PDA

View Full Version : Xóa bài viết và không trả lời!?

Nanomedia
16-12-2004, 22:05
Bài viết "Trí tuệ việc Nam - Một vài sự thật" của bạn đã bị xóa/sửa hoặc chuyển đi

--------------------------------------------------------------------------------

Chào Nanomedia,

Xin thông báo cho bạn biết rằng bài viết "Trí tuệ việc Nam - Một vài sự thật" của bạn đã được .

Địa chỉ của bài viêt này là :
DELETED

Bài viết "iCMS - Tham nhũng ở Đài Truyền hình Việt Nam??" của bạn đã bị xóa/sửa hoặc chuyển đi

--------------------------------------------------------------------------------

Chào Nanomedia,

Xin thông báo cho bạn biết rằng bài viết "iCMS - Tham nhũng ở Đài Truyền hình Việt Nam??" của bạn đã được .

Địa chỉ của bài viêt này là :
DELETED

Những quy định trong DDTH.com
Các bạn có thể thảo luận thêm về các quy định này tại liên kết dưới đây : Thảo luận về quy định mới của DDTH

1/ Bài viết có nội dung không phù hợp với chủ đề thảo luận...

Quý vị nào xóa 2 bài viết của tui cho tui hỏi 2 câu thế này nhé:
+ Vì sao hai bài viết của tui bị xóa thế. Tui ngồi type mỏi hai bàn tay để thảo luận với mọi người mà ai đó lại click chuột del dễ dàng vậy sao?
+ Theo lý thì chưa biết có hợp không còn theo tình thì thiệt là tệ đó!

Làm đúng yêu cầu, đã gữi cho vi khoa và đã ko nhận được reply suốt 3 ngày!
Có phải ddth là như thế này ko?
Cứ lo phát triển cho nhiều vào trong khi quan hệ với thành viên thế này à?

ktvnguyenchien
16-12-2004, 22:32
Thật tiếc, tôi không được đọc hai bài đó của bạn.
Nhưng tôi cũng nói luôn: Chúng tôi (Admin, SMOD) tuyệt dối không bao giờ xóa những bài viết có giá trị của thành viên. Nếu sai chủ đề bàn luận, chúng tôi sẽ chuyển về đúng vị trí.
Việc Vi Khoa chưa trả lời được là do hiện nay VK nhận rất nhiều thư liên quan đến vấn đề mà cả diẽn đàn đang quan tâm. Nên việc chậm trễ là điều không tránh khỏi. Mà có thể bài đó do SMOD xóa, chứ đâu phải Admin. Hơn nữa nếu bạn thắc mắc thì có thể post bài vào mục góp ý. Các SMOD, MOD sẽ trả lời bạn.