PDA

View Full Version : hay khuyen toi nen nang cao ki nang tin hoc o dau sau khi da tot nghiep chuyen vien

kemutinhoc_2485
08-11-2004, 21:58
Minh dang hoc chuyen vien lap trinh cua TRUNG TAM DAO TAO CONG NGHE THONG TIN CUA TRUNG TAM VIET HAN lien ket voi truong DHQGTPHCM & Truong DHKHTNTPHCM sau khi hoc song minh muon duoc dao tao de nang cao kien thuc de co the giup ich xa hoi cung nhu tim cho minh mot cong viec tot cho ban than nhung ma doc bai cua may menber minh cung muon hoc aptech nhung phai thi vao nhung minh hoc o cai trung tam nay chi day cho hoc vien co 2 mon Tin Hoc va Tieng Anh khong hoc toan' ma bao thi toan' thi co le minh chang con nho gi mat hic' ---- vi sau khi hoc song 3 nam o day thi khong con nho gi ca hon nua hoc phi cao that nha tui thi ko co kha nang cho tui hoc nhu the ma toi co nhieu tham vong lam nen toi vao day xin y kien may bac cho toi mot loi khuyen chan thanh .
Muon thuc hien duoc tham vong cua minh phai lam sao voi dieu kien cua toi hien nay can gi de khac phuc. Noi toi hoc hien nay theo cac ban co nen theo hoc khong ? Khong phai toi hoi the de cac ban bao khong la toi bo cuoc dau ma toi hoi de xem y kien moi nguoi cung nhu cac nha kinh doanh suy nghi gi ve cai trung tam toi dang theo hoc de toi biet duoc gia tri cua minh sau khi ra truong nham giup cho toi co the xac dinh cho ban than mot huong di tiep theo dung nhat nham thuc hien duoc uoc mo cua minh, neu ra truong toi co the vua lam vua hoc duoc ko? va nen hoc o dau? Tuy la con gai nhung toi rat co gang cac ban hay cho toi loi khuyen chan thanh nha! Cam on nhung ai da nghe vao day va da cho toi mot loi khuyen cam on tat ca !

pentiumM
09-11-2004, 15:17
Chao _2485, miễn bình luận. Mình chẳng biết gì về cái áp pờ tếch cả, lập trình phần mềm thì cũng lờ mờ thôi. Mình đang theo học về mạng của Cisco, toàn lập trình trên router với switch, nếu bạn muốn "đổi gió" nhảy qua lập trình thiết bị giống tớ, thì học CCNA cho biết. Theo tớ bằng CCNA trong vòng vài năm nữa CCNA sẽ vẫn còn giá trị, còn sau đó + thêm vài năm nữa thì không biết nên bây giờ đang tích cực CCNP...hành trình CISCO.
Mình đang học ở iPMAC : www.ipmac.com.vn
mail : contact@ipmac.com.vn