, 23:03
ôi trời ơi, emdolam ơi, cái pic của ai dzạ, người đâu mà xinh thế
em ơi, em té có đau ko? từ trên trờirớt xuống kia mà
hic
chuẩn bị nhồi máu cơ tim rùi, keke
người iu á?
chậc, chả mấy khi tui nghĩ đến họ(xin thưa, là họ chứ ko phải là 1 -2 người ạ )
thật khó khăn khi chiều chuộng từng ấy người, mà ai cũng muốn đc qan tâm chăm sóc một - cách - siêu - đặc - biệt cả, chán như gián, muốn phát ốm ý chứ
mà số tui đào hoa khiếp, xấu xấu mà có khơ khớ... nhờ bùa tình yêu của đứa bạn ng Tày cho, keke.linh nghiệm khiếp
theo tui, câu "iu người này và cưới người khác" rất xứng đáng làm chăm ngôn sống của phe ta lẫn phe kia, các pác có thấy thế ko
"một nụ cười bằng mười thang thuốc nổ" mới chính xác, chú nhể?
à mà này, khi iu có ghen tuông ko, sao tui ko có khái niệm này nhỉ, đều chung sống hòa bình dù rằng "họ" thừa biết sự tồn tại của nhau.hì, nên suy nghĩ kĩ xem đã

emdotlam
18-02-2005, 23:37
THế đếch được ! yêu là phải có ghen tuông chứ ! Tớ đây này, có thể đang đi với cô này nhưng nhìn thấy cô khác cười với thằng nào là lộn tiết liền à !
À này, cho mượn cái bùa tí nào !

kehaimat
19-02-2005, 00:20
hehe
chú có nhiều người yêu thế kia, cần gì bùa của tui
đnag ở HN, thì tót đi cao bằng 1 tẹo, kiếm cô nhóc người Tày là ukie chứ gì
hehe
mà con gái Tày trắng bóc à, trắng như con gái Thái trắng vùng biên giới ý
sinh đẻ cứ gọi là tằng tằng mỗi năm 3 đứa, keke

emdotlam
19-02-2005, 13:04
.........
sinh đẻ cứ gọi là tằng tằng mỗi năm 3 đứa, keke
Bác này có lẽ mới bị cúm gà hay sao ấy. Làm gì mà đẻ như gà ấy ? Cho dù chị em có khả năng đấy thì chắc gì kehaimat đã kham nổi ?Khớ khớ khớ ..........Đừng mơ chứ ? :detective:
Mà đồng chý đi lạc chủ đề rồi đấy !

meteor_rain21
19-02-2005, 13:10
emdotlam có vẻ thích thú chủ đề này nghê quá nhỉ , bác cưa em xinh thế kia thì khổ nhiều hơn sướng thôi , chuyển qua cho em để em trị cho , he he he

emdotlam
20-02-2005, 17:10
emdotlam có vẻ thích thú chủ đề này nghê quá nhỉ , bác cưa em xinh thế kia thì khổ nhiều hơn sướng thôi , chuyển qua cho em để em trị cho , he he he
Vậy chắc chú toàn mần ăn với đàn cá sấu hả ? Đừng mơ thế chứ. Cứ cạnh tranh công bằng đi. Còn bảo anh nhường à ? Không ! Nhất khoát là................??????????????

enterus01
20-02-2005, 18:09
Yêu nhiều người mệt lắm các pác ạ,như tui là 1 boy.Thử nghĩ xem:14/2,8/3,sinh nhật ,Noel,v...v.. .Kể ra hình như chả có tháng nào là hông có lễ.1 người mà phải tặng muốn "ốm đói" rồi.Nhiều người chắc "suy dinh dưỡng" dài dài quá.
Như tui bây giờ theo chủ nghĩa độc thân cho đỡ .Hic hic hic

emdotlam
20-02-2005, 18:13
Bác này mạn đàm nhiều về chủ nghĩa kinh tế quá ! Vấn đề ngaọi cảnh không tác động ở đây. CHúng ta dang nói về tinh thần mà. Ủa mà hết tiền thì tinh thần có dao động không vậy cà ?

Boyhappy
24-02-2005, 16:21
Ừ, yêu cùng sướng phết, phê thật...hĩ ....hĩ...nỡm...nỡm...!

unlucky555
11-03-2005, 15:52
Thôi nói chiện nghiêm túc một chút nhỉ. Có nhiều người yêu sướng hay khổ?
Theo tôi nên nói chính xác là có nhiều người yêu mình chứ ko thể yêu nhiều người được.
Con trai có một đặc điểm dù có người yêu nhưng vẫn thích khám phá và chinh phục cho nên sẽ có khả năng có nhiều cô yêu. Vấn đề bắt đầu xuất phái từ đó. Khi được một cô gái yêu, dù là đã có người yêu nhưng con trai sẽ có nhiều người ko từ chối tình cảm của cô gái yêu minh. Cho nên vẫn tao chô gái ấy cảm giác yêu và được yêu. từ đó sẽ vừa lo đối phó với người yêu thật sự của mình và cô gái kia. ( vừa lo cơm vừa lo phở đó mà) Lo cô gái đó bít mình có người yêu. Lo người yêu biết mình có người khác mệt lắm.
Đi xa hơn nữa thân này sao sẻ làm 2 hay 3 hay 4 để căng thẳng lắm chẳng làm được gì.
Cho nên có nhiều người iu mình ko sướng chút nào. Ví như Unlucky tui đây sắp lấy vợ rùi nhưng vẫn phải căng đầu lo mấy cô bạn gái nên lúc nào cũng căng thẳng. Bữa trước nhờ chú em LDP giúp vì bị nhiều cô nói yêu, đến ngày lễ không thể sẻ mình ra làm 4 để ăn đồng chia đều. rùi giận hờn . Ấy vậy mà LDP ko bít bị em NINASUSU dụ thế nào lại kêu nếu chỉ yêu em NINASUSU thì hắn mới giúp ( không bít có ai còn nhớ em ninasusu ko?) chán chít đi được

anh_dang_co_don
11-03-2005, 17:53
Yêu nhiều người mệt lắm các pác ạ,như tui là 1 boy.Thử nghĩ xem:14/2,8/3,sinh nhật ,Noel,v...v.. .Kể ra hình như chả có tháng nào là hông có lễ.1 người mà phải tặng muốn "ốm đói" rồi.Nhiều người chắc "suy dinh dưỡng" dài dài quá.
Như tui bây giờ theo chủ nghĩa độc thân cho đỡ .Hic hic hic

pác "suy dinh dưỡng" hay cái bóp của pác "suy dinh dưỡng".

NHH
11-03-2005, 18:26
Có nhiều người yêu mình:
_ Sướng: Khi trong số đó có người mình yêu
_ Khổ: Khi trong số đó không có người mình yêu
Còn nếu chưa yêu ai => sướng. :cool:

vb_it2002
11-03-2005, 20:24
vậy túm lại là sướng hay khổ đây để vb_it còn thu xếp nửa chứ.mà chọn 1 hay nhiều nè.

emdotlam
12-03-2005, 16:22
Câu này đã có câu trả lời chính xác đâu ? Hé hé hé ! Theo tui là khổ ! Nhưng chỉ nói về mặt tinh thần thôi ! No kinh tế nhé !

Ghost1982
14-03-2005, 07:43
Ai bảo vậy, có nhiều người yêu khổ đủ đường không chỉ tinh thần mà kinh tế + thể xác cũng hao tổn không ít.

Bắc thang lên hỏi ông trời
Tiền đem cho gái có đòi được không?
Ông trời ổng bảo rằng không!
tao còn bị dụ hướng chi là mày!
Mạn phép chêm thêm vào cho bác Ghost

megafun
20-03-2009, 10:10
Vừa sướng vừa khổ :D

vtdia
20-03-2009, 10:40
Kinh nghiệm xương máu: Khổ! (Chỉ nói 1 từ ngắn gọi)

ngondensang2007
20-03-2009, 10:57
Nhiều người iu sướng nhưng nhiều zợ mới khổ

caotrung
20-03-2009, 11:05
hihi,Liti là nữ ko là nam có tham gia vào đây được ko?Yêu nhiều người thì mệt lắm!Một người là bạn phải quan tâm đến,phải lo lắng này,đủ thứ chuyện...nếu bạn mà yêu nhiều người như thế thì cảm giác là Stress nặng thôi!Chưa kể nếu bạn bị người này phát hiện ra bạn còn yêu 1 người khác!MỆT!!!
Liti nghĩ yêu thì 1 người là ổn rồi,thương thì nhiều ngươì,nhớ thì mọi người...hi....hi
Liti

Đồng ý với quan điểm này,đàn ông là phải chung tình

Thật sao bác kevin!Thế thì chít rùi không ngờ diễn đàn mình lại còn nhiều "hộ độc thân" đến thế;) chuyến này em quyết tâm săn một bác mới được :D
-Sao emdotlam lại bảo em thế?Nhỡ chị swan hỏi thì seo đây pác?:) :D

Bạn cứ đăng topic bên góc thư giãn,sẽ có người bảo kê :punk:

Em Thanhnhi ơi đừng kiếm đâu săn anh nè rùi chúng ta phá một cái kỷ lục như em đề nghị anh ha

Chưa gì thả dê nhanh thế :lick:

Tôi iu VN
21-03-2009, 03:35
Không khổ, mà SƯỚNG, nhưng SƯỚNG xong thì MỆT