PDA

View Full Version : Cần gì để chơi GA

hauconghanh
31-03-2011, 10:58
Tình hình là em tham gia MMO cách đây khoảng 3 tháng (kiếm đc 1 ly cafe/tháng :( ), em biết như thế vẫn còn là quá ít để chơi GA khi mà em vẫn còn mù mờ về vấn đề này. (Nói vậy mấy đừng cười mà tội em)
Khi mà em ko biết lập trình, làm web thì vẫn chưa biết nhiều thì có thể chơi GA đc hay ko?
Đây là cái blog của em mới lập đc 4 ngày, có gần 600 lượt xem trang http://socks4you.blogspot.com/
Cái đó làm ra cho vui chứ em ko nghỉ đến việc kiếm tiền, chủ yếu phục vụ cho anh em làm offer, + cheat ptc,pts ;))
Ngày nay lang thang trên ddth lạc vào chuyên mục Advertisers & Publishers đọc thấy hay lắm, em cũng muốn kiếm tiền từ GA, nhưng đọc nhiều "từ chuyên ngành" nên em chịu :D
Nay em có 1 số thắc mắc mong các bác hướng dẫn cho em :D
Thứ nhất em đọc thấy cái autoblog đó, vậy chơi GA theo cách đó có nên hay ko, liệu có khả thi ko.
Thắc mắc thứ 2: em dùng autosurf để tăng traffic cho web của em sau đó em mới chơi GA liệu có đc hay ko?
Thứ 3 (đây ko phải là thắc mắc mà là nguyện vọng): nếu đc em mong 1 bro nào đó, ko phải bro cũng đc, biết sơ sơ cũng đc rồi (như vậy là hơn em rồi) có thể hướng dẫn cho em 1 số thứ, có thể pm qua YH. :D (cái này chắc hơi khó nhưng vẫn hi vọng)
Thank all

[Delete All™]
31-03-2011, 11:04
bạn lạc vào cái box này chi vậy. Nếu bạn cứ bám vào cái box này thì :D Thành thật chia buồn cùng gia quyến :D

dungsg
31-03-2011, 11:10
Thứ 1: autoblog dùng để chơi GA được, nhưng để nhận được tiền từ GA thì hên xui. Nó giống như quay bài, thầy (GA) bắt thì bị phạt, không bắt thì kiếm được tiền.
Thứ 2: autosurf không giúp ích được gì ngaòi tăng Alexa, nếu thích thì cứ chơi, nhưng khi chơi GA thì không dùng được.

-Juno-
31-03-2011, 11:11
Thấy nhiều người chưa kiếm được đồng nào cũng đã đi viết tut, dã man thật :|

BoTayConGaQuay
31-03-2011, 11:49
;2644333']bạn lạc vào cái box này chi vậy. Nếu bạn cứ bám vào cái box này thì :D Thành thật chia buồn cùng gia quyến :D

Ý gì đây ta :D ?

ga9
31-03-2011, 13:10
em yêu lấy sock ở đâu vậy? :D
pm cho mình nhé, có thể giúp đc gì thì mình sẽ giúp
Yahoo: ddth_ad

thinhduc
31-03-2011, 13:19
Bạn đọc cái topic của bác chuyenhenho ấy :D
Nhưng nhớ, đọc là phải làm theo, chứ biết mà không làm thì cũng ko kiếm đc cent nào đâu :D

qingsong
31-03-2011, 13:32
Mặt dày + tâm đen:D

vatoicungyeuem
31-03-2011, 14:20
gặp 1 chú mới vào nghề giống mình. Cứ làm bừa đi bạn có mất gì đâu, auto tẹt, chết ga làm con mới :)

hauconghanh
31-03-2011, 23:13
Cảm ơn các bác, em đang tìm hiểu cái autoblog đó, thiệt tình chơi GA ko dễ chút nào, nhưng ko sao em vẫn cố gắng, cô gắng kiếm ít cháo ăn học cho qua ngày :D

Gà sap chet
01-04-2011, 03:01
Ý gì đây ta :D ?

Có nghĩa là các bác Việt Nam là chuyên gia giấu nghề, chẳng có chút hy vọng nào vào đây để học hỏi đâu. Em hiểu vậy ko biết có đúng ko?

loading ...
01-04-2011, 06:35
Có nghĩa là các bác Việt Nam là chuyên gia giấu nghề, chẳng có chút hy vọng nào vào đây để học hỏi đâu. Em hiểu vậy ko biết có đúng ko?

Không đúng, tại bạn nóng vội muốn người ta đút tận mồm khéo không thèm nhai muốn nuốt luôn nên nghĩ vậy. Ở box này mình thấy gần đây mọi ng share rất nhiều kinh nghiệm quý giá