PDA

View Full Version : Phụ nữ

Hòang Phố
11-11-2004, 04:21
Một nhóm các quí bà trong một kì nghỉ hè tới một khách sạn 5 tầng lầu, ngoài khách sạn có biển đề: "Chỉ dành cho phụ nữ !"

Vì các đức ông chồng của họ ko đi cùng, họ quyết định bước vào với đầy vẻ tò mò.

Người gác cửa khách sạn, một bức tranh của một người đàn ông, giới thiệu với họ về khách sạn: " Nó có năm tầng lầu, qua một tầng sẽ lên tới tầng kế tiếp. Nếu các quí bà thấy tầng nào phù hợp thì mời lưu lại ở đó. Rất đơn giản, các quí bà sẽ thấy một dòng chữ khắc trên cửa của mỗi tầng hướng dẫn các quí bà sẽ gặp gì ở đó.

Tầng thứ nhất nhanh chóng được chinh phục, ở đó có biển đề: " Những người đàn ông ở đây là những người tình dở, nhưng họ rất xã giao, nhạy cảm và thông minh"
Các quí bà cùng cười vang và không chậm trễ tiếp bước lên tầng cao hơn.

Ở tầng thứ hai có biển đề: " Những người đàn ông ở đây là những người tình rất tốt, nhưng họ có thói quen ngược đãi phụ nữ"

Dĩ nhiên là hoàn toàn không hài lòng, các quí bà hướng tới tầng thứ ba, ở đó dòng chữ:
" Những người đàn ông ở đây là những người tình tuyệt vời và quan tâm tâm nhiều tới phụ nữ"
... đã có thể thỏa mãn những yêu cầu của họ, nhưng còn hai tầng nữa...

Họ không thể cưỡng lại được và leo lên tiếp và đọc được rằng: " Những người đàn ông ở đây thể hình tốt, nhạy cảm và rộng lượng. Họ tôn trọng phụ nữ và là những người tình tuyệt vời. Tất cả đều chưa lập gia đình, giàu có và 100% chỉ quan hệ với phụ nữ."
Ở đây, các quí bà cảm thấy được những gì mà trái tim mình khao khát, đòi hỏi, nhưng dẫu vậy họ vẫn muốn đảo qua tầng tiếp theo...

... tới đó, họ đọc được: " ở đây không có đàn ông. Tầng này được xây để chứng minh rằng, bất cứ những gì mà người ta làm đều rất khó làm vừa lòng một người đàn bà."

Cuong_DC9
13-11-2004, 06:59
Chủ đề về phụ nữ thì khá nhiều đấy!
Ví dụ: phụ nữ khi lái xe, nếu họ đánh xi nhan sang phải, chưa chắc họ đã rẽ trái.

Hoàng Phố à, bạn có cái tên rất đẹp đấy. Sau 1 hồi giải phẫu bằng con dao của anh đồ tể tôi tìm được ý nghĩa của tên bạn: Tư Nỗn Tiệt Như Đem.
Đố bạn tôi đã làm như thế nào!!!

Hòang Phố
17-11-2004, 04:29
Chủ đề về phụ nữ thì khá nhiều đấy!
Ví dụ: phụ nữ khi lái xe, nếu họ đánh xi nhan sang phải, chưa chắc họ đã rẽ trái.

Hoàng Phố à, bạn có cái tên rất đẹp đấy. Sau 1 hồi giải phẫu bằng con dao của anh đồ tể tôi tìm được ý nghĩa của tên bạn: Tư Nỗn Tiệt Như Đem.
Đố bạn tôi đã làm như thế nào!!!

Hihihih, HP thật tình không hiểu với cái tên mà Cuong đã mổ xẻ. Chỉ biết chắc rằng Cuong không phải là 1 bác sĩ hay rồi ! hihihi
giải thích cái tên ấy cho HP đi ha !

THE LAST LEAF
19-11-2004, 16:57
Hơ hơ chắc là Tôn Nữ Đẹp Như Tiên chăng

Cuong_DC9
19-11-2004, 23:15
Hơ hơ chắc là Tôn Nữ Đẹp Như Tiên chăng
Bạn đã đoán đúng món rồi. Để tôi trình bày lại ca mổ xẻ của tôi:
1. Hoàng: thường liên quan đến vua chúa, con gái mang họ vua là Công Tằng Tôn Nữ gì gi đó. Tôi cắt bớt đi còn Tôn Nữ thôi.
2. Phố = phô sắc, không đẹp thì ai dám khoe? người ta thường ví: đẹp như tiên . . .
Tôi lộn 2 cỗ lòng ra rồi ghép lại, thế thôi.

Thực ra nó rất đơn giản phải không HP? Chắc tại bạn quan trọng hóa vấn đề nên không nghĩ ra thôi, hay nghĩ ra nhưng không viết ra?
Tôi không để ý, vừa rồi mới phát hiện ra bạn là MOD, lần sau tôi sẽ mổ sẻ mạnh tay hơn nữa!!!

smallsun_vn2003
20-11-2004, 18:15
toi thay chang co gi la thu vi lamm

Ghost1982
20-11-2004, 18:54
Lâu rồi mới đọc được bài viết của em ;)
Ko rõ em dạo này thế nào rồi hay em cũng bất cứ những gì mà người ta làm đều rất khó làm vừa lòng một người đàn bà :)

Hòang Phố
21-11-2004, 00:29
hehehe, Ghost vẫn "anh em" ngọt ngào như xưa nhỉ ? HP vẫn ngáp ngáp và vẫn thường online trên ddth đấy thôi ! chỉ là hơi làm biếng post bài.

Ghost1982
21-11-2004, 15:39
Chán em thế, tưởng em sắp có baby rồi chứ ai dè vẫn lang thang internet :D
Lâu rồi ko gặp em đã về Canada lâu chưa, làm gì mà đi lại nhiều thế có buôn lậu được gì ko em lol lol