PDA

View Full Version : Xin mở thêm box dành cho bợm nhậu !!!!

AnhThuongEmRoi
18-11-2004, 08:38
té ra DĐTH đang biến thành nơi kêu gào rủ nhau đi nhậu ????
(xem một loạt bài viết trong box Giao Lưu-Bò kạp vàng)

ngoài kia thì một con ma đang hô hào họp mặt chẳng cần lý do ????
và cũng chẳng cần ai đến ????
chẳng cần ai đến nhưng lại phải tổ chức thật hoành tráng ????

bu ơi ! ông vk ơi !!!!!
nên chăng mở thêm một box cho những con ma bợm ????
và những tên tưng tửng ????

xin đừng để diễn đàn TIN học rồi sẽ trở thành TỊT học

Ghost1982
18-11-2004, 12:42
Ko thể ko buồn cười, nhất là xem được cái hình này sau khi login hehehehehe

Về việc kêu gào đi nhậu thì cũng ko vấn đề gì, dù sao thì online mãi thì cũng phải offline với nhau thì mới thắt chặt tình đoàn kết được chứ. Tuy nhiên cách spam của mấy vị miền Nam quả thật kinh dị, lập một lúc gần chục thread chỉ để nói về vụ đi ăn nhậu với nhau :(, cái đó thì tui ko đồng ý.

Còn về việc con ma kêu gào đòi đoàn tụ thì cũng đâu có gì sai? Ma đâu phải là người nên "chẳng cần ai đến" lol lol lol, Hallowen chắc phải chờ tới năm sau hơi lâu nên đành phải nói "ko cần nhân dịp" :D :D :D
Nói vui vậy thôi nếu bạn đọc cái thread ViKhoa ra Hà Nội thì sẽ hiểu tại sao tôi viết là "chẳng cần lý do và cũng chẳng cần ai đến".

Tôi thiết nghĩ việc rủ member của diễn đàn đi họp mặt thậm chí có thể là rượu chè cờ bạc đập phá thì ko có gì đáng phải phê bình.

Hans Voralberg
22-11-2004, 20:33
Đi nhậu thì có gì sai hả cha nội. Vui chứ, đừng quá chén là được. Thứ nữa mấy cái thread đó đâu có nằm sai chỗ, giao lưu chẳng phải gặp mặt làm wen thì làm gì.

quang_ngoc2006
22-11-2004, 21:19
Trời , nằm trong box giao lưu mà , bạn kô thích bạn có thể kô xem , kô đi , kô nói , kô ai đụng tới bạn cả . Hà cớ chi mà than dữ vây :D

ITbaby
24-11-2004, 11:38
xì ! đọc cái bài mà bất mãn với mấy mem như vậy :( sorry anh nhé , nhưng tính baby thấy sao nói vậy ấy .