PDA

View Full Version : xin hỏi về phần mềm chạy ẩn chương trình

RNV
24-12-2004, 17:01
có sư huynh nao biết phần mềm chạy ần chương trình + chạy start up with windown không ,làm ơn chỉ cho đệ cảm ơn rất nhiều

evilbaby
24-12-2004, 20:55
uh`m mình cũng cần 1 phần mềm có khả năng ngăn chạn các chương trình khác đụng vào process của mình ! giống như yêu cầu của RNV có thể ẩn mình ko cho các chương trình khác thấy

Quick Hide Windows (qhw.zip - 1.020.817 byte)

Tiện ích miễn phí của hãng CronoSoft giúp bạn giấu các chương trình đang chạy trong Windows bằng các phím tắt qui định trước. Bạn cũng có thể dễ dàng gọi các chương trình này lại bằng các phím tắt khác. Không chỉ có thế, tiện ích nhỏ gọn này còn cho phép bạn dấu thanh tác vụ (taskbar) và cả những biểu tượng (icons) trên desktop. Để bảo vệ không cho người khác mở những chương trình mà bạn đã dấu QHW còn cung cấp cho bạn chức năng bảo vệ bằng mật mã. Ngoài ra bạn cũng có thể sử dụng QHW thay cho chức năng bảo vệ màn hình bằng mật mã của Screensaver vì chức năng này của screensaver sẽ bị hủy bỏ khi khởi động lại máy, còn QHW sẽ tự động khóa lại khi khởi động máy nếu trước đó đã sử dụng chế độ khóa màn hình. QHW chạy được trên Windows 9x hay NT/2K/XP.

Trich tu` echip.com cái này chắc bạn RNV cần nhưng tui chưa tìm htây phầnm mềm ẩn mình giữa các chương trình !kho' we'