PDA

View Full Version : cho hoi mot teo!!!!

xp18
04-12-2004, 14:54
Xin các anh chị nào khinh nghiệm cho em hỏi ở đâu dạy THIẾT KẾ DỒ HOẠ QUANG CÁO VÀ THIẾT KẾ WEB SITE có uy tín vậy? Em muốn học để lấy bằng ĐHQG chứ không phải o mấy trung tâm tin học.Rất mong các anh các chị tư vấn cho thnằg em nay nhé.THANKS SO MUCH

liti_83
04-12-2004, 19:28
Cho hỏi bạn muốn lấy bằng DHQG mà bằng A,B hay bằng Đồ họa vi tính đây?Đồ họa quảng cáo bạn phải biết về PS va Corel,Website cần 1 số ít thủ thuật nữa học ở DHKHTN cũng được đó bạn!
Liti

xnewman
05-12-2004, 01:19
Muốn lấy bằng chính quy thì chờ để thi.vào mỹ thuật cn .còn học kiểu tại chức lấy bằng thì chỉ cần tiền ...nói chung ai khá đều tự hock lấy ..

xp18
05-12-2004, 19:11
Em muon hoc de lay bang ky thuat vien do hoa,de sau nay xin lam may cong ty quang cao! em khoai lam web lam, em dang co mot cai web www.myrealid2004.net.tf lam choi thoi.
Em da co bang ky thuat vien tin hoc (phan cung va mang).Em thich do hoa va thiet ke web.Muon lam forum thi phai biet ngon ngu gi vay?HIX HIX HIX

xnewman
06-12-2004, 00:35
Lạy các thánh đang nhậu trên trời ..có bằng KTN mà lại hỏi vzậy sao bồ.. tôi tưởng các KTV là ma của mọi ma ..

liti_83
06-12-2004, 07:50
Nói chung là bạn có thể học từ căn bản đến nâng cao của đồ họa ở bất kì trường nào, đừng đi học những nơi đắt tiền như Ngọc Tiên hay RMIT gì gì đó!Đúng là vào đó học thủ thuật là chính,nhưng bạn nên rõ căn bản rồi hãy học nâng cao...Và nè nếu đã có căn bản thì chuyện gì cũng ĐƠN GIÃN như ĐANG GIỠN ấy mà!!!!Còn nêu muốn nâng cao bạn có thể tham khảo ở những trang WEB PS hay mua sách về đọc có lí hơn nhiều!
Liti