PDA

View Full Version : Giúp em cài Skin trên Host Yahoo với Pa` con ui!(IBF2.0 Final)l

Invisible_heaven
10-11-2004, 15:36
Em thay skin khi Up cai File ibp_skin.... lên hót thi` bị báo là:
"No upload file was found and no filename was specified."
Oack...cái Hóst yahoo đấy ah.....bác nào biết phải làm sao giúp em với :-)) ------>thi' mới chit chứ....Setup trên các Host khac thi` Vô tư...hicccc....giúp em với nhé....Đa tạ các bác.....Nhịn đói...ngồi Ăn bánh mỳ với Sũa chờ câu trả lời của các bác...

codered
10-11-2004, 15:39
bác thử upload nó vào thư mục uploads rồi , chỉ đường dẫn trong import skin lại thôi , tải file từ máy lên hay bị lỗi lắm .

Invisible_heaven
10-11-2004, 19:23
bác thử upload nó vào thư mục uploads rồi , chỉ đường dẫn trong import skin lại thôi , tải file từ máy lên hay bị lỗi lắm .
Cảm ơn Bác codered....nhưng mà em không thể Up lên thư mục Uploads được là sao( đúng hơn là cai file "ipb_skin-***x.xml" và "ipb_images-***x.xml") ...huhuhuhuu.....cho du` CHMOD thành777 thư muc đấy rui`...giờ bi't phải làm sao đây....hicccccccccccccc..... Bác VềĐâu đâu rui`f....giúp em đi.....loay hoay mãi mà chăng được.....bực mình đập mấy cái Bát rui``...cứ tiếp tục tình trạng này chắc hết Bát ăn cơm qua'....huuhu