PDA

View Full Version : Hỏi về verify acc Paypal

con.gacon
23-03-2011, 11:30
Tình hình là em chưa sử dụng quen cái thẻ visa, định verify cái acc Paypal, search ko có hướng dẫn nào giống của em, nó toàn bảo cái số thẻ sai, xin hỏi các bác cái số thẻ có phải dãy số màu đỏ này không (ảnh)? hay số tài khoản?

Mong các bác đừng cười?

myShinichi
23-03-2011, 11:54
Đúng rồi, để chính xác bác copy cái báo lỗi lên đây ! Có thể sai thông tin khác nữa

imchicken
23-03-2011, 11:55
uhm cái dãy đấy dấy :). Sao cái thẻ bác ngộ vậy

con.gacon
23-03-2011, 12:03
Đúng rồi, để chính xác bác copy cái báo lỗi lên đây ! Có thể sai thông tin khác nữa

Nó báo thế này ạ:

"Card Number: You have entered an invalid or partial credit or debit card number. Please check your entry and try again"

uhm cái dãy đấy dấy :). Sao cái thẻ bác ngộ vậy
Cái thẻ này em lấy từ ảnh của Ngân hàng, cho dãy số vào làm ví dụ mà bác :D

giaythuytinh176
23-03-2011, 12:05
Nó báo thế này ạ:

"Card Number: You have entered an invalid or partial credit or debit card number. Please check your entry and try again"

Báo như này có thể do trong tài khoản cá nhân của bác hết tiền, khi add card vào paypal sẽ cần khoảng 80k VNĐ nạp vào paypal.

noname.net
23-03-2011, 15:16
nạp tiền vào visa để nó check rồi rút tiền thì mới verify được

Ma Vương
23-03-2011, 17:10
PP bảo là số card bị sai mà mấy bác cứ bảo đâu đâu...
Nhập 16 số thẻ và số cvv ở mặt sau của thẻ vào, nếu trong tk thẻ có tiền thì PP sẽ lấy 1.9USD kèm theo memo có 4 số pin để bạn tiến hành bước 2 nhập vào ô pin code của PP, sau 1-2 ngày PP sẽ trả lại 1.9USD vào tk PP!

giaythuytinh176
23-03-2011, 19:23
PP bảo là số card bị sai mà mấy bác cứ bảo đâu đâu...
Nhập 16 số thẻ và số cvv ở mặt sau của thẻ vào, nếu trong tk thẻ có tiền thì PP sẽ lấy 1.9USD kèm theo memo có 4 số pin để bạn tiến hành bước 2 nhập vào ô pin code của PP, sau 1-2 ngày PP sẽ trả lại 1.9USD vào tk PP!

Ghi thế thôi bác à, bác chưa gặp trường hợp này à, thiếu tiền trong tài khoản mới thế, lúc đăng ký mới đây e cũng bị . :)

gaconcoi
23-03-2011, 19:55
Có lẽ đúng là thiếu tiền giống em vừa mua cái domain nên hụt mất 1 ít (tính theo tỉ giá chưa đủ $2), mấy h.nay bận chưa nộp thêm tiền vào Visa được ạ, khi nào add thành công e sẽ report các bác.

:D

sieuhoquanhung
23-03-2011, 20:59
có thể có nhiều acc PP đăng nhập trên cùng 1 máy được ko?

thatgood
23-03-2011, 23:53
Mình cũng xài thẻ của Eximbank, mình làm theo bài viết này được này bạn: http://kiemtien.com.vn/cach-xac-nhan-paypal-verify-credit-card.html hoặc đọc bên VnPaypal.com có nhiều bài viết về paypal lắm, có điều vì nhiều bài quá nên tìm bài mình cần lại thành khó. Theo những điều bạn nói thì chắc đúng đọc bài viết trên rồi. Eximbank bạn ra ngân hàng đăng kí 1 cái thanh toán online í, vừa kiểm tra được tiền trong tài khoản, lại vừa xem được thanh toán do paypal gửi về và dễ lấy 4 mã số code hơn. (tuy nhiên sao kê sau vài tháng thì lung tung sao đó, trong tháng thì chuẩn hơn, và chính xác sau 1 ngày so với giao dịch bạn nhé!)

YoYo Nguyễn
24-03-2011, 14:52
Có tiền mới very đc :D

nhimlongvang
24-03-2011, 22:39
acb visa debit là ổn nhất. Tôi verify chỉ mất 1 phút thôi

kiemkhachanhai
25-03-2011, 09:16
acb visa debit là ổn nhất. Tôi verify chỉ mất 1 phút thôi

eximbank thì cũng có khác gì đâu, mà eximbank em làm card còn không tốn phí thường niên mặc dù trên website ghi là 100k, thế mới 2` :lick:

noname.net
25-03-2011, 09:24
eximbank thì cũng có khác gì đâu, mà eximbank em làm card còn không tốn phí thường niên mặc dù trên website ghi là 100k, thế mới 2` :lick:

Pác nộp tiền vào ngân hàng thì nó lấy lãi suất làm phí thừong niên đó pác
Trứng mà đòi khôn hơn vịt ... vịt mà đòi khôn hơn nước sôi ...

kiemkhachanhai
25-03-2011, 10:14

haha, phí thường niên là 100k, cứ cho là nó lấy lãi suất làm phí thường niên đi, thì bác nghĩ xem tới khi nào nó mới lấy đc 100k của tôi, tôi nạp vô thẻ chỉ có 200k mà xác nhận PP, mua domain, hosting đã hêt 102k rồi, bác mới là thằng trứng khôn hơn vịt

noname.net
25-03-2011, 14:18
hết tiền xem thẻ nó có hoạt động hông ^^

sockquadi
25-03-2011, 17:54
Nó báo thế này ạ:

Cái thẻ này em lấy từ ảnh của Ngân hàng, cho dãy số vào làm ví dụ mà bác :D

mẹ
mấy cái vấn đề cỏn con này lúc chat ko hỏi tôi luôn cho xong..còn post lên đây mần chi đồng hương
:d

con.gacon
25-03-2011, 21:21
mẹ
mấy cái vấn đề cỏn con này lúc chat ko hỏi tôi luôn cho xong..còn post lên đây mần chi đồng hương
:d

:D Chẳng là mấy hôm nay hỏi ông mấy cái + xin cái tem mà ko thấy trả lời, tôi tưởng ông chuyển vào Quảng Ngãi ở hẳn rồi :D, nên Post lên đây hỏi các bác. Định verify xong, kiếm mấy cái món PTC đầu tư cho nó đỡ buồn. Chứ bà mẹ nó, GA với chả qué :(, 11 lick = $0.31, chán vai~ ông a.

dowhile13
30-11-2012, 00:01
Mình cần thu một ít acc PP như sau:
1. Có khoãng 50 giao dịch trở lên, unveri hay veri củng được.
2. Tuổi càng cao càng tốt, từ 3 tháng trở lên, đã gở limit củng được.
Bạn nào cần sell pm cho mình nhe: i_love_music_crazy
Thank you!

linh.nc25
30-11-2012, 00:37

haha, phí thường niên là 100k, cứ cho là nó lấy lãi suất làm phí thường niên đi, thì bác nghĩ xem tới khi nào nó mới lấy đc 100k của tôi, tôi nạp vô thẻ chỉ có 200k mà xác nhận PP, mua domain, hosting đã hêt 102k rồi, bác mới là thằng trứng khôn hơn vịt
em thấy 2 bác đúng là con chim non :D làm j có chiện lấy lãi suất làm phí thường niên chứ. Nó vẫn trả lãi đều hàng tháng cho số dư trong thẻ, nhưng là không kỳ hạn. Nếu số dư thẻ >=10 củ thì sẽ đc miễn phí thường niên.

Phí thường niên được tính vào năm tiếp theo, nếu số dư thẻ không đủ nó sẽ ko thu, mà sẽ thu ngay khi nạp tiền vào tài khoản thẻ. Nên bác đừng nghĩ rằng bác nạp rồi tiêu hết là nó ko thu đc của bác. Bất kỳ khi nào bác nạp tiền vào nó sẽ trừ luôn đấy ạ :D