PDA

View Full Version : Adsense hiện thông báo ???

snake_romantic
20-03-2011, 19:33
Your ads have recently appeared on websites you haven't authorized. To avoid lost revenue, make sure to authorize any sites where you display ads by visiting your account settings.

Hi, cả nhà.
Mình chỉ đặt code lên 2 site, và đã Allowed Sites trên adsense setup, nhưng mổi lần truy cập vào acc thì lại hiện thông báo này. Mong các bạn chia sẽ cho mình vài ý kiến.

vietnammuonnam
20-03-2011, 19:41
bạn reg qua site trung gian

vantantr
20-03-2011, 19:45
vô mục allow site mà xem coi nó thông báo site nào đặt ads của bạn mà bạn chưa allow.
Nếu safe thì add nó vô allow site

kenjiazs
20-03-2011, 19:45
Your ads have recently appeared on websites you haven't authorized. To avoid lost revenue, make sure to authorize any sites where you display ads by visiting your account settings.

Hi, cả nhà.
Mình chỉ đặt code lên 2 site, và đã Allowed Sites trên adsense setup, nhưng mổi lần truy cập vào acc thì lại hiện thông báo này. Mong các bạn chia sẽ cho mình vài ý kiến.

LOL, pro vãi chưởng, GOoGle nó ko có tiếng việt mà lên đây hỏi.
REASON: GA của bạn nó hiện trên site khác, như của yahoo, google,... lúc nó VIEW trước,muốn ko hiện thì ADD site đó vô

dung_la_chet
21-03-2011, 02:16
Bác vô chỗ alowsite xem la biết liền, trong đó thể nào cũng có cached của google , nó là 1 trong những site ko đc phép mà hiện QC của bác

snake_romantic
21-03-2011, 04:39
LOL, pro vãi chưởng, GOoGle nó ko có tiếng việt mà lên đây hỏi.

Cậu này nói chuyện sao khó nghe thế nhỉ? Mà câu trả lời của cậu lại đúng :D
Thanks cả nhà, close topic tại đây.