PDA

View Full Version : Đính chính cho daem0n

daem0n
03-11-2004, 23:29
Xin chào cả nhà,
Mấy nay daem0n tui bị stress quá; vả lại lên đây thấy mấy anh em trên đây chửi VN mình dữ quá cho nên tui nhảy vô ủng hộ VN để chửi lại cho dzui dzẻ, cũng là để giảm bớt stress, hehehe. Trong lúc chửi nhau có lời qua tiếng lại với lời lẽ không hay (chuởi mà sao hay được), nhưng thật chất vẫn là bạn bè với nhau cả thôi. Theo như daem0n tui thấy thì ở đâu cũng có mặt hay mặt dở, chắc chắn là daem0n tui có chỗ sai rồi, nhưng tui thấy ở đây có nhiều anh em cũng quá khích lắm, đó chắc chắc cũng là không đúng. Nhưng thôi, tui xin khép tất cả lại ở đây (Do tui chưởi nhau ở nhiều thread quá cho nên lập ra hẳn 1 thread mới để nói cái này). Thôi xin giữ hòa khí với nhau. Cũng xin cám ơn anh em đã cãi nhau với tui để tui bớt stress, hehehe). Nhưng nói trước, ai mà quá khích thì tui chưởi tiếp đó nha. Xin chào anh em!

7604
04-11-2004, 03:02
Chửi thì chửi, chơi thì chơi. Giảm HIV hay không còn tùy thuộc vào bộ...sinh...đẻ...có kế hoạch.
=================

anhsisap
04-11-2004, 03:34
Hehe, anh em dzui dzẻ với nhau là được, đừng có như trên báo chửi nhau rùi mang mẽ tấu chém nhau thì.. hết dám chửi.

Anh em huề nhé !

Cho hun 10! cái coi, hehe

daem0n
04-11-2004, 20:33
Hahaha, anh em huề thì tui dzui rồi. Đừng có ai để trong bụng để bụng bự nha, haha.