PDA

View Full Version : Phong van SM SWAN di thoi

real_time
16-01-2005, 13:46
Hiện nay có một người tốc độ post bài kinh hồn vừa tham gia được mấy hôm mà đá post được ~150 bài. Lại còn được làm SM với tốc độ như vậy thì anh em cũng nên phỏng vấn xem chị ấy có bí quyết gì không chứ nhỉ và cũng nên chia sẻ cùng anh em. Xin giới thiệu đó là SWAN
Với tư cách người tạo ra thread này nên bắt đầu chỉ hỏi nhưng câu hỏi mà mọi người thường hỏi:
- SWAN có người iu chưa?( chắc đang tuyển dụng tại đọc được bên bài giới thiệu về quakhoang)
- Lý do được làm SM
- Post bài như vậy có nhanh lắm không?
- Lên chức trưởng ban ăn chơi tại Hn liêu có áp lực nào không?
v.v.. anh em tiếp tục phỏng vấn nhé.

bathazar
16-01-2005, 13:54
- SWAN có người yêu rồi (BAT đã gửi 1 bài rồi mè !! lol)
- Hùi đó offline tích cực được vikhoa "cất nhắc" hì hì
- Gửi bài ko nhanh lắm
- Áp lực vừa phải

===> Mà phỏng vấn ai nhỉ... hê hê .... lol

Phải hỏi vậy nè

- Bà chị đã bao giờ hôn hay được ai hôn chưa lol ??? Cảm giác như thế nào?
- Bà chị yêu bao giờ chưa ?
- Bà chị "căm thù" tên nào nhất trên ddth? Và yêu quí ai nhất nữa ???

tFX
16-01-2005, 14:10
chài, BAT đã nói swan có người yêu rùi mà sao còn hỏi "đã yêu bao giờ chưa??" là có ý gì zị?? lol

edit:iz, sorry, tại reply cùng lúc với swan nên ko bít swan đã trả lời, ko phải tui spam àh nha

real_time
16-01-2005, 14:15
Chắc hắn định hỏi về tình yêu thứ 2 hay thứ 3 .... hay thứ n nào đó của SWAN đây mà. Mà nghe nói BAT trưởng ban paparazi của ddth ngoài bắc mà lại phải hỏi như vậy sao?

bathazar
16-01-2005, 14:16
- Ấy ây đã yêu ai trước đó chưa... Nhầm nhầm hê hê.....

- Bà chị căm thù thế đã có ý định trả thù hắn ta chưa???

- Nếu một ngày nào đó mà không online diễn đàn bà chị sẽ làm gì ??

- Mà chị đã "vùi hoa, dập liễu" một anh chàng nào đó chưa... trong trường hợp nào ... hê hê....

real_time
16-01-2005, 14:20
Bình luận chỉ cần SWAN vung tay lên một cái là có chú ra đi ko ngay trở về hehe. BAT nên cảnh báo mấy chú paparazi của BAT nếu có theo dõi gì thì nhớ xa xa một chút không lại vỡ đầu xuông Văn Điển địa nhanh lắm đó.

vanlang
16-01-2005, 15:01
Chưa chắc đâu nghe. Cái này là có "bí quyết" đó. Nếu chỉ tích cực không thôi thì chắc các chú spammer lên làm mod hết rùi.
bà chị nói vậy sai rùi ... em spammer lâu năm nhưng kô có ý định làm mod đâu .. bằng chứng mà vikhoa có mở một topic " Ai mún làm mod thì đăng ký " nhưng em kô hề spam 1 bài nào trong đó để đăng ký :P ...
Nhân tiện phỏng vấn bà chị một cái :
1. Bà chị đến với tin học được bao lâu rồi?
2. Bà chị có dự định gì cho tương lai trong vòng .. vài năm tới ? vd: Lấy chồng chẳng hạn (có thì nhớ mời hết diễn đàn đi nha ^_^ )
3. Sau khi lấy chồng bà chị ... còn online nữa kô ? (trước đây dd có 1 spammer sau khi lấy chồng thì lặn luôn kekeke >>> Chắc mọi người còn nhớ Lord_Of_Monster ^_^ kết hợp với VL+ Ghost spam diễn đàn trong một thời gian dài lol) ... bi giờ vl sợ tới phiên bà chị SPAM này lắm kekekek nên phải hỏi trước cho .. chắn ăn lol
Tạm thời hỏi 3 câu thôi, khi nào nghĩ ra thì hỏi típ :D

kevinkinhkha
16-01-2005, 15:28
chà chà. mọi người hỏi đông quá nhỉ không biết chị ấy có trả lời kip ko nữa?
thôi thì em cũng xin hỏi chị một vài câu như sau:
1)chị và ảnh đã quen nhau bao lâu rùi?
2)để nói được câu"ủa ái nỉ" anh chị phải mất bao lâu?
3)thế sau bao lâu nữa chị sẽ định lên xe hoa?
4)cảm giác và cuộc sống của chị có gì thay đổi không?(trước và sau khi có người yêu)

Hans Voralberg
16-01-2005, 16:51
Ko liên quan, bổ sung tí: LOM vẫn spam như điên đấy thôi ^^.

To Swan: hoàn cảnh 2 người wen biết thế nào ạ ^^

mitavn
16-01-2005, 17:46
vụ này không có lão là không được, ham dzui mà !
Cho mita hỏi chị NGa cái :
- Chị kao bi nhiêu,nặng bi nhiêu,món ăn thích nhất là kí rì, sau này lấy chồng chị định sau bao lâu sẽ sinh con dzi???? lol

Maxx
16-01-2005, 18:40
em hỏi 1 câu thôi :D

xin chị public 1 tấm hình lên đi em ở SG thì đến bao giờ mới gặp được hehehehe

Hans Voralberg
16-01-2005, 19:16
SG có mấy anh phù hợp nè, nhưng mà đưa hình em mới mai mối được chứ, bà chị nhỉ?

firestorm
16-01-2005, 21:31
cô bé này là ai mà ghê gớm thế có thể giới thiệu lại tiểu sử được ko ta

real_time
16-01-2005, 21:38
có cần xem album ko firestorm??? lâu lắm rùi mi mới lại xuất hiện. Chắc SWAN sắp phải kê khai lý lịch mất rùi.

emdotlam
17-01-2005, 16:14
Bác này lãng đãng ở đâu ra thế này? Tui "xưng bá" trên diễn đàn này bao lâu nay, giờ bác còn hỏi tiểu sử? Phiền bác tìm cái thread "chân dung swan" ra đọc nhé. Nếu cứ ai hỏi tui cũng trả lời thì chắc mệt chít mất (he, cũng phải vênh lên một chút chứ :lick: )
Hic hic........câu này pà chị đừng có mà giận nha. Tại em vốn dốt lắm mà. Emdotlam thắc mắc là tại sao trong mục này chị Sờ Oan của em mang nhiều cái thread chân dung ra thế. Không hiểu cái CHÂN của chị có RUNG được ai không mà khi chả lời chị cứ bắt mọi người quay lại cái Thread của pà chị dzậy?
Hic hic hic..nếu đúng là CHÂN chị RUNG đựơc nhiều người thì ........ :cool2:

TraiPhuTho
17-01-2005, 16:26
Emdotlam thắc mắc là tại sao trong mục này chị Sờ Oan của em mang nhiều cái thread chân dung ra thế. Không hiểu cái CHÂN của chị có RUNG được ai không mà khi chả lời chị cứ bắt mọi người quay lại cái Thread của pà chị dzậy?
:

O cái chú này, dúng là em... còn... dotlam thât. Hang nghin nguoi trên DDTH này muôn hoi Swan, nêu tra loi tung nguoi thì có le Swan phai di thuê ca 1 tiêu dôi cung kg xong. Swan da có han mot box "chân dung Swan" dê cho moi nguoi tim hieu roi. Ai chua biêt thi Swan nói cho ma biêt, là dung rôi.

Tôi ung hô Swan, Swan cô lên, Swan cô lên

emdotlam
17-01-2005, 17:01
Tán kinh nhẩy !
BácTrai Phú THọ chưa bị Sờ Oan edit lại bà là sao ? Gõ bài chả có dấu gì cả.
Đả đảo Sờ Oan thiên vị nha !

real_time
18-01-2005, 11:14
Cẩn thận có khẩu chiến sảy ra. Ở đây là chỗ phỏng vấn thui mà hehe. emdotlam xem lại đi hình như cái Chân của SWAN sắp RUNG được một chú rùi.

mitavn
21-01-2005, 09:05
Cẩn thận có khẩu chiến sảy ra. Ở đây là chỗ phỏng vấn thui mà hehe. emdotlam xem lại đi hình như cái Chân của SWAN sắp RUNG được một chú rùi.
Traiphutho sắp mất dép rồi anh em nhể ! lol lol lol
Cám ơn bà chị nha, mừ câu hỏi của mita còn nhiều phần chưa được trả lời, đề nghị thân chủ phúc đáp lần hai, đâu thể bypass phủ phàng vậy được

emdotlam
23-01-2005, 13:29
:drool:. Cuối cùng về cái chiện có bé bi, lúc nào có là sinh à, không định trước! :bb:
Có vẻ tự tin và SUNG nhẩy ? :whistling

Ghost1982
23-01-2005, 15:53
Thì hắn đang hy vọng là có ảnh hưởng đó mà hehehehe

emdotlam
23-01-2005, 19:11
Ua , sao cha Ghost nay cai gi cung biet vay ta ? Nhung lan nay la nhieu chuyen roai do !

C++
23-01-2005, 19:26
Cho đệ hỏi chị Swan một câu là, chị thấy con trai Sài gòn như thế nào ạ ?

mitavn
23-01-2005, 19:29
Cho đệ hỏi chị Swan một câu là, chị thấy con trai Sài gòn như thế nào ạ ?
Bả đang đi karaoke rồi, để mita trả lời thế cho, swan đang rất iu một người trong SG ! ặc ặc và dĩ nhiên swan sẽ nói con trai SG là trên cả tuyệt vời.
@all : nếu không tin thì để coi swan có phản đối không thì biết hà. he he lol

C++
23-01-2005, 19:37
Chời ! đi karaoke một mình à ? bộ bà chị Swan đang tập làm singer hả ? mai này có nổi tiếng thì nhớ cho đệ theo "hầu" bà chị nhá, hê hê hê

bathazar
29-01-2005, 05:20
- hé hé... Chú mita đâu gòi... Lại chạy biến đi đâu gòi... Bà chị cho phát cảm nhận về con trai HN trên ddth với nhỉ :D

Hans Voralberg
29-01-2005, 06:25
Đang bận làm ăn với tui ^^.

Hans Voralberg
29-01-2005, 21:42
Ơ hay ,thì ku Bat hỏi Mita đâu, trả lờii là đang làm ăn có gì mà hoang tưởng ??? Bà chị hoang tưởng thì có.

vanlang
29-01-2005, 22:44
Cái nì hình như tui đã trả lời cho các boy SG trong buổi "khẩu chiến" tại conference của chú mitavn rồi thì phải. Thôi thì cứ post tại đây cho mọi người khỏi quên nhá:
1. Con trai SG mắc bệnh hoang tưởng nặng.:w00t:
2. Con trai SG nói còn nhiều hơn con gái HN. :lick:

P/S: sorry những boy SG mà tui chưa gặp nhe, vì những tên tui đã gặp (đặc biệt là trên ddth này) thì đều mắc hai bệnh như trên). lol
gruu ... bà chị gặp vl roài ... mà dám vơ đũa cả nắm hả :ohmy: :boxing: :no:

Asus
29-01-2005, 23:25
Ủa, sao lại có vụ Boy SG mắc bịnh hoang tưởng vậy chời. Quơ thế là khôn được nhé. Bởi vì có nhiều người "đang sống và làm việc tại SG", nhưng thật ra hộ khẩu thường trú tận đẩu đâu chứ bộ.

Ủa, swan là ai mà tớ không biết nhỉ. Hình như là nhân vật mới nỗi của ddth này hả. Sao mấy năm trước "bặt vô âm tính" đâu có thấy xuất hiện quậy như giờ đâu. À, chắc hùi trước còn "bế quang luyện công" hả, bi giờ "tái xuất giang hồ" hả, thiện tay thiện tay...

Đúng là "Quái Gia Trang" lại có thêm một nữ hiệp, giang hồ hiểm ác thiệt. Ông anh "Quái" từ giả giang hồ lại có người khác thay thế. "Yahoo Tổng Quảng" thế là lại một phen hú tim vì truyền tải message bở cả hơi tay.

Ặc ặc, thiếu Quái thế là Asus lại một phen "thiếu rượu, tóc khô và chẻ ngọn". Bây giờ có bà chị swan xuất hiện thì tóc mượt như gội Sunsilk. Hai năm qua chắc bà chị luyện được nội công thâm hậu lắm đây, bà chị swan cho địa chỉ của "Yahoo Tổng Quảng" để em contact với nào.

Cheer, cheer!!!

Hans Voralberg
29-01-2005, 23:39
Mới vô xong chứ bế quan luyện công gì đâu. Nữ quái mới hạ sơn muốn thống lĩnh thiên hạ ^^.

Asus
30-01-2005, 00:44
Không được không được. Như vậy ... ờ. Suy tới suy lui cũng không được. Troubleshoot nhé. Bà chị swan ở tận HN, vị chi thời gian tiếp xúc với con trai HN nhiều hơn, vậy thì không nói được con trai SG rùi. Những người chị đã gặp, vị chi cũng ở ngoài HN nhiều hơn trong TP nhé.

Nick thì thôi, không cần tìm đâu, tự nhiên khắc biết.

bz1201
30-01-2005, 02:35
Chị Swan ơi thấy chị nổi tiếng mà mừng quá.hehehe. Swan ơi cho em làm quen với nhé.hhee

mitavn
31-01-2005, 17:38
ek ek Swan nổi tiếng lắm lắm luôn roài đó ek ek .
Cho phỏng vấn "phát" nữa : chị không sợ câu ghét của nào trời trao của ấy seo ! dị ứng con trai SG riết coi chừng sau này có chồng SG thì ........ lol

mitavn
31-01-2005, 17:56
+===================+
fire in the hole (CS)
+===================+

real_time
01-02-2005, 14:22
+===================+
fire in the hole (CS)
+===================+
cẩn thận Quang Tèo Mita ơi

mitavn
01-02-2005, 14:28
Cám ơn Giang Còi Real_time nha ! lol lol

Thanhnhi82
01-02-2005, 16:17
Có sao đâu swan!Anh em ta được xem hài khỏi mất vé;) Cứ để cho hai ông đấy tấu hài,chúng mình nói chuyện riêng nhé ;) :D

Ghost1982
01-02-2005, 16:28
Có lẽ Swan là Thảo Mai người dẫn chương trình "vật nhau gẫy giường" rồi lol lol lol
Thảo Mai là 1 mụ ế chồng đấy :D
Nhưng cuối cùng rồi cũng lấy được cái anh Công Lý :beer_smil
Ko hiểu nàng Thảo Mai này thì thế nào hy vọng sớm có người rước :goodluck:

Thanhnhi82
01-02-2005, 17:45
Bác Ghost ơi!Lộn rồi chỉ có một Thảo Vân lấy anh Công Lý thui.Cònchị Thảo Mai swan này thế nào chả túm được một anh "đẹp giai-cao to-đen hôi"em thấy ngoài đường nhìu lắm đó:D:D:D
Chị ơi đừng zượt em tội nghiệp!:D:D:D

mitavn
01-02-2005, 17:47
ặc ặc, chị swan nhà này đã nổi tai tiếng lại càng nổi hơn hen ! lol lol

newCIH
28-03-2005, 20:34
các bác lạ ghê.
sao lại cứ lấy người .... của tui ra mà châm chíc chooc thế nhẩy????
tui không chịu đâu. nhịn nhìu rùi. hết nhịn nổi rùi.
ai mà ghẹo swan nữa là tui bụp đó.
khẹc khẹc. lâu lâu làm anh hùng đứng về phía ...swan, hi vọng được chiếu cố.

homepage
24-07-2005, 20:26
sao mà đến giờ này chị vẫn chưa lấy chồng vậy?
tại kén quá hả ?!!!!!!!!!!!!

Chưa lấy hay không muốn lấy là hai cái khác nhau .he he :embarrass

unlucky555
28-07-2005, 23:22
1. Con trai SG mắc bệnh hoang tưởng nặng.:w00t:
2. Con trai SG nói còn nhiều hơn con gái HN. :lick:

P/S: sorry những boy SG mà tui chưa gặp nhe, vì những tên tui đã gặp (đặc biệt là trên ddth này) thì đều mắc hai bệnh như trên). lol[/QUOTE]
Kha` kha` em này. Như thế này là không được ròai. Mặc dù Unlucky là trai Vũng Tàu nhưg cũng định cư ở Xì Gòn hết gần 8 năm. cho nên em SWAN nói thế là không ổn rùi. Khà khà :boxing:

bathazar
29-07-2005, 00:55
- Khỏi tranh cãi... Nói tóm lại.. e hèm !! Chỉ có con trai ngoài Bắc nhất là lãnh thổ HN là.... tuyệt vời nhất (Đương nhiên con gái cũng vậy.... các anh SG nhờ em mai mối hoài) lol

antighost2891
29-07-2005, 10:10
Mà tui nói không đúng sự thật sao? Hai đứa mình :embarrass ngồi "tâm sự" thì ai nói nhiều hơn ai??? lol
Tang chứng hẳn hoi nha :D
Những gì hai đứa nói sẽ là bằng chứng trước toà :D

unlucky555
29-07-2005, 13:02
ok được rồi thưa bố antighost. đã thế Unlucky chẳng thèm dấu chi nữa. vâng thưa quý vị đúng là Unlucky có bắt cóc SWAN 2 ngày theo đúng như loờn Unlucky đã nói khi đấu giá SWAn. Nhưng sau 2 ngày đó unlucky đã thống nhất 1 kế họach 12 tháng. cho nên mong quý vị an lòng từ từ mọi cái sẽ rõ ràng tráng đen thôi
Còn Phần em SWAN àh chuyện xưa mới có chuyện nay, anh nhớ lúc đó em nói: Anh nói đi em muốn nghe anh nói. vì chiều em nên anh mới nói với em, vậy mà em lại nói là anh nói nhiều. Ok mà nói nhiềunhưng anh rất thực tế đâu có hoang tưởng chút nào đâu. Không vì thế mà em chỉ biết ngồi im lăng nghe và cươi ngất ngay sao ka ka ka

Sir X@X
29-07-2005, 13:12
ok được rồi thưa bố antighost. đã thế Unlucky chẳng thèm dấu chi nữa. vâng thưa quý vị đúng là Unlucky có bắt cóc SWAN 2 ngày theo đúng như loờn Unlucky đã nói khi đấu giá SWAn. Nhưng sau 2 ngày đó unlucky đã thống nhất 1 kế họach 12 tháng. cho nên mong quý vị an lòng từ từ mọi cái sẽ rõ ràng tráng đen thôi
Còn Phần em SWAN àh chuyện xưa mới có chuyện nay, anh nhớ lúc đó em nói: Anh nói đi em muốn nghe anh nói. vì chiều em nên anh mới nói với em, vậy mà em lại nói là anh nói nhiều. Ok mà nói nhiềunhưng anh rất thực tế đâu có hoang tưởng chút nào đâu. Không vì thế mà em chỉ biết ngồi im lăng nghe và cươi ngất ngay sao ka ka ka

Bình tĩnh chú Un - hạnh phúc trong tầm tay chú rùi, nhớ nhe: Đám cưới đầu tiên của Diễn đàn đấy, nhớ theo hướng tổ chức của Cụ AntiGhost "bố vợ" SWAN.

antighost2891
29-07-2005, 13:16
Bình tĩnh chú Un - hạnh phúc trong tầm tay chú rùi, nhớ nhe: Đám cưới đầu tiên của Diễn đàn đấy, nhớ theo hướng tổ chức của Cụ AntiGhost "bố vợ" SWAN.
Cung hỉ ... song hỉ .... xập hỉ?

real_time
29-07-2005, 14:05
sao ko ai phỏng vấn SWAN một câu nữa là bao giờ thì làm đám cưới có đúng ngày 02/02/2006 ko vậy??????

real_time
29-07-2005, 14:09
liệu có đúng ngày đó ko tui còn chuẩn bị tiền. ở đây spam có tính vào số lượng bài viết đâu mà lo.

Sir X@X
29-07-2005, 14:29
liệu có đúng ngày đó ko tui còn chuẩn bị tiền. ở đây spam có tính vào số lượng bài viết đâu mà lo.
bác mod ưi, cứ có "thiệp" là... là ta đi thui mù !

antighost2891
29-07-2005, 14:32
Cứ để dành tiền càng sớm càng tốt, bác không có cấm đâu :D

Sir X@X
29-07-2005, 14:47
Cứ để dành tiền càng sớm càng tốt, bác không có cấm đâu :D
Xin hỏikhí hổng phải: Nộp...nộp...xiền cho bác ư ???

antighost2891
29-07-2005, 15:00
Xin hỏikhí hổng phải: Nộp...nộp...xiền cho bác ư ???
ừ há !

Sir X@X
29-07-2005, 15:07
ừ há !
Hổng dám đâu ! Bác ưi à...anh ưi:
Xiền chia 03 đi:
Chú ủn là 01.
Oan 1 còn lại là anh...ý quên bác !
(cho con...M số Tel nhe ! kết "bác" roài !!!!)

antighost2891
29-07-2005, 15:42
(cho con...M số Tel nhe ! kết "bác" roài !!!!)
Vậy là đời con tàn rồi !

Sir X@X
29-07-2005, 15:50
Vậy là đời con tàn rồi !
Dạ...con "tàn" lâu rùi chỉ chỉ hy dzọng "lụi" chậm hơn bác mí con con bác thui (em OAN í) vì con còn chẻ nhắm !!!!!!!!!!!

năn nỉ : Con nói bác rùi, đừng chả nhời nữa cơ mừ, con kừi ...nát cả rụt ! he he !

Sir X@X
29-07-2005, 15:53
E hèm, đề nghị bố và chú Sir X@X đi vào nội dung chính của thread nhá, cấm bàn tán ngoài lề :tongue:
Hừm...! Anh đang nói chiện với bố nhé !

codered
23-09-2005, 07:15
các bác đang nói gì thía? chả hiểu gì cả , nhiều trang quá làm biếng đọc lại :D
@Swan : lâu ngày em ko vào , bà chị đổi cái avatar nhìn dễ xương ghê :D

real_time
12-01-2006, 14:41
SWAN thân mến xin hỏi thêm một câu nữa là SWAN có quan hệ gì với thành phần 4C ko mà lại thoát ko bị dính líu vào vụ tiêu cực spam mà lại còn được bầu vào chức trưởng ban chống spam?

bathazar
24-01-2006, 21:38
Xin hỏi chị SWAN là bao giờ thì chị tìm vợ bé choa em !!!

real_time
11-02-2006, 21:45
chú mày tham quá vợ lớn sắm rùi còn đòi vợ bé. Hay nhường vợ lớn cho anh rùi để SWAN kiếm vợ bé cho chú nhé. okie thì dơ tay :punk: :punk: :punk: :punk:

thagnv
30-08-2006, 16:43
Nghe đồn chị Swan nam chinh xuất giá phải ko?

nu_hon_tim
12-01-2007, 10:25
cái này giống mổ xẻ SWAN hơn là phỏng vấn :)

hiepnguyen_86
03-03-2007, 19:59
minh la thanh vien moi hay chi cho minh cach gia nhap ddth nha

Vina091-094
07-03-2007, 10:37
Nghe đồn swan đã chịu thua trong cuộc thi sắc đẹp do chíp thách đấu đúng không ?

ttai_info
07-03-2007, 10:47
cái này giống mổ xẻ SWAN hơn là phỏng vấn :)

Ừm, topic này từ đầu đến giờ thất bại ở 1 điểm duy nhất: Swan không có reply!

swan
07-03-2007, 13:43
Nghe đồn swan đã chịu thua trong cuộc thi sắc đẹp do chíp thách đấu đúng không ?
Đúng!

Ừm, topic này từ đầu đến giờ thất bại ở 1 điểm duy nhất: Swan không có reply!
Không phải đâu, tại một lần swan lỡ tay xóa hết bài của mình trên diễn đàn nên mới thành ra vậy đó :crying:

dinhlocphp
16-03-2007, 16:32
Thấy chị chăm sóc diễn đàn rất nhiệt tình và có trách nhiệm - CŨng thông qua những gì chị trả lời nên em không gọi là swan nữa mà gọi là vãi xoan cho thân mật - chị có cho phép không? và ....

Chị Vãi xoan ơi - xin phỏng vấn chị cái nhé

Chị tự nhận là đã già - Mà mọi bà vãi chùa đều già cả - thế sao chị lại yêu tin học đến thế - Có phải vì một cao nhân nào đó trong làng CNTT làm chị sao xuyến để từ một bà vãi chùa quyết đi học tin học và trở thành SM ddth hay không? Nếu được chị có thể bật mí cao nhân ấy được không ?

Trong trường hợp không có cao nhân đó thì chị cũng giải thích nguyên nhân đến với CNTT với?

Chị nói chị đã già lại phòng không nữa - Nếu không có cao nhân nào đó hoặc cao nhân ấy đã có nơi có chỗ . Thế thì chị có chấp nhận chuyện "phi công trẻ lái máy bay bà già" kiểu Demi Moore với Ashton Kutcher hay không để cho bọn trẻ như chúng em còn hy vọng

Rất mong được sự quan tâm và trả lời của vãi xoan

swan
16-03-2007, 17:02
Lại tiếp tục bị "mổ xẻ" roài :D

Thấy chị chăm sóc diễn đàn rất nhiệt tình và có trách nhiệm - CŨng thông qua những gì chị trả lời nên em không gọi là swan nữa mà gọi là vãi xoan cho thân mật - chị có cho phép không? và ....

Chị Vãi xoan ơi - xin phỏng vấn chị cái nhé
OK :punk:

Chị tự nhận là đã già - Mà mọi bà vãi chùa đều già cả - thế sao chị lại yêu tin học đến thế - Có phải vì một cao nhân nào đó trong làng CNTT làm chị sao xuyến để từ một bà vãi chùa quyết đi học tin học và trở thành SM ddth hay không? Nếu được chị có thể bật mí cao nhân ấy được không ?

Trong trường hợp không có cao nhân đó thì chị cũng giải thích nguyên nhân đến với CNTT với?
Tình yêu không có tuổi :wub: kể cả tình yêu đối với tin học lol Khởi đầu của "tình yêu" ấy là từ sự "hiểu biết cao siêu" của chị khi mò đến Hanoi-Aptech: "lập trình viên" = "tin học văn phòng nâng cao" :emlaugh: . Tiếp theo là sự dại dột khi nghe lời dỗ dành của mấy cô tư vấn viên, đăng ký học liền 2 năm :helpsmili Và rồi "tình yêu đến khi nào chẳng rõ" :embarrass

Nhưng xin chú thích là mặc dù đã gần hoàn thành khóa học cách đây chưa lâu, chữ thầy cũng trả thầy gần đủ rồi. Cái đọng lại chỉ là cách tư duy và cách làm việc rõ ràng, mạch lạc hơn!

Chị nói chị đã già lại phòng không nữa - Nếu không có cao nhân nào đó hoặc cao nhân ấy đã có nơi có chỗ . Thế thì chị có chấp nhận chuyện "phi công trẻ lái máy bay bà già" kiểu Demi Moore với Ashton Kutcher hay không để cho bọn trẻ như chúng em còn hy vọng
Chị vẫn quan niệm là Mỹ và Việt Nam khác nhau xa về nhiều mặt nên không tin có chuyện như em nói xảy ra ở Việt Nam đâu, trừ phi ... có thực tế chứng minh :embarrass :wub:

jollibee
16-03-2007, 19:09
Vãi Xoan rất nhiệt tình, thẳng thắn và có trách nhiệm. Điển hình là hôm rồi Ladychip_307 dùng lời lẽ không hay với Xoan, mình xóa bài và định nhắc nhở nhưng Xoan không cho. Xoan dùng bàn phím để nói chuyện lý lẽ, rõ ràng. Xoan là thế!, nên được mọi người qúi mến (Nhất là bác Dly :D)

:wub: :wub: :wub:

Tình yêu không có tuổi :wub:

:wub: :wub: :wub:

Bật mí chút! Avatar của SirX@X có hình cô gái dễ thương, Xoan và Daddy "Típ". :D

ngothuaan
16-03-2007, 21:05
chị WAN là ai thế ? có hình demo ko ? :D

edavn
17-03-2007, 09:14
Có phải Ngoan đang du hí cõi tiên cùng Củ Khoai không? thấy bác DLY bảo vậy hehe...

dinhlocphp
17-03-2007, 12:47
Cảm ơn chi vãi xoan đã trả lời em nhé
Tiếp tục phỏng vấn chút

Tình yêu không có tuổi :wub:
+

trừ phi ... có thực tế chứng minh :embarrass :wub:

Hai vế này cộng lại cũng để lại nhiều suy nghĩ đây

Thế theo chị để có thực tế chứng minh thì chị phải làm gì

edavn
17-03-2007, 12:56
Chen ngang chút dinhlocphp nhé:) bạn muốn thấy thực tế chứng minh thì bạn phải cho "du nhập văn hóa mỹ" vào Swan ngay thôi, tức là bạn phải học "hàng không" để thành "phi công trẻ" còn đương nhiên swan cũng phải được "rèn dập, sơn chuốt, đánh bóng" để thành "máy bay..." hehe:D:D:D và bước tiếp theo là bài thực hành "lái máy bay" dó bạn ạ:P

swan
17-03-2007, 13:25
Thế theo chị để có thực tế chứng minh thì chị phải làm gì
Không phải chị phải làm gì, mà là chị chờ xem có gì xảy ra :D

Chen ngang chút dinhlocphp nhé:) bạn muốn thấy thực tế chứng minh thì bạn phải cho "du nhập văn hóa mỹ" vào Swan ngay thôi, tức là bạn phải học "hàng không" để thành "phi công trẻ" còn đương nhiên swan cũng phải được "rèn dập, sơn chuốt, đánh bóng" để thành "máy bay..." hehe:D:D:D và bước tiếp theo là bài thực hành "lái máy bay" dó bạn ạ:P
edavn, ra chỗ khác chơi mau :mad: để người ta còn tự nhiên tám chứ :lick:

edavn
17-03-2007, 13:29
hehe swan ơi, người ta đang nóng như than hồng nên tui chất thêm ít củi khô với dội thêm chút dầu vào thôi mà, tốt đấy chứ:P

swan
17-03-2007, 13:58
hehe swan ơi, người ta đang nóng như than hồng nên tui chất thêm ít củi khô với dội thêm chút dầu vào thôi mà, tốt đấy chứ:P
Alo alo alo, cóa người đốt làng Mùi, bà con ơi :helpsmili

edavn
17-03-2007, 14:01
Cháy "máy bay" hả swan? chắc tại "phi công trẻ" chưa có kinh nghiệm lái ẩu chứ không phải tui đốt đâu:D hehe...
mà câu phỏng vấn này:

Có phải Ngoan đang du hí cõi tiên cùng Củ Khoai không? thấy bác DLY bảo vậy hehe...
Swan chưa trả lời đâu đấy :P

swan
17-03-2007, 14:25
Tui đâu có quản cái cô Ngoan nào đó :huh: Nếu là bác dly tung tin thì đề nghị đi hỏi bác đó :lick:

dinhlocphp
19-03-2007, 17:05
Chào chị vãi

Quay lại phỏng vấn chị tiếp đây. Nhưng trước tiên thử phân tích ý kiến của chị trước đã

Không phải chị phải làm gì, mà là chị chờ xem có gì xảy ra :D

Sự chờ này có thể hiểu theo ba phương án

PA 1: Chị nhìn chú phi công trẻ này với cung cách của một người từng trải thử xem nó định à ơi kiểu gì. Cũng là cái gì đó hay hay tô điểm thêm ngoài sinh hoạt bình thường hàng ngày

PA 2 : Chị cũng hơi tò mò vì có một chú phi công trẻ dám đặt vấn đề một cách hơi trực diện. Cũng có thể hơi hồi hộp xem chú ta sẽ tiếp tục như thế nào để rồi có thể chấp nhận chú ấy là phi công cho mình hay không

PA 3 : Chị chẳng ấn tượng gì cả - Trả lời cho đúng phép lịch sự theo đúng phong cách người Việt Nam mà thôi

Tuy nhiên

edavn, ra chỗ khác chơi mau :mad: để người ta còn tự nhiên tám chứ :lick:

Có thể phán đoán là chị cũng thấy ngồ ngộ muốn câu chuyện này tiếp diễn

Vậy vãi cho hỏi trong ba phương án ở trên thì PA nào đúng với chị. Nếu em phân tích chưa đủ thì PA của chị đưa ra là gì ????

swan
19-03-2007, 17:19
Vậy vãi cho hỏi trong ba phương án ở trên thì PA nào đúng với chị. Nếu em phân tích chưa đủ thì PA của chị đưa ra là gì ????
Phương án của chị là: trước tiên xem người ấy có chân thành, hay cũng chỉ là đang tìm kiếm một "cái gì đó hay hay tô điểm thêm ngoài sinh hoạt bình thường hàng ngày". Nếu chân thành thì mới xét đến yếu tố khác, và yếu tố tiếp theo là sự trưởng thành và phù hợp về mặt tâm hồn chứ không phải tuổi tác tính theo cách cơ học. Không biết nói vậy có rõ không nhỉ :confused:

edavn
19-03-2007, 22:48
Tui đâu có quản cái cô Ngoan nào đó :huh: Nếu là bác dly tung tin thì đề nghị đi hỏi bác đó :lick:

Đúng là bác dly tung tin xấu roài, bắt được quả tang swan đang khuyến khích "phi công trẻ lái máy bay bà già" rùi:D

dinhlocphp
21-03-2007, 11:36
Chào chị vãi

Mấy hôm nay bận quá - Bây giờ lại tiếp tục chia xẻ với chị đây

Phương án của chị là: trước tiên xem người ấy có chân thành, hay cũng chỉ là đang tìm kiếm một "cái gì đó hay hay tô điểm thêm ngoài sinh hoạt bình thường hàng ngày". Nếu chân thành thì mới xét đến yếu tố khác, và yếu tố tiếp theo là sự trưởng thành và phù hợp về mặt tâm hồn chứ không phải tuổi tác tính theo cách cơ học. Không biết nói vậy có rõ không nhỉ

Cũng khá rõ rồi chị vãi ạ.
Theo chị nói là đầu tiên phải kiểm chứng "người ấy có chân thành" không - Sau đó mới bắt đầu xem xét các tiêu chuẩn khác.

Như vậy mọi thứ kế tiếp đều quyết định bởi kết quả của các bước trước đó - Em thấy rất đúng phong cách của dân CNTT cũng như phong cách của vãi trên diễn đàn (khen nịnh vãi chút nhé hihi)

Để chứng minh có chân thành hay không trong điều kiện 4r theo em quả là khó khăn. Vậy theo chị để giải quyết khó khăn này thì phải làm gì? Và nếu chị ở vị trí của em thì chị sẽ xử lý thế nào để thể hiện sự chân thành?

Đúng là bác dly tung tin xấu roài, bắt được quả tang swan đang khuyến khích "phi công trẻ lái máy bay bà già" rùi:D
Đề nghị bác edavn có tham gia tranh luận thì tham gia - Không được châm chọc anh em đâu đấy (just kidding):D

CủKhoai
21-03-2007, 15:16

Chèn đét. Thấy chủ đề này ngồ ngộ vào coi, ai dè có liên "quanh" đến mình nà.

Cái này phải gọi là "phỏng wấn" (bị phỏng nên phải quấn) chớ hổng phải phỏng vấn.

swan
21-03-2007, 17:34
Để chứng minh có chân thành hay không trong điều kiện 4r theo em quả là khó khăn. Vậy theo chị để giải quyết khó khăn này thì phải làm gì?

Forum là bước đầu, nếu thấy thú vị muốn làm bạn thì phải tiến tiếp bước nữa. Đó là qua chat. Trong lúc chat sẽ thể hiện một số điều thú vị đấy :D Và nếu thấy vẫn muốn tiếp tục, thì hẹn gặp trực tiếp. Lúc đấy thì giống như tất cả mọi người xung quanh ta rồi còn gì lol

Và nếu chị ở vị trí của em thì chị sẽ xử lý thế nào để thể hiện sự chân thành?

Vị trí nào :confused:

ngocquang19877
21-03-2007, 17:44
Forum là bước đầu, nếu thấy thú vị muốn làm bạn thì phải tiến tiếp bước nữa. Đó là qua chat. Trong lúc chat sẽ thể hiện một số điều thú vị đấy :D Và nếu thấy vẫn muốn tiếp tục, thì hẹn gặp trực tiếp. Lúc đấy thì giống như tất cả mọi người xung quanh ta rồi còn gì lol

Vị trí nào :confused:

Không biết swan có gặp tình huống khó xử nào chưa nhỉ ? Ví dụ như đang...gãi nách thì "chàng" bắt gặp chẳng hạn :lick: . template chung của swan trong những tình huống đó như thế nào ?

edavn
21-03-2007, 21:08
@dinhlocphp: tui đang cổ vũ đấy chứ, ủng hộ đồng chí phi công:) cố lên kiachi.. hehe:D máy bay đang đợi phi công vào vị trí đấy:P
Còn cái bác Ngọc Quang, sao hỏi câu hỏi... khó vậy:) lại còn nói lái sang gãi.. nách nữa chứ:D

dinhlocphp
22-03-2007, 12:35

Thế chị PM YM của chị cho em được không? Với lại chị cho phép phỏng vấn tiếp nữa được không ?

Còn rất nhiều câu hỏi em dự trù phỏng vấn chị.

Ví dụ : Theo em biết chị ở tận ngoài Bắc - Thế thì chị có dám rời ngoài ấy để lên miền núi (Tây nguyên chẳng hạn) với người mình mến không?
Câu hỏi tiếp ....
Câu hỏi tiếp ....

@edavn : Cảm ơn ông đã động viên nhé

edavn
22-03-2007, 15:23
@dinhlocphp: ủng hộ đồng chí 100%, người ta bảo yêu nhau mấy núi cũng trèo... nếu chú thương swan phải trèo đèo thì chú chịu khó lội khe chút cũng được chứ sao? nghe nói từ Tây Nguyên (Miền Núi) về HN không lắm núi cũng rất nhiều khe đấy:D hehe..

dly
27-04-2007, 20:49
Xoan ơi! Xoan ơi! Xoan đâu rồi?

Nhớ

swan
27-04-2007, 22:41
Nhớ
:wub: :kiss: :embarrass

dinhngocmy
06-05-2007, 07:38
Tôi tên là Đinh Ngọc Mỹ. 48 tuổi, xin được làm quen với các bác.
thực sự máy tính tôi không rành lắm. xin các bác vui lòng chỉ vẽ thêm cho. Bây giờ thì chưa có gì để hỏi, chỉ viết thư làm quen thôi. Xin cảm ơn và xin chào.

dinhlocphp
06-05-2007, 09:30
:wub: :kiss: :embarrass

Thế là cánh chim thiên nga đã bay xa - chữ ký mới của vãi làm mình nhớ đến cánh chim trong câu chuyện ngắn "con chim trốn tuyết" của Paul Galico.

Bao giờ thì con chim tuyết lại quay trở lại nhỉ

edavn
06-05-2007, 14:17
Bác này chán làm người hiện đại không thích làm phi công lái máy bay bà già nữa mà lại muốn quay về thời nguyên thủy cưỡi chim hạc nữa à? hehe.. cố lên kiachi:D

diep3026
13-09-2007, 14:08
Chào các bác tôi là người miền Nam xin được giao lưu với các bác để học hỏi thêm về tin học xin các bác chỉ dạy tận tình cảm ơn các bác nhiều.Về phần exel tôi còn yếu lắm xin các bác chỉ cho tôi cách nhớ các hàm với.
cach duy nhat de ban co the nho cac ham la la bai tap that nhieu,chuc ban lam tot

nam42
18-10-2007, 08:07
có lẽ đây cũng là pp nưa nè

bạn hãy nhớ công dụng của hàm không càn nhơ tên

đặc biệt là nhơ cấu trúc
ví như
bạn nhớ là cần đặt điều kiện(dk) thi dang hàm if caon cấu trúc thì hàm if sẻ co if(dk so sanh,thục hien neu dk dung,thuc hien neu dk sai)
vậy nha lam bai tập nhiều sẻ tạo ra sư tư duy sủ dụng cho bạn.

thaychuastudio
18-12-2007, 18:53
Diễn Đàn từ lâu vắng bóng Xoan
Lẽ như theo hạc đến mây ngàn
Gian trần lê lết mình ở lại
em đi đời lão bớt gian nan... :D

dly
19-12-2007, 11:38
Buồn!
Chơt nghe
Giọng nói em qua điện thoại
Bâng khuâng
đến bây giờ
Ôi!
Nhớ!

The Old Man
19-12-2007, 12:17
Thiên Nga thành Hạc về trời rồi. Diễn đàn chỉ còn Lưu, Nguyễn lạc lối bơ vơ. Hai trái đào tiên chỉ là còn là hư vị...

Tiếng ai hát chiều nay ......
Thiên thai em xin dâng hai trái đào tiên....
Theo gió tiếng đàn xa vắng....

dly
19-12-2007, 12:19
Thiên Nga thành Hạc về trời rồi. Diễn đàn chỉ còn Lưu, Nguyễn lạc lối bơ vơ. Hai trái đào tiên chỉ là còn là hư vị...

Tiếng ai hát chiều nay ......
Thiên thai em xin dâng hai trái đào tiên....
Theo gió tiếng đàn xa vắng....

Bố già sửa lời nhá. Nguyên văn nè:

"Thiên thai. Chúng em xin dâng hai chàng trái đào tiên."

Bác viết thế thì hỏng mất đào của người ta :buck:

thaychuastudio
19-12-2007, 14:13
Xoan theo Hạc đến cõi trời xa
Mình anh lạc lõng giữa sơn hà
Bơ vơ chân bước về cõi Phật
Ngẫm đặng từ nay bớt phong ba

Xoay vòng nhân thế hỏi nàng đâu
Nghe Dê Lỳ nhắc bụng thêm rầu
Tiếng Phone ngày ấy giờ vô vọng
Chờ nàng mà mỏ mọc đầy râu...

jollibee
19-12-2007, 14:45
Xuân này nàng quyết chí vào Nam
Lạc lõng Thiên Nga xuống cõi phàm
Các bác Mùi thôn xin chuẩn bị
Chờ ngày tiếp đón, chớ sì pam

thaychuastudio
19-12-2007, 15:14
Ku kia!!! ai nói với bác cái Cõi Làng Mùi này là Cõi Phàm hả . Quá lắm thì chỉ là Cỡi Phàm thôi. lão này,....

edavn
20-02-2008, 22:43
Oài, góc này để phỏng vấn Sờ oan mà:D

Xin cho được phép hỏi khi nào thì Vãi sinh cháu đầu lòng vậy? anh Lác đang ốm hử? một kẻ lãng tử đi đâu cũng xì gà gộc vác vai bia rượu cắp nách chắc bị Vãi hành hung dzữ lắm mới phải nhập viện chứ?
:w00t: