PDA

View Full Version : win proxy (mong cac ban giup minh)

luan138
09-08-2002, 19:33
cac ban oi ai biet chi du`m minh ti' di,minh gap van de ve win proxy 4.0 cac ban co the chi cach minh cau hinh cho no ko,minh dang dinh lam firewall va cach toi uu hoa duong truy cap va` do on dinh.
minh nghe noi cap hinh chi chay duoc 1 thoi gian thi` "dai" lai xay ra nhieu loi,ko co do on dinh va hay rot ma.ng,chay cham lai rat nhieu,nhung y kien do co fai ko dzay .
minh dang chay may chu win2000 advance va` cac may con dang chay 98,2000,me va xp .minh muon cau hinh cho no va cac may con,cac ban nao biet mong cac ban giup do minh,minh chan thanh cam on cac ban,cac ban co' tai lieu ve proxy co tieng viet ko ?va` hinh minh hoa cau hinh.minh rat mong cac ban giup.
xin goi loi chao than ai den tat ca cac ban.chuc cac ban vui ve va thanh cong,tien luc nao cung day tu'i,va` ti`nh luon day tim,niem vui nhan doi.... lol :o :)

alibaba1
16-08-2002, 18:58
Em cần tìm hiển về proxy nửa đó!

Cho hỏi Router là gì? Dùng khi nào? Công dụng ...

elephant
21-08-2002, 18:00
Bài viết được gửi bởi alibaba1
Em cần tìm hiển về proxy nửa đó!

Cho hỏi Router là gì? Dùng khi nào? Công dụng ...

bạn có ở SG k? Nếu ở Sg thì bạn đến cty mình đi! Bạn có thể photo cuốn sách của CISCO về thiết bị mạng & chép vào HDD mấy cái file ebook nữa! Gọi trước cho tui theo số 091.3838.138 nhé!
hì hì còn nếu bạn ở HN thì ... chịu thua!
B2

redhatvn
30-08-2002, 16:14
Neu o HN sao lai chiu thua, ban co ban mem khong? Gui cho toi voi redhatvn@newsvn.com. Thanks aot.

===============

Khong co viec gi kho
Chi so T ko nhieu .

hi`hi`

tamnguyen
27-10-2002, 19:13
To : Luan138
Bạn vào trang web www.netcenter-vn.net "mục hỗ trợ KT" của VNN. Trang này chỉ khá kỷ cách cấu hành winproxy. Bạn có thể tham khảo đó.

yuna_admirer
27-10-2002, 19:46
Bạn cũng có thể sang box Chứng Chỉ tin học quốc tế , mục Cisco để tham khảo thêm về Router , config.