PDA

View Full Version : Hosting free DDhost

anhne911
21-03-2011, 22:28
Các bạn thân mến!
Hiện nay vấn đề Hosting và Domain quả là khó khăn với HS-SV chúng ta. Cá nhân mình cũng rất khó khăn vấn đề này. Đã có rất nhiều người share host nhưng kết cục vẫn chẳng đâu vào đâu(lý do thì ai dùng là hiểu).
Thế rồi, Diễn đàn Hosting Miễn phí DDHost.Us đã ra đời, thật đúng lúc với mình(và chắc là cũng với nhiều người như mình.). Với các ưu đãi đặc biệt kể cả về Hosting Free lẫn Premium, đã có khá nhiều bạn hài lòng với dịch vụ mà chúng tôi cung cấp và đang sử dụng với cả gói reseller..."miễn phí" hoàn toàn!
Không phải nơi nào bạn cũng được ưu đãi như vậy phải không nào.
Được sự nhất trí từ Admin, mình xin thông báo chính thức ra đời diễn đàn Hosting Miễn phí DDHost.Us.
Vậy bạn cần làm gì để sử dụng dịch vụ của chúng tôi?
Rất đơn giản:

Mẫu đơn như sau
Họ tên :
Email :
Domain: phải đang hoạt động
Múc đích sử dụng:
Y!M:
Cam kết chấp nhận các quy định của DDHOST.US
Yêu cầu cấp hosting sẽ được tuần tự xét duyệt trong 24h nếu đủ điều kiện sẽ chuyển qua box Đơn đã cấp và bạn sẽ nhận info hosting qua email(Lưu ý check trong mail spam) hoặc Tin nhắn từ forum
Yêu cầu: Thành viên có ít nhất 100 Xu(Tiền) tại DDHOST.US hoặc có 1 link quảng cáo DDHOST.US tại 4rum khác, Info host sẽ đc send vào Hộp Thư của bạn tại 4rum DDHOST sau 12h.
DDHOST.US-FREE HOSTING

Và nộp tại đây. Không quá 12h sau bạn sẽ có Hosting để sử dụng rồi đó!
Các thông số và Info cụ thể các bạn vui lòng tham khảo tại
http://diendan.ddhost.us nhé!
Thân ái!
Diễn Đàn Hosting Miễn Phí DDHOST.US

ThanhNien.com
22-03-2011, 09:39
Mình ũng hộ host free hết mình.

ndtjen
22-03-2011, 09:47
bác nào dc share cho demo phât

bediem
28-05-2011, 15:05
đừng mua thằng này, toàn lừa đảo, bán host us chưa dc 1 tuần die

zzoverzz
28-05-2011, 15:12

dù sao người ta cũng có lòng tốt bạn không cám ơn thì thôi lại còn kêu người ta lừa đảo là sao bạn. mình ủng hộ những ai đi giúp mọi người chúc DDHOST phát triển

cerci03
08-06-2011, 09:50
Đúng vậy, đừng mua của thằng này, dùng được chưa đầy 1 tháng là die rồi, làm ăn xảo trá, có học mà như người vô học, để chứng tỏ mình nói không sai thì mọi người vào thử link cpanel của nó. http://cp.ddhost.us