PDA

View Full Version : Em bị google thông báo thế này!!!

yendh
17-03-2011, 22:40
Account Not Active
An AdSense account does not exist for this login, as it is associated with an unapproved application. For more information about your application, please review the message we sent to the email address you provided with your application.

Có anh chị nào giúp em giải quyết cái.

lamborghiniallar
17-03-2011, 23:23
Ko vào đc TK thì vào Gmail kiểm tra xem thư G gửi là gì. thế này chắc là die rồi. Chia buồn cùng bạn

yendh
17-03-2011, 23:35
Nó trước đấy có gửi mail bảo là em trùng với 1 tài khoản khách.
Bây h em mà lập tài khoản khác mà vẫn site đấy có sao ko nhỉ??

aplinux9999
17-03-2011, 23:40
GG gửi thư thông báo như vậy thì xin chia buồn cùng bạn.

vantantr
17-03-2011, 23:46
Login vô account bị vậy phải không.
Account chưa được approve, chờ đi

yendh
18-03-2011, 00:00
Nhưng trước đấy nó bảo là em trùng với 1 tài khoản khác. Như vậy có sao không anh nhỉ.Nhưng mà cái tài khoản cũ đấy nó bảo là chỉ cần xóa đi. Em xóa rồi. ĐỢi bây h là được hơn 48h rồi mà chưa có hiện tượng gì.

GÀ Siêu Trứng
18-03-2011, 00:09
Nhưng trước đấy nó bảo là em trùng với 1 tài khoản khác. Như vậy có sao không anh nhỉ.Nhưng mà cái tài khoản cũ đấy nó bảo là chỉ cần xóa đi. Em xóa rồi. ĐỢi bây h là được hơn 48h rồi mà chưa có hiện tượng gì.

có nhầm ko bác
acc làm sao bác tự xóa đc
còn cái thông báo kia là TK chưa đc chấp nhận :)

gachet
18-03-2011, 00:21
có nhầm ko bác
acc làm sao bác tự xóa đc
còn cái thông báo kia là TK chưa đc chấp nhận :)

Xóa được chứ bạn hầu như tất cả trang ADS đều cho phép tự đóng tài khoản mà. Mà sao bác kia dại thế tự nhiên đóng tài khoản làm gì. Cứ để mà dùng có đọc 1 topic của bác thấy bác bảo tài khoản đó cheat nhiều quá nên sợ :D cứ đề sợ gì liệu bạn reg cái mới và chơi cẩn thận nó có cho là không cheat không ? có khi nó lại die nhanh hơn.
Nói chung là bạn tự buộc dây vào cổ mình rồi. Ngồi đợi nó duyệt lại lâu lắm. Thường nó chỉ duyệt đi chứ ít khi nó nhìn lại đâu. Đợi mấy hôm nữa reg lại may ra được hay mail cho nó bảo "Tôi đã xóa tài khoản cũ rồi xem sao" may ra thì được.

yendh
18-03-2011, 00:22
Tài khoản kia cách đây 1 năm em có lập cùng info như tài khoản em mới lập. Nhưng em quên mất. Lúc nó bảo thế em mới nhớ ra. Và vào xóa như hướng dẫn của nó thành công rồi. Đợi tròn 2 ngày rồi mà chưa thấy hiện tượng gì

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Xóa được chứ bạn hầu như tất cả trang ADS đều cho phép tự đóng tài khoản mà. Mà sao bác kia dại thế tự nhiên đóng tài khoản làm gì. Cứ để mà dùng có đọc 1 topic của bác thấy bác bảo tài khoản đó cheat nhiều quá nên sợ :D cứ đề sợ gì liệu bạn reg cái mới và chơi cẩn thận nó có cho là không cheat không ? có khi nó lại die nhanh hơn.
Nói chung là bạn tự buộc dây vào cổ mình rồi. Ngồi đợi nó duyệt lại lâu lắm. Thường nó chỉ duyệt đi chứ ít khi nó nhìn lại đâu. Đợi mấy hôm nữa reg lại may ra được hay mail cho nó bảo "Tôi đã xóa tài khoản cũ rồi xem sao" may ra thì được.

Em đã mail như thế với chúng nó. Nó đưa lại cho cái mail tự động thôi. mà vẫn chưa ý kiến gì. Site em ko cheat tý nào

vangtrang00
18-03-2011, 23:04
Đọc loạn cả lên nhưng có vẻ là như thế này,bác í có cái tài khoản cũ info cùng tên tuổi địa chỉ nhưng quên ko dùng giờ lập cái tk mới thì Ga báo trùng info phải xóa cái cũ đi,bác í xóa cũ đi và log vào tài khoản mới nhưng tk mới chưa được approve(theo tình hình này thì cứ wait..vài năm).mới xuất hiện thông báo kia....

yendh
18-03-2011, 23:42
Đọc loạn cả lên nhưng có vẻ là như thế này,bác í có cái tài khoản cũ info cùng tên tuổi địa chỉ nhưng quên ko dùng giờ lập cái tk mới thì Ga báo trùng info phải xóa cái cũ đi,bác í xóa cũ đi và log vào tài khoản mới nhưng tk mới chưa được approve(theo tình hình này thì cứ wait..vài năm).mới xuất hiện thông báo kia....

Nghe có vẻ như là bị dập tắt nguồn hi vọng nhỉ ??

Không biết cái site bao lâu kì công hi hục làm có được đăng kí GA nữa ko ??