PDA

View Full Version : công cụ text file iso(FILE ISO CỦA ĐĨA BOOT)

manhhotuong
09-04-2011, 20:23
HÔM NAY MÌNH UPDATE 1 CÔNG CỤ CHẮC CŨNG CÓ KHÁ NHIỀU BẠN ĐÃ BIẾT RÙI, MÌNH UP CHO CÁC BẠN CHƯA BIẾT ĐỂ SỬ DỤNG NGHE. LÀ CÔNG CỤ TEXT FILE ÍO CỦA ĐĨA HIREN BOOT CHO NHỮNG AI HAY NGHỊCH MÁY.CÁC BẠN KÍCH DOUBLE CHUỘT VÀO FILE CHẠY. KHI CHƯƠNG TRÌNH HIỆN RA_DOULE CLICK VÀO RUN THE (LIVECD) CHỌN ĐƯỜNG DẪN FILE ISO CỦA HIREN BOOT MÀ CÁC BẠN LƯU TRONG HDD, SAU ĐÓ CÁC BẠN SẼ VÀO CHƯƠNG TRÌNG CỦA ĐĨA BOOT, THA HỒ MÀ TEXT THOẢI MÁY MÀ KHÔNG SỢ ẢNH HƯỞNG ĐẾN MÁY TÍNH NHA, CÒN NHIỀU CÔNG CỤ LẮM, CÁC BẠN THÍCH THÌ TÌM HIỂU TIẾP NHA, nó đây
http://www.mediafire.com/?48uup8p0munmnex

tam_giang
11-04-2011, 17:18
>> THA HỒ MÀ TEXT THOẢI MÁY MÀ KHÔNG SỢ ẢNH HƯỞNG ĐẾN MÁY TÍNH NHA
Tôi đọc đi đọc lại 3 lần, thấy bạn dùng chữ TEXT nhiều lần và vẫn không hiểu TEXT thoải mái là làm sao. Bạn có thể cho biết thêm chi tiết được không ???

manhhotuong
12-04-2011, 20:27
à thì mình có thể dùng thử các chức năng của đĩa hiren boot mà khỏi cần để đĩa cd boot vào, nếu bạn có file iso của đĩa boot: ví dụ như bung ghost, chia partition..khi nào thành thạo rồi bạn mới dùng đĩa thật đẻ làm trên máy thật. mong bạn sẽ hiểu

quansantran
13-04-2011, 02:01
@manhhotuong: Mình nghĩ thì bác tam_giang hiểu được chử "text" đó có nghĩa là gì. Chẳng qua hỏi để muốn bạn biết sai mà sửa.

tam_giang
13-04-2011, 14:32
@manhhotuong: Mình nghĩ thì bác tam_giang hiểu được chử "text" đó có nghĩa là gì. Chẳng qua hỏi để muốn bạn biết sai mà sửa.
Cám ơn bạn. Tôi hiểu TEXT là text lúc đó nên phải đọc đi đọc lại. Nay thì tôi nghĩ là TEST chứ không phải TEXT. Chẳng hiểu đúng không nữa.

Updated: Vẫn thắc mắc tôi phải DL nó về, mở ra xem nó là cái gì. Bây giờ tôi hạch tội chủ topic: Bạn lấy cái này ở đâu và bạn có biết công dụng thực sự của nnó không ? Bạn có biết chỉ dùng như thế nào không ? Tôi tò mò nên tìm hiểu chứ người khác rủi DL về rồi nó không work thì làm sao ????

Bạn nào cũng muốn tò mò xin đọc thêm ở đây:

http://www.portablefreeware.com/?id=1471

manhhotuong
14-04-2011, 20:31
đúng cái này lúc trước mình lang thang trên mạng và vô tình biết được thấy hây nên poss lên cho các bạn sài thử, ai sử dụng thì down về , còn không thì tham khảo cũng được mà.các bạn không thấy mình ghi"MÌNH UPDATE 1 CÔNG CỤ CHẮC CŨNG CÓ KHÁ NHIỀU BẠN ĐÃ BIẾT RÙI, MÌNH UP CHO CÁC BẠN CHƯA BIẾT ĐỂ SỬ DỤNG NGHE" hay sao

tam_giang
15-04-2011, 05:26
đúng cái này lúc trước mình lang thang trên mạng và vô tình biết được thấy hây nên poss lên cho các bạn sài thử, ai sử dụng thì down về , còn không thì tham khảo cũng được mà.các bạn không thấy mình ghi"MÌNH UPDATE 1 CÔNG CỤ CHẮC CŨNG CÓ KHÁ NHIỀU BẠN ĐÃ BIẾT RÙI, MÌNH UP CHO CÁC BẠN CHƯA BIẾT ĐỂ SỬ DỤNG NGHE" hay sao
Nếu không nói rõ chính xác, ngọn ngành tôi cho là spam và sẽ đề nghị cấm cửa luôn. Nhắc luôn: bỏ cái thói dùng chữ hoa đi. Bạn có biết dùng chữ hoa liên tục trong internet có nghĩa là gì không ? Có nghĩa là chửi cha người đọc đấy.

À, bạn chưa giải thích TEXT là gì ?

manhhotuong
17-04-2011, 22:11
vân mình là dân gà về tiếng anh lắm, viết nhằm ấy mà test mới đung

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Nếu không nói rõ chính xác, ngọn ngành tôi cho là spam và sẽ đề nghị cấm cửa luôn. Nhắc luôn: bỏ cái thói dùng chữ hoa đi. Bạn có biết dùng chữ hoa liên tục trong internet có nghĩa là gì không ? Có nghĩa là chửi cha người đọc đấy.

À, bạn chưa giải thích TEXT là gì ?

ja test được chưa tại e mù tiếng anh. xl nhé. mình mới biết viết chữ hoa là chửi cha người đọc đó. ngộ ghế, chỉ mình bạn nghĩ thôi, viết hoa cho biết quan trọng vấn đề thôi