PDA

View Full Version : Trong YM! Làm sao để biết your friends offline thật hay giả.

beckham12a18
11-12-2004, 12:04
Mấy bạn ơi cho mình hỏi trong YM!, nếu Friends mở Invisible Mode, vậy có cách nào để biết la ngưới đó đang online nhưng mở chế độ Invisible Mode hay không?Cảm ơn nhiều.

fantastic
11-12-2004, 19:46
Có 2 cách, một là bạn vào address book của bạn, xem cái nick đó có sáng hay ko (trong address book của bạn phải có nick của người cần xem, ko có thì add dzô). Cách thứ 2 là click chuột phải lên nick đó rùi Invite to Conference... Cách này ko chắc ăn lắm, vì nếu "nạn nhân" để im, ko click gì hết thì cũng pó... Tui thích cách xài address book.

alleycat
11-12-2004, 19:53
Nói thêm, bạn fải dùng Address Book trong IE cơ, dùng trong Y!M 6 no point

vuanhthao
11-12-2004, 20:25
Có 2 cách, một là bạn vào address book của bạn, xem cái nick đó có sáng hay ko (trong address book của bạn phải có nick của người cần xem, ko có thì add dzô). Cách thứ 2 là click chuột phải lên nick đó rùi Invite to Conference... Cách này ko chắc ăn lắm, vì nếu "nạn nhân" để im, ko click gì hết thì cũng pó... Tui thích cách xài address book.
vào addressbook thì có thể phát hiện ra được người ta có online hay không thì người đókhông biết được nhưng họ mà không vàohòm thư thì không có sáng nick đâu ông bạn à

DYTM
11-12-2004, 22:40
Cách thứ 2 là click chuột phải lên nick đó rùi Invite to Conference... Cách này ko chắc ăn lắm, vì nếu "nạn nhân" để im, ko click gì hết thì cũng pó... Tui thích cách xài address book.Bạn đã thử cách này chưa mà kết luận vậy !!!

beckham12a18
12-12-2004, 10:35
vào addressbook thì có thể phát hiện ra được người ta có online hay không thì người đókhông biết được nhưng họ mà không vàohòm thư thì không có sáng nick đâu ông bạn à

Mình thấy co lẽ vuanhthao noi dung. Neu họ không vào hòm thư thì cũng no help. Dù sao cũng cám ơn tất cả các bạn nhiều. Khi nào có cách náo hữu hiệu hơn please inform me. Thanks very much.