PDA

View Full Version : Họp mặt ddth tại Hà Nội

Ghost1982
03-11-2004, 15:28
Chẳng cần lý do, ko cần nhân dịp cũng chẳng cần vị nào đến, anh em Hà Nội cũng nên làm một tour thật hoàng tráng đê!

Mời nhào vô góp ý và nhân tiện spam bài :D

Tôi thấy tp HCM cũng đã tổ chức và cũng đông vui nhộn nhịp lắm, dân Hà Nội trên ddth ko nhiều bằng nhưng cũng quyết chẳng chịu thua kém. Dân Hà Nội mình phải làm một buổi ăn chơi hơn hẳn bên kia OKIE ;)

Bên kia lấy chủ đề là ăn nhậu, theo tôi như thế là tệ nạn quá. Vì vậy tôi yêu cầu dân Hà Nội lấy chủ đề Cờ bạc lol (có lẽ ko tệ bằng ăn nhậu :D)

Xin mọi người tiếp tục góp ý nhé!!!

traiHanoi
03-11-2004, 15:39
Nhất chí với ý kiến của bác thôi.
Anh em nên quyết định tập trung để tỏ rõ sức mạnh của dân Hà Nội.
Chưa hết

Ghost1982
03-11-2004, 17:02
hic sao mà ít người ủng hộ tôi thế
Up một phát nhá ;)

MidNight
03-11-2004, 21:03
Cho hoi neu to chuc thi tu tap o dau the ha

Cotez
04-11-2004, 04:02
Dân Hà Nội mình phải làm một buổi ăn chơi hơn hẳn bên kia OKIE ;)

Bên kia lấy chủ đề là ăn nhậu, theo tôi như thế là tệ nạn quá. Vì vậy tôi yêu cầu dân Hà Nội lấy chủ đề Cờ bạc lol (có lẽ ko tệ bằng ăn nhậu :D)

uhm, giao lưu họp mặt thôi mà, đâu cần phải châm chích chỗ này chỗ nọ hả ku Ghost :D
Tiếc là ku Ghost nhà ta không biết nhậu. Nếu không ku đã mua vé máy bay để vào trong này rồi :D

Cho quảng cáo một tí nha :lick:

Còn chờ gì nữa, hãy tham gia ngay từ bây giờ:
:present: Họp mặt DDTH.com tại TP.HCM, bà con nào ở TP.HCM thì tham gia đông đủ nha (http://www.diendantinhoc.com/showthread.htm?t=51366) :present:

Coi bộ chiến dịch của Ghost không thành công rồi. Theo điều tra thì dân DDTH nhậu dữ chứ bài bạc thì ít lắm. Lấy ví dụ cái topic "Dân IT có nhậu không?" thì biết ngay.

emdotlam
04-11-2004, 10:11
Chơi khùng luôn đi pà con. Bà con làm bọn này mất mặt với anh em IT miền Nam quá. Hẹn hò chán chê roài chỉ có mí đứa đi. rầu thúi ruột . lần này chơi xả láng luôn đi !

phaleao
04-11-2004, 10:27
Chẳng cần lý do, ko cần nhân dịp cũng chẳng cần vị nào đến, anh em Hà Nội cũng nên làm một tour thật hoàng tráng đê!

Mời nhào vô góp ý và nhân tiện spam bài :D

Tôi thấy tp HCM cũng đã tổ chức và cũng đông vui nhộn nhịp lắm, dân Hà Nội trên ddth ko nhiều bằng nhưng cũng quyết chẳng chịu thua kém. Dân Hà Nội mình phải làm một buổi ăn chơi hơn hẳn bên kia OKIE ;)

Xin mọi người tiếp tục góp ý nhé!!!
Làm gì mà phải hơn thua den the cu bình thuòng thoi

Ghost1982
04-11-2004, 12:42
Ko chỉ hơn thua thế thôi đâu!!!
Tại tôi ko chỉ tính quy mô buổi họp mặt này nhỏ như vậy

Họp mặt cộng đồng Net tại Hà Nội
Tôi muốn tổ chức một buổi họp mặt thật hoành tráng cho cộng đồng Net tại Hà Nội. Nói thế thì chưa đúng lắm, tôi chỉ xin đưa ra ý kiến và mong sẽ được mọi người ủng hộ, góp ý và tài trợ.
Nếu như buổi họp mặt không thành công thì tôi xin lỗi mọi người vì đã làm phiền và mong mọi người hãy coi ý nghĩ điên rồ của tôi như một sự giải trí vui vẻ. Còn nếu thành công thì nó sẽ không chỉ cho chúng ta một buổi vui chơi vui vẻ mà còn làm cho chúng ta nói riêng và dân thủ đô càng thêm nổi tiếng.
Để gọi là “hoành tráng” thì đương nhiên không chỉ nhỏ nhoi trong phạm vi một 4rum hay một website mà cần phải cho mọi người dân Hà Nội đều được biết. Nếu bạn thực sự tâm đắc với ý tưởng này của tôi thì xin hãy truyền bá nó cho nhiều người khác biết. Xin các bạn chú ý rằng càng có nhiều người biết và tham gia thì ý tưởng này càng có khả năng thành hiện thực!
Có thể ý tưởng này sẽ không bao giờ trở thành hiện thực, có thể sẽ diễn ra với một quy mô nhỏ hơn, có thể là năm nay năm sau hay … nhưng theo tôi thì ý tưởng này đáng để chúng ta theo đuổi.

Đó là ý tưởng của tôi, đang bắt đầu xoạn ra quy mô, tìm nhà tài trợ. Xin mọi người góp ý thêm.

gate2vn
04-11-2004, 12:56
cậu bạn ghost này, hôm trước cũng đâu thấy đâu, sao hôm nay, kêu gọi dữ vậy?

Ghost1982
04-11-2004, 13:03
Sang bên kia đọc lại đi bác, tôi đã nói rõ ràng rồi mà
Bữa đó tôi có chuyện buồn cá nhân, thông cảm đi chứ. Còn lần này đứng ra tổ chức thì vắng mặt sao được!

trungk9d
04-11-2004, 19:17
Oài,bác Ghost ở HN hả?Em vào đây lâu rồi mà giờ mới biết.Bác cứ lên kế hoạch ngày giờ cụ thể đi.Chắc anh em sẽ hưởng ứng nhiệt tình thui.Em cũng sẽ đi.Nhưng mà cờ bạc em không biết đâu nhé,chỉ nhậu thôi.

vnclick
05-11-2004, 14:15
Chào bà con sao tui thấy chủ đề này lên đã lâu rồi sao không thấy có chương trình gì hết vậy ?????
Hay giờ chúng ta cho cái hen gặp mặt rồi từ đó tùy số lượng thành viên rồi sẽ có chương trình tiếp thế nào. Còn kinh phí thì chúng ta trả góp cho đỡ pải phụ thuộc vào ai.

Ghost1982
05-11-2004, 14:25
Nhưng mà có ít người quá hà huhuhuhuhuhu

1) Ghost1982
2) Emdotlam
3) TraiHaNoi
4) Trungk9d
5) vnclick

Mới có 5 người tỏ rõ ý chí thôi. Đang chờ nhiều người hơn, 5 người thì mới đủ 1 chiếu tá lá thôi lol lol

antighost2891
05-11-2004, 14:42
Có tá lả hả ??? Trời ơi sao mấy pác đợi người ta bay về sè gòng rồi mới tổ chức vậy hả, làm sao bay ra nữa đây, nhưng có tá lả là thấy cơn ghiền nó nhảy dựng lên rôi, hẹn ngày đi, anti tranh thủ ra họp mặt với anh em đồng hương

Ghost1982
05-11-2004, 14:53
Máu thật hehehe, nhưng vậy mới hợp với Ghost tui, sẵn sàng chiều đấy
Trùi nhưng nhà giàu kiểu Antighost này thì sợ mình không chịu nổi nhiệt, u thường đánh bao nhiu vậy đừng chơi lớn quá nhá ;)

antighost2891
05-11-2004, 15:03
Máu thật hehehe, nhưng vậy mới hợp với Ghost tui, sẵn sàng chiều đấy
Trùi nhưng nhà giàu kiểu Antighost này thì sợ mình không chịu nổi nhiệt, u thường đánh bao nhiu vậy đừng chơi lớn quá nhá ;)
Chơi cho đở ghiền thôi chứ không lớn đau, thường thường mình chỉ chởi 5,10 thôi.
Thua nhất 15, thua nhì 10, thua ba 5, cháy 20 ù 25
Có lớn không?

freewarez
05-11-2004, 15:08
ĐỢt này trùng với kỳ thi cuối kỳ nên..................................

Ghost1982
05-11-2004, 15:09
Ờ 5,10,15,20,30 là đúng roài, anh tiếp được lol (30 có nghĩa là ù vượt đó)
Không hiểu có mấy người chiến được với giá này nhỉ, cu Emdotlam chắc không care đâu, tìm thêm 1 chân là đủ giao lưu roài :D
Nhưng chú đánh thế thì cả ngày cũng không gỡ được 50% cái vé máy bay đâu :P

sunflower2509
06-11-2004, 17:22
Bạn ghost1982 thân mến ! Nếu bạn thực sự muốn tổ chức một cuộc họp mẹt vui vẻ .. tôi thiết nghĩ .< vì tôi thấy mọi người tham gia ít quá à > chúng ta có thể tổ chức chung với 1 diễn đàn khác hay ko vậy ??? Chúng tôi dự định tổ chức vào ngày 20/11 . Các bạn hãy cho ý kiến nhé . Nếu được hãy tham gia vào : http://hanoipho.org Chỉ là chút quảng cáo nhưng cũng là hữu nghị ko chút tính toán như bạn nào đó sẽ nghĩ

trungk9d
07-11-2004, 00:10
Tình nguyện làm đệ tử môn spam của bác Ghost,he he.Bác Ghost đâu rồi,lên kế hoạch đi chứ.Nếu tổ chức được vào Chủ Nhật thì tốt,các ngày khác em phải đi học và đi làm hết rồi.Bác cứ tiến hành đi nhé!Xong xuôi alô anh em một câu.

Ghost1982
07-11-2004, 14:54
Hic hic kế hoạch chỉ được lên sau khi có khoảng 15 người, còn lèo tèo như thế này thì giao lưu thế quái nào được.
@sunflower2509: tôi vốn có ý như thế ngay từ đầu rồi mà ;)

sunflower2509
07-11-2004, 18:12
nếu bạn có ý định như vậy ngay từ đầu .. bạn hãy thử lên kế hoạch coi thế nào ... và YM of bạn là gì ?? Tôi hỏi cái này .. ko biết bạn đã từng tham gia hanoipho ko vì tôi thấy nick bạn giống nick of bạn tôi . of tôi : allrise2000

LXH
08-11-2004, 15:48
Khi nào có đủ 50 người thì mua 1 cái vé máy bay cho đệ nhé . Đệ ra ngoài đó ủng hộ cho .

Ghost1982
09-11-2004, 13:38
@sunflower2509: tôi chưa tham gia HaNoipho và tôi cũng ko quen bạn, tuy nhiên tôi đã từng thấy nick của bạn khi mà tôi đọc Harry Potter ở 1 trang nào đó ko nhớ nữa :)
Y!M của tôi là Pip1982vn ;)
@LXH: nếu nhìu money như vậy thì anh đã tổ chức luôn một buổi giao lưu rồi cần gì kêu gọi như thế này :(

sunflower2509
11-11-2004, 09:27
vay toi se lien lac voi ban khi we to chuc cac cuoc vui choi hop mat .. va cac ban cung co the tham gia cung we ... neu nhu ben cac ban ko duoc cong du nhieu ... thi cung ko co van de gi nhieu lam dau ...
Chang hieu sao ... khi cần thì đánh mãi mà ko thấy font TV đâu cả ...

Ghost1982
11-11-2004, 17:46
Sorry mọi người ba tôi đang phải nằm viện ....
Sẽ liên lạc khi có thể.

TraiTaoXanh
11-11-2004, 21:14
Bác tổ chức gì thì thông báo sớm cho anh em thu xếp time! Vì mọi người ai cũng có việc bận cả mà! :D

real_time
11-11-2004, 21:29
được thôi real xin tham gia một chân chứ lại OK luôn. Anh tiếp tục kêu gọi đi thôi cứ nhằm vào T7 or CN gì đó là thế nào chẳng có người có khả năng đi. Tui ủng hộ hết lòng luôn.

Hans Voralberg
11-11-2004, 23:21
Họp mặt nhớ chụp nhiều nhiều hình up lên cho anh em ko đi được coi với. Hans đang ở UK ko có đi được :((

Sawyer
12-11-2004, 10:07
Thằng Hans đi không nói với anh em một tiếng,họp mặt cái nỗi gì ... tới bây giờ vẫn còn giận,khi nào về đây chết với tao !

sunflower2509
13-11-2004, 18:36
ua?? ghos đang nằm viện à ?? Vậy cố gắng mau hồi phục nhé .. vì tụi này sắp gặp nhau rui` .. nếu có gì tôi sẽ thông báo để mọi người cùgn có dịp gặp nhau .. cùng hiểu về nhau hơn và sẽ giúp nhau mỗi khi .. VD như với trường hợp Ghost chẳng hạn

emdotlam
13-11-2004, 20:25
Sorry mọi người ba tôi đang phải nằm viện ....
Sẽ liên lạc khi có thể.
Ku ơi, hôm nay anh mới bít chuyện bác phải nằm viện. Cần gì ku cứ kiu tui nhé. 0912065667
Vạn sự bình an ! :)

dunhill
15-11-2004, 11:28
Hi lịch trình cụ thể thế nào ạ

Ghost1982
15-11-2004, 15:17
Hay quá nếu sunflower2509 đã có dự định rồi thì tốt, nói ra để mọi người bàn bạc luôn.

Ba tôi đã ổn rồi, thanks mọi người.

anata
15-11-2004, 15:58
chuyển sang noel cho xong! Giờ anh em đang thi cử! Thằng Trung ở nhà! Học bài đi! Sau này kím $ lo cho vợ con!:D

sunflower2509
15-11-2004, 16:39
nếu bạn anata đã nói thế thì cũng nên xem lại thôi .. vì sẽ giúp cho các bạn thôi mà ... noel được đó chứ nhỉ . Các bạn có thể coi giờ nhé .. tôi sẽ bàn lại bên chúng tôi .Sẽ có buổi đi chơi rất vui ... sau đó nếu các bạn muốn các bạn có thể cùng chúng tôi tham gia các hoạt động cộng đồng , chúng ta tham gia với nhau chủ yếu là học hỏi và giao lưu với nhau .. nên các bạn ko có gì phải bận tâm .

To ghost : ủa ??? hóa ra là ba bạn ư ?? thế mà tui cứ tưởng ..^_^

traiHanoi
16-11-2004, 14:10
Ghost đã có ý tốt như vậy thì anh em Hà Nội hãy ủng hộ nhiệt tình đi.
Tham gia với diễn đàn khác cũng okie nhưng quan trọng phải là người Hà nội.
Không trơi với bon tỉnh ngoài.
Tá lả hay chắn gì cũng được hay đi hát hò bù khú cũng được.
Mà Ghost đã hết bận chưa nhỉ.
bác lên lịch cho anh em đi nhé.

tui hát hò , tá lả chơi hết.
xài captain black và black mind.
Hát hò bài nào cũng chiều.
mà quái thật đây hình như không có anh em Hà Nội mấy.

Tui thì rõ như ban ngày rồi còn anh em khác thì sao.

Ghost1982
17-11-2004, 09:48
Noel được đó mọi người ơi. Có ai chịu đi chơi Noel với một con ma ko nhỉ ;)
Kế hoạch thì phải bàn tính mới được, cá nhân ko thể tự quyết định.
Tại sao ko cho tỉnh ngoài chứ, cứ ai đi được là okie hết, nếu có vị nào từ miền Nam ra chơi thì càng hoan nghênh.

emdotlam
17-11-2004, 13:24
Ghost đã có ý tốt như vậy thì anh em Hà Nội hãy ủng hộ nhiệt tình đi.
Tham gia với diễn đàn khác cũng okie nhưng quan trọng phải là người Hà nội.
Không trơi với bon tỉnh ngoài.

Hic hic hic.... dạ em em xin té ạ ! Chào các bác Hà Nội, em kiếu. Chúc vui vẻ ạ !

antighost2891
17-11-2004, 13:45
Hic hic hic.... dạ em em xin té ạ ! Chào các bác Hà Nội, em kiếu. Chúc vui vẻ ạ !
he he he nội bộ bắt đầu lủng củng rồi ...
Tiêc quá mình là dân tỉnh ngoài, chứ không thôi thì tiếp pác Ghost vài chiêu tá lá mí lại chắn hay tổ tôm gì đó ...
Thôi hen kiếp sau làm người Hà Nội vậy he he he

abc_hn
17-11-2004, 16:46
Hơ hơ, có ai gốc Hà nội tham gia đi kìa, em không phải rồi. Chúc các bác họp vui.
À, hôm trước có chú AnhĐiêng nhắn bên diễn đàn USA4rum.com rằng "ai là người Mỹ bản xứ thì sang họp mặt nhá", vậy tôi nhắn lại hộ ai đúng dân bản xứ thì sang mà tham gia!!!

Ghost1982
17-11-2004, 16:54
Sao các bác tự ái cao thế :P
Chuyện đâu còn đó thịt chó rồi sẽ có mắm tôm. Ngoài TraiHN thì tui đâu có ai nói gì về vụ đó đâu, mà có nói thì kệ người ta thôi đâu có sao đâu. Bây giờ dân ngoại tỉnh ở HN còn nhiều hơn dân HN gốc nữa kìa, không có các bác thì họp hành sao đặng. Các bác bỏ quá cho tên kia đi, hắn không chịu thì để em tiếp các bác cho :)

trungk9d
20-11-2004, 00:10
chuyển sang noel cho xong! Giờ anh em đang thi cử! Thằng Trung ở nhà! Học bài đi! Sau này kím $ lo cho vợ con!:D
Chuyển sang Noel cũng hay đó các bác ạ.Trời lạnh đi chơi sướng hơn,he he.
To anata: Dạo này em đi làm rùi bác ạ,cho nên hơi bận.Đang lo kiếm tiền cưới vợ đây.Em làm cho một công ty IT,chỉ là trial period để lấy experience thôi mừ.Hôm nào anh em HN offline,chị em mình nhân tiện gặp mặt luôn nhẩy.

anata
20-11-2004, 18:55
biết ngay thế nào cũng có chuyện! Thằng cha THN ai bảo tinh vi! Hôm nào họp! Anh em cứ đè nó ra mà vặt ...râu:D:D:D

vikhoa
20-11-2004, 19:02
Các bác làm gì mà căng nhau thế. Em đây gốc Hà Tây, cho em tham gia với nhá :) Noel này thì chắc chắn là em đang ở HN rồi, chỉ sợ lạnh quá không ra khỏi nhà nổi.

Ghost1982
20-11-2004, 19:06
Trời Hà Nội thất thường lắm ko ai biết trước được đâu. Chủ Nhật ngày 14-11, lúc đi ngủ mình còn thấy nóng quá nên bật quạt cho mát, thế mà đến nửa đêm thì đã lạnh như băng rồi đắp một cái chăn ko đủ ấm, và đến sáng hôm sau thì phải mang áo rét ra mặc. Nghe TV nói Sapa còn xuống 7'C
Chẳng ai biết được vào Noel thì trời có lạnh hay ko :)

Đó cũng là một điểm thú vị của Hà Nội.

Cuong_DC9
20-11-2004, 22:35
Tui mới lộn về làng được mấy hôm, cũng muốn gặp bà con lắm, nay lại thấy chuyển sang NOEL, chắc là không được hội ngộ rồi. Vài hôm nữa là tui lại phắn rồi. Tiếc quá.

Tiện đây xin hỏi Con Ma: trong box 'phụ nữ' của HP, CM gọi ai là em thế? Nếu là gọi tui thì tui xin được bật mí, tui cưa sừng làm nghé đó, tuy mới tham gia forum, nhưng cũng chưa biết ai già hơn ai về tuổi tác đâu! Thôi, để gặp nhau thì biết ngay mà.

real_time
21-11-2004, 10:05
Các bác cho em tham gia với noel này em chưa có lịch gì cả (em cũng ko phải dân gốc Hà Nội cứ muối mặt xin tham gia). Các bác lên time table đây đủ đi rồi cứ thế mà thực hiện là OK.

greenstarvn03
21-11-2004, 10:15
green xin góp mặt nếu đúng vào Noel, xin lỗi vì không đọc được hết nên không biết địa điểm và lệ phí? :) . Nếu có gì thì chủ trì làm ơn nhắn tin vào hòm thư greenstarvn03@yahoo giúp tớ với nhé!
HY VỌNG SẼ CÓ MỘT BUỔI GẶP MẶT VUI VẺ, CHÂN TÌNH, KHÔNG CÓ NỖI BUỒN NÀO XẢY RA!

emdotlam
21-11-2004, 10:24
Hic hic hic...........các bác à, Noel còn xa lắm !

Ghost1982
21-11-2004, 15:00
Còn xa nên chúng ta còn có điều kiện ngồi đây bàn bạc với nhau một cách chi tiết. Trước tiên xin ý kiến mọi người về lịch trình ngày họp mặt sắp tới. Nên tập trung ở đâu, đi đâu chơi và làm những việc cụ thể gì ...
Ai là dân chơi or sành điệu thì góp ý giúp anh em một chỗ vui chơi thoải mái :)

conanld
21-11-2004, 16:14
Hà Nội mấy hôm nay lạnh rùi, làm bữa thịt chó Nhật Tân đê pà con, sau đó kéo nhau đi chơi tiếp ở...đâu đó, ai cho cao kiến tiếp nào

anata
21-11-2004, 16:46
Ặc! Thịt Kiki! Thế thì kô còn đất cho các cô nàng! Cứ theo truyền thống! Cà fê cà fáo! Rồi ai thích tăng ca thì tăng!:D:D:D. Lập ra 1 nhóm...cuồng thảo mấy tiết mục game gì đó! Anh em tham gia nhiệt tình! Vấn đề là cần cả bọn con gái nữa! Thiếu tụi nó mất khí thế!
Còn kiểu dân chơi hay sành điệu thì tôi miễn ý kiến!:(

Hans Voralberg
22-11-2004, 06:43
Anh em ngoài Bắc choi ý kiến tí. Hans thấy cái ý kiến thịt chó hay đấy. Cách đi họp mặt thì học tập bên voz, đầu tiên cà fê (gặp nhau thôi ko có uống) , tăng 2 đi nhậu, tăng 3 làm cái quái gì có trời mới biết. Các nương vân theo được. Thường dân chơi hay sành điệu là tăng 3, 4, 5 lol. Lão Ghost1982 nói nghe có gì hay ko nào.

traiHanoi
22-11-2004, 12:59
Lập ra 1 nhóm...cuồng thảo mấy tiết mục game gì đó! Anh em tham gia nhiệt tình! Vấn đề là cần cả bọn con gái nữa! <b>Thiếu tụi nó mất khí thế!</b>

Anh bảo chú anata thế này nhé.
Chú đi chơi đàn ông với nhau mà chú lại lôi cả đàn bà vào là thế nào.
Lúc chú say vật vã ra rồi thì chúng nó có đưa chú về không.
Hay lúc đi chúng ngồi sau xe chú hò la.
Lúc về nó đá cả chú và xe.
.....
Rách việc.

Ghost1982
24-11-2004, 09:41
Lên Nguyễn Du cafe nhá, có ai biết quán nào ở chỗ đó khá ko?
Quan trọng là tìm chỗ tập hợp đã, chứ kiểu này thì chắc đến Tết ko xong quá :(

anata
24-11-2004, 11:32
Nguyễn Du có 1 quán ngay chỗ đoạn ngã 4 đó! Cái quán chếch hồ 1 chút! Cũng hay mỗi tội hơi ồn! Tối nào nó có nhạc sống thì toi, vừa ồn vừa đắt! Vào quán Ngọc Khánh bên hồ Ngọc Khánh! Tạm được! Leo lên tầng 2! Ổn!
Nếu cần 1 chỗ tập hợp thì quá dễ! Hẹn nhau ở cổng công viên Lê-nin, chỗ gần rạp xiếc trung ương! Tha hồ rộng và dễ nhìn! Rồi kéo nhau đi đâu thì đi! Nếu cứ nhất quyết làm thịt Kiki thì như vậy là hay nhất! Chả động chạm đến ai! Tập trung trong quán người ta thì chỉ tổ phí tiền!

sunflower2509
25-11-2004, 14:23
Thế này nhé ... trước khi có gặp mặt chính thức thì mọi người có thể gặp nhau bất cứ lúc nào , bất kỳ đâu cũng ko có vấn đề .. nhưng quan trọng là đến buổi hôm đó các bạn đi đầy đủ . Mà đã là gặp mặt giao lưu thì ko nhất thiết đó phải là người như thế nào , vì toàn thể chúng ta đều là Mem của d dth nên ko quan trọng .. và tôi cũng hy vọng các bạn đừng nói những giọng điệu nghe ... ko thể nuốt nổi .. tôi TD như bạn nick là trai hn ?? ko lẽ trai HN mà lại như vậy ?? Mà các bạn hãy nhớ 1 điều này .. khi bạn đã nói ra điều gì đó hay tham gia thảo luận với we về 1 vấn đề thì có nghĩa bạn phải có trách nhiệm với những gì bạn nói .. tôi mong các bạn hãy biến lời nói thành hành động .. khi đưa thời gian và địa điểm họp mặt nhau tôi hy vọng các bạn sẽ đến .
Theo nguyện vọng cho ngày 24/12 tôi cũng muốn cùng các bạn bàn xem hôm đó we sẽ đi đâu và làm gì ? nhưng thơì gian đi tôi nghĩ nên đi vào buổi tối< từ 18 or 19h > ... địa điểm gặp nhau tôi cũng nghĩ nên đến quán cafe chỗ Ngọc Khánh . Các bạn có ý kiến gì thì đưa nhanh nhé vì tôi nghĩ thời gian trôi nhanh lắm ... ủa ?? mà sao rủ nhau đo ăn thịt chó thế ...tôi là tôi cũng khoái món này lắm ta .. ^_*

Ghost1982
25-11-2004, 14:36
Theo tôi thì ý kiến Cổng công viên LêNin là hay nhất đấy, vừa free vừa rộng rãi chỉ sợ trời mưa thôi :(
Tôi nghĩ là trời tối thì ko hay lắm đâu, vào ban ngày đi cho đẹp, sáng or trưa, tui sẽ rủ thêm 2 em nữa đến :D
Tên nào đi và tham gia tích cực thì tôi mai mối cho ;)

traiHanoi
25-11-2004, 18:47
he he.
sunflower2509 cũng là dân Hà nội hả.
Tui chỉ đùa chút cho vui thôi. Vì sau một ngày làm việc căng thẳng quá. Đùa chút thôi mà. Không sao chứ.
nhất chí các bạn cứ định địa điểm mình sẽ cố gắng thu xếp thời gian để đi gặp mặt anh em.
Có gì gọi cho mình nhé.
Tui luôn vào diễn đàn để theo dõi thông tin.
Yên tâm là sẽ cập nhật đầy đủ thông tin của các bạn.
Mình nghĩ là tập trung ở đâu cũng được nhưng nên đi buổi chiều tối sau đó đi ăn cái gì nóng ở Hà Nội.
Thời tiết bắt đầu lạnh rồi , các bạn ở Hà nội giữ gìn sức khỏe nhé. Mong là ngày tụ họp thời tiết nó chỉ se lạnh thui nếu không đi chơi thi rét lắm. Rét anh em lại ngại đi vả lại vừa mưa vừa rét như ngày hôm nay thi chán quá.
Ngày mai tui sẽ vào để xem quyết định của anh em.

anata
25-11-2004, 19:40
Hoa Hướng Dương nói vậy tôi sợ quá! Phải post đính chính ngay! Tôi chỉ tham gia đóng góp cho mọi người chứ kô thể đi được! Nhỡ hôm off, kô thấy lại bảo thành phần phản động:). Có chút kinh nghiệm nên góp ý thôi!:)

sunflower2509
26-11-2004, 15:40
từ giờ tới 24 cũng lâu ... nếu hẹn buổi sáng e ko được vì hôm đó ko vào ngày nghỉ .. nên chỉ có thể đi buổi tối mà tôi thấy bạn traihanoi nói cũng đúng đó .... ý kiến hay .. còn ai có ý kiến ko ?
to trai HN : he he tôi cũng chỉ đùa thôi mà .. nhưng tốt nhất là ko nên nói ra những điều mà động đến tự ái của người káhc sẽ ko hay chút nào đâu .. tự nhiên chia rẽ nhau ra .. hơi phiền đây .. mà tôi cũng đâu có pải dân HN như bạn nói .. ngoại tỉnh thôi ... nên ko dám to mồm đâu ... chỉ nói ra những gì tôi suy nghĩ và cho là đúng ...

Tôi thấy ra công viên Le Nin thì xa thật tôi thì khoái CV thủ lệ hơn mà ...vì nhà tôi ko tiện đi thế < à mà đi xe bus thì lo gì nhỉ ..> thôi cứ biết thế đi ...

Mà các bác cho tôi hỏi cái .. làm sao để dừng việc chuyển email of diễn đàn tới hòm thư tôi thông báo về bài viết này nhỉ ???

king_eric
27-11-2004, 01:26
Cho em ké 1 chân với :D Email lovehunter4985@yahoo.com :P Đú lắm rồi đó

traiHanoi
27-11-2004, 11:17
Thế nào rồi quyết định là 24/12 chứ hả.
Ai đồng ý thì post bài có chữ "yes" nhé.

Ghost1982
27-11-2004, 11:20
Đương nhiên là YES! Nhưng địa điểm cụ thể là ở đâu đây mọi người?

cuocdoitoila_pc
28-11-2004, 10:53
Có thêm em nữa đây bác Ghost ơi, sao lại bỏ sót em chứ, nhưng bác không cho em biết địa chỉ họp mặt thì em làm sao đây hả bác ơi. Bác phải nói rõ là họp mặt ở đâu thì em mới biết mà đến được chứ. Bác nói rõ địa chỉ và thời gian đi.
Rất mong được gặp gỡ mọi người.

king_eric
28-11-2004, 11:06
Ở quán cafe nào đi . Tùy mọi người chọn

sunflower2509
28-11-2004, 14:10
thôi cứ đến công viên LeNin như ban đâunói đi .. tới cafe lại tốn xiền , như vậy cứ tính coi sẽ đi đâu nhé . Địa điểm thì đã bàn rùi nhé , còn time thì có lẽ là bắt đầu từ 18h có được ko ?? Cũng tiện cho mọi người luôn nhé ...còn đi đâu thì chúng ta cứ bàn đi nhé ... tính sau ...

bautroinhonhoi
28-11-2004, 22:54
Chào tất cả các anh!
hôm nay em mới nhận được tin nhắn của anh Ghost1982, em ở xa nhưng cũng muốn góp một chút gì đó co cuộc vui này. Anh ghost1982 cho em xin địa chỉ của mail của anh đi em có gì mail cho anh nhé, nếu mà có cả địa chỉ web của các anh càng tốt em sẽ truy cập vào. Em thì ở xa lắm tận tp.hcm cơ ở chỗ mình có thành lập quỹ gì không vậy anh? quỹ để họp mặt ý mà?
nếu có thì liên lạc lại cho em nghe!
chào các anh!
hẹn một ngày gần nhất anh em mình sẽ ngồi bàn đèn hi hi!
em muốn làm một chân trong đó.

traiHanoi
29-11-2004, 11:28
Công viên Lênin nhưng cổng nào mới được Hà nội đất trật người đông phải hẹn cụ thể chứ.
Thế cổng chính nhé, gần gần chỗ rạp xiếc.

xiềng xích
29-11-2004, 11:35
Thành viên mới lon ton đi có được không mọi người. Nếu được thì cho em xin một chân nhá

sunflower2509
29-11-2004, 11:38
cổng chính gần chỗ rạp xiếc ?? có phải nếu đi tiếp con đường đó là sẽ tới đường Lê Thánh Tông ??? < hay là Trần Nhân Tông nhỉ he he tui quên rùi chỉ nhớ nhất là vuông với con đường đó là đường Quang Trung thui ....

traiHanoi
29-11-2004, 11:56
uh cổng chính gần rạp xiếc còn mấy con đường quanh hồ HALE thì cần gì phải biết. Biết đường Nguyễn Du và Quang Trung là được rồi.:D
Cái công chính nó to thế ai mà chẳng nhận ra.
Hẹn ở đó là đúng nhất.:D

sunflower2509
29-11-2004, 12:11
vậy địa điểm ok rùi nhé ... time= 18h cũng ok nốt chứ ??? Vậy bước đầu là gặp nhau rùi thống nhất đi đâu nhé
to ghost : chẳng hiểu sao ko thể liên lạc với bạn để bàn coi ta sẽ làm cái gì hum 24/12 nè ????

traiHanoi
29-11-2004, 12:42
uh nhỉ không biết chuồn đâu rồi.
Địa điểm có rồi , giờ có rồi , ngày có rồi , nhưng bao nhiêu người tham gia thì chưa có.
bác nào đếm hộ phát.:D

real_time
29-11-2004, 14:24
Thôi lập topic điểm danh cho nhanh bà con ơi thế là quá đủ rồi còn phải triển khai nữa chứ dông dài mãi thế. Anh em co cho em tham gia nữa ko đấy làm một topic điểm danh nhé.

Ghost1982
29-11-2004, 14:44
Đăng ký tham gia tại
http://www.diendantinhoc.com/showthread.htm?t=55239

traiHanoi
01-12-2004, 15:46
pác realtime va ghost vận động anh em đi chứ.
Cứ lao vào VVT & ICMS quên chuyện này rồi à.
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

ali3ba
05-12-2004, 21:24
Có ai có cái gmail invite nào không cho tôi 1 cái?

omaichuoi
06-12-2004, 05:56
Bạn Ghost1982 có thể tặng mình 1 gmail đc ko vậy ? Dịa chỉ hòm thư của mình là omai_chuoi@yahoo.com .Cám ơn bạn nhiều.

king_eric
06-12-2004, 09:28
Sao đang họp lại thành invite Gmail thế này . ???????? Hix của tôi chưa invite được không tôi làm cho ngay

sunflower82
06-12-2004, 10:00
Bạn Ghost có thể tặng mình 1 Gmail được không .Địa chỉ hòm thư của mình là sunflower_lmk@yahoo.com.Cảm ơn bạn trước.

Ghost1982
06-12-2004, 11:58
Đừng nghĩ tôi là con gà chứ!!!
Nếu bạn đã đủ điều kiện thì phải
1) tham gia thảo luận về cuộc họp mặt này
2) gửi mail hoặc tin nhắn cho tôi. Mail: Ghost1982@gmail.com
Số lượng có hạn thôi. Tôi không thể đáp ứng cho tất cả mọi người được. Xin thông cảm!

@king_eric: quảng cáo đấy :D

van_viet84
24-12-2004, 22:09
sao đang họp mặt cơ mà.Hix,hình như là nhầm chủ đề rồi thì phải?Sao lại invite Gmail vậy?
Nói thế thôi,chứ nếu bác có Gmail thì cho tui một cái nha.
Địa chỉ của tui nè:anh_hung_thoi_loan24884@yahoo.com.
thank!

emdotlam
25-12-2004, 19:40
Tui cũng có hơn chục cái này. Anh em thích thì cứ làm theo tiêu chuẩn bác GHOST nhé. Bác ấy hết thì tui tiếp đạn cho bác ấy bắn tiếp. Up tẹt !

Cuong_DC9
14-07-2005, 07:25
Chào bạn Phương Anh!
Thay mặt nhóm ma cũ tôi xin tiếp bạn mấy dòng.
1. Tên Trùm Sò VK đã ra HN từ năm ngoái rùi, hiện đang lạch bạch đâu đó chỗ hồ Linh Đàm. Gặp hắn khó hơn gặp Bill Gates! :bawling:
2. Đến họp Quốc Hội còn có lịch cơ mà huống hồ offline của DĐTH. Tuy nhiên tất cả đều phụ thuộc vào người đầu têu và sự hưởng ứng của các mem. Đợt vừa rồi tổ chức vào ngày 15/1, bạn hơi bị chậm chân nhưng không sao, vẫn còn nhiều dịp lắm. Hàng tháng hội độc thân gồm Ghost, Emdotlam, Dangtd, Real_Time... hay tổ chức ăn nhậu (tui cực ghét cái hội này, đã được ăn ngon, lại còn kể, làm người ta thèm... :drool: ). Để tham dự, bạn chỉ cần chú ý đến 1 trong số mấy vị trên là biết, hơn nữa, bạn là nữ thì hoàn toàn free. Chỉ cần ới 1 tiếng là có kẻ đưa, người đón. Tôi xin báo trước, Ghost là tên dũng sĩ diệt mồi, còn Emdotlam thì 3 say chưa chai. Bạn nên ngồi xa 2 vị này! Còn nữa, nếu bạn thích cà phê thì liên lạc với vãi Xoan (còn có tên là đại tỉ hay Swan). Hình như nhóm nay tuần nào cũng họp thì phải. :yes:
3. Tuy không phải việc của tôi, nhưng cũng xin nhắc bạn nên viết bài có dấu. Kẻo bị xóa mà không biết tại làm sao. :yes:

Lạ thật, mem nữ trên DĐ hiếm như cóc gấm, thế mà chả thấy ai ra tiếp cả. Để lão già này phải lên tiếng :no: .

dangtd
15-07-2005, 22:55
sao bác Cường dê cụ biết là P.Anh thế, bác offline riêng rồi à. ..!??

@npa: Hội độc thân hàng tháng đều tổ chức offline HNội, bạn tham gia đi. Bạn đưa địa chỉ sẽ có người đến đưa đón tận nơi :D

xem thêm chi tiết ở đây
http://www.ddth.com/showthread.htm?t=70983

Cuong_DC9
16-07-2005, 01:01
sao bác Cường dê cụ biết là P.Anh thế, bác offline riêng rồi à. ..!??

Tớ ở xa quá, chứ nếu ở gần thì chả phải bàn...
Thôi lặn cho nước nó trong, nhường chỗ cho các vị độc thân.
Nguyễn Phương Anh
nick: npa
email: ttud_03@yahoo.com
điện thọai: 046622986

Khi nào về HN, nhớ mời nhau 1 bữa thịt chó nhé!!!

van_viet84
30-07-2005, 20:47
gì vậy mấy u?
Còn tui nữa ma`, dạo này bận quá ko lên diễn đàn được. Hà nội mình sắp họp mặt a`, ở đâu vậy. Nhìn mấy vị trong HCM choi cầu lông mà thèm quá a`.
Khi nào dân HN họp mặt vậy, nhắn cho tui nha. Thank .Tui nhất định sẽ có mặt mà.

Ghost1982
31-07-2005, 09:10
Ông ở cung trăng mới xuống hả
Tháng nào mà ko rủ nhau đi nhậu chứ
Tuần sau lại có một bữa
Vắng mặt thì đừng trách đấy nhé

http://www.ddth.com/showthread.htm?t=70435 http://www.updatesofts.com/forums/showthread.php?t=5061
Moi nguoi chuan bi di Offline Vol 5, tai Hai Xom vao 18h Chu Nhat 7-8-2005

ips
31-07-2005, 14:35
anh em Hà Nội ăn chơi xa đọa quá :D

van_viet84
31-07-2005, 20:24
ua`, tui vừa ở cung trăng xuống xong. Đây là đâu vậy.
Bao giờ thi đi, nhắn tin cho tui nha.

Ghost1982
01-08-2005, 12:32
Số đt đâu?
Mà bro phải kêu tôi chứ sao bắt tôi nt.
Đúng giờ thì đến và gọi cho tôi để biết chỗ!