PDA

View Full Version : DDTH vẫn còn vấn đề

Ghost1982
06-01-2005, 08:59
Lời xin lỗi của Vikhoa thì mọi người đã chấp nhận rồi nhưng sau đó ddth vẫn ko được bình thường.
Trong 2 ngày 3,4-1 thì post new thread vẫn ko được, ngoài ra hay bị ddth đá ra dù đã để remember pass vì vậy post Reply cũng rất khó. Theo tôi đó là lý do khiến cho từ chiều ngày 3 đến sáng ngày 4-1 cũng chỉ có 2 bài mới.

Ngày 5 thì die hẳn nên chẳng có gì phải nói :D

Ngày hôm nay tôi đã post được new thread nhưng tình trạng bị ddth phũ phàng đá ra ngoài thì vẫn còn lol lol

Mong ban quản trị sớm xử lý cho dứt điểm!

tFX
08-01-2005, 22:30
Tui cũng bị trường hợp tương tự, ko remember pass - auto login được. Hay bị log out, mà lúc bị log out xong vẫn thấy tên tui trong danh sách online members...

vikhoa
08-01-2005, 23:57
Đó là do lỗi cookies, nếu được, các bạn vui lòng xóa cookies trong browser, tắt hết browser đi rồi mở lại thử xem sao. Nếu nhiều người vẫn còn bị thì vikhoa sẽ kiểm tra lại toàn bộ.

cutilam
09-01-2005, 00:36
Cách đây 10 phút, tôi gõ -http://www.ddth.com, vẫn bị dẫn đến chỗ rao bán "diendantinhoc.com"

tFX
09-01-2005, 08:01
bây giờ bấm vào _www.ddth.com cũng bị chuyển vào sedo lun rùi, may mà tui có bookmark cái IP của diendantinhoc nên mới vào được >.<

Ghost1982
09-01-2005, 12:32
Đó là do lỗi cookies, nếu được, các bạn vui lòng xóa cookies trong browser, tắt hết browser đi rồi mở lại thử xem sao. Nếu nhiều người vẫn còn bị thì vikhoa sẽ kiểm tra lại toàn bộ.

Tôi đã đi thử >3 dịch vụ và đều bị như vậy hết ko hiểu sao nữa :(

tFX
09-01-2005, 13:04
tui cũng thử 3 loại browser khác nhau(Firefox,opera,IE) mà vẫn bị vậy, đã delete hết các cookie, cache....

cutilam
10-01-2005, 19:04
Hôm nay thì vào diễn đàn thoải mái rồi. Nhưng nhìn thấy chỉ có vài trăm người trên diễn đàn, buồn quá!

Các bạn có cách nào thông tin cho mọi thành viên biết cách vào diễn đàn tin học? Thành viên mới như tôi, mấy hôm rồi cứ loay hoay gõ đầy đủ chữ diendantinhoc(.)com mãi mà chẳng vào được, bị dẫn đi lung tung, bực mình quá. May mà nhờ mấy chú nhóc chỉ giúp mới nối lại liên lạc với diễn đàn được.

Tôi nghĩ Admin nên gởi email cho các thành viên, hướng dẫn cách vô diễn đàn. Ai biết rồi thì thôi. Ai chưa biết thì quí lắm. Chẳng ai lấy thế làm phiền đâu!

Maxx
19-01-2005, 15:43
chắc có lẽ nên như vậy quá :)

vikhoa
19-01-2005, 16:13
Tôi đã gửi email rồi, nhưng có lẽ đa phần vào trong Spam với Bulk Mail. Vì vậy, tốt nhất là nhờ các bạn send message vào group của mọi người trong Yahoo là tốt nhất.

ThichNuDiuHien
19-01-2005, 16:17
Một tuần nay mới vào được diễn đàn thân yêu , chúa ơi !!!

Ghost1982
19-01-2005, 16:46
Một tuần nay mới vào được diễn đàn thân yêu , chúa ơi !!!
Một tuần nay em spam được một đống và bao nhiêu chuyện xảy ra thế mà bác lại trốn đâu mất, chán bác quá :D

bathazar
19-01-2005, 16:51
- Diễn đàn bây giờ ổn định lại rồi... Có lẽ chỉ còn cái domain nữa là ổn !!

mitavn
19-01-2005, 19:06
chà, BAT là gì mà post bài như tên lửa thế? cả tuần nay người ta khó khăn trầy trật lắm mới post được một bài mà BAT đi hơn 300 bài rồi, ghê thế? hay là spam đó cha? hí hí... lượng thứ, lượng thứ..
Mọi người lưu ý không spam trong phần góp ý nha !
Nếu hàng ngày có hàng trăm góp ý, mừ mỗi phần lại toàn spam như vầy thì bạn nghĩ sao nếu là quản trị.
Có box chat chit đó, tha hồ mà giải tỏa.
Thân