PDA

View Full Version : [Q] Mời các sư huynh có kinh nghiem về free server vào đây

mrvanhieu
09-11-2002, 14:51
Xin lổi vi dã đật iêu đề như thế.

Mình dang xài cai free server iwebland.com. Mọi thứ đề tốt nhưng không thể attach file được. Có phải là do server không hỗ trợ upload file????

Xin trả lời gấp gấp, cám ơn

TinhNhi
10-11-2002, 11:01
bạn là coolfreepage fan đây, ko, bạn ko thể upload la` lổi của software làm forum, mình thử ibf, bản gốc, nhưng vẫn ko thể upload, nếu mở, thì ko thể làm được vì cả,

nghe nói, vì lý do an toàn nhiều host server khoá nó lại, tốt hơn hết bạn upload = WS-FTP, còn dùng web based thì chừng nào mới xong ?

:)

Về Đâu
10-11-2002, 11:46
có thể lỗi do khi bạn upload file lên coolfreepages chèn 1 đoạn java script popup vào nên tạo ra lỗi . mình không biết cách khắc phục nó trước đây có 1 người nói về vấn đề này rồi để mình lục lại xem sao . hy vọng mình kiếm ra .

mrvanhieu
11-11-2002, 17:31
cái script mình đã sử rối, nhưng làm sao de có thề cho user attach file mà upload = WS_FTP??

tulipden
13-11-2002, 17:31
iwebland cho phép upload bằng web script mà. Nó báo lỗi gì thế

mrvanhieu
14-11-2002, 21:24
Báo lỗi um sùm luôn

thứ nhất, khi post ba`i có attachment thì báo lỗi là "No post mode specified"

nếu back lại thì ở dưới góc trái của IE hiện lên một bảng tam giác màu vàng nó báo là "Acess Denied...."

mình đã lên forum hỏi chuyên gia nhưng mà cũng không giải quyết được gì hết,.....Xin các bạn giải quyết dùm, cảm ơn

vikhoa
14-11-2002, 22:57
Mấy bài này nên post qua bên CLB Webmaster hoặc bên Domain/Hosting. Để các bạn đọc thông báo xong thì Về Đâu move giùm nhé!