PDA

View Full Version : Hãy fold cho mateam

mathiencusi
25-10-2004, 12:32
Với mục đích giao lưu học hỏi lẫn nhau
Nay ma tui thành lập đội fold mateam hi vọng có thể giúp nhân loại kick ass cancer :yes: và giúp anh em chúng ta có dịp giao lưu học hỏi lẫn nhau

mateam dự định hàng tháng tổ chức hợp mặt để cúng cố tình đoàn kết ................

quyền lợi khi lam member của mateam : trao đổi kinh nghiệm overlock , các kiến thức về phần cứng , giúp đỡ nhau khi cần thiết
mateam
38156

http://www.amtechvn.com/forum/showthread.php?t=2465

freewarez
25-10-2004, 14:31
Với mục đích giao lưu học hỏi lẫn nhau
Nay ma tui thành lập đội fold mateam hi vọng có thể giúp nhân loại kick ass cancer :yes: và giúp anh em chúng ta có dịp giao lưu học hỏi lẫn nhau

mateam dự định hàng tháng tổ chức hợp mặt để cúng cố tình đoàn kết ................

quyền lợi khi lam member của mateam : trao đổi kinh nghiệm overlock , các kiến thức về phần cứng , giúp đỡ nhau khi cần thiết
mateam
38156

http://www.amtechvn.com/forum/showthread.php?t=2465

Ý tưởng mathiencusi rất hay, nhưng lấy tên 1 cá nhân làm tên của 1 nhóm liệu có ổn không?
hy vọng sẽ có nhiều người ủng hộ bạn.

d123456
25-10-2004, 18:46
mình thì ủng hộ nhiệt tình luôn đó

freewarez
25-10-2004, 19:00
mình thì ủng hộ nhiệt tình luôn đó

híc, do u understand what the word "folding" means???

Hans Voralberg
25-10-2004, 23:56
Hans đăng ký nè nhưng mà chắc tới tháng sau mới bắt đầu tại ko có mạng.
To Freewarez: đừng đánh giá thấp đàn em thế chứ, ko hiểu thì tham gia là hiểu à, mà ko hiểu gì hết xung ko sao, để cho cái f@h client chạy là được.

mathiencusi
26-10-2004, 08:26
Ý tưởng mathiencusi rất hay, nhưng lấy tên 1 cá nhân làm tên của 1 nhóm liệu có ổn không?
hy vọng sẽ có nhiều người ủng hộ bạn.
bên Amtech đã có team THiên Đình nên đặt là mateam để cho nó phân biệt chính tà thôi :evil: ............

Bro nào fold cho mateam đĩ nhiên là bro nhà rồi wa bên amtech chào sân phát nào lol

Hans đăng ký nè nhưng mà chắc tới tháng sau mới bắt đầu tại ko có mạng.
To Freewarez: đừng đánh giá thấp đàn em thế chứ, ko hiểu thì tham gia là hiểu à, mà ko hiểu gì hết xung ko sao, để cho cái f@h client chạy là được.

thanks bro...... chừng nào fold cũng được :w00t:

HVA
26-10-2004, 20:15
Ku ma này hư lắm nha. dám qua DDTH.com dụ hết lính bên tui hả? cha hans nàu cũng hư lắm anh em đang thiếu power mà cha lại ủng hộ đạn cho team ma. méc Vkhoa treo mod của cha luôn đó.( đùa thôi nha. anh em đừng gian đó. thực ra fold cho ai cũng vậy thôi, quan trọng là giúp tụi stanford, và Vietnam Gloâbl Team thôi)
to Ku ma: hiện nay tui đang có $250 định mua cái PC mới về fold cho đã nhưng chưa biết cái nào hay. cha tư ván nha. chỉ mua main(VGA on board) + CPU + ram,
hoi sáng tui xem thì có thể mua được PIV 775 socket, tuy nhiên không biết cái đó O.C có tốt không? còm AMD thì HVA không rành lắm

Hans Voralberg
26-10-2004, 23:41
775 OC cũng được, nhưng mà main xịn OC mới được được chút, thích OC thì chơi AMD đê :D

HVA
28-10-2004, 17:47
tiếc là không biết tí gì về ADM cả. thôi mua 775 fold vậy, nhưng hiện tại tiền chưa nhiều nên mua main dỏm 136$ khi nào có tiền thì up lên thôi

mathiencusi
03-11-2004, 18:14
tiếc là không biết tí gì về ADM cả. thôi mua 775 fold vậy, nhưng hiện tại tiền chưa nhiều nên mua main dỏm 136$ khi nào có tiền thì up lên thôi
Ra lão ken dớt con 1800+ 50 USD oc lên 2.2 ghz
rồi 1 cái main Biostar g4MX onboard 73 USD nữa là ổn

====> mấy đại ca fold như Nguquen , doze , cavin , kenplat làm dàn đại bát toàn chơi AMD không hà :D
Lí do : Intel P4 E fold rất rất là hao điện nên chơi dàn đại bác thì AMD kinh tế hơn

P4 có HT fold nhanh hơn AMD XP nhiều :) cái này mà tui công nhận nhưng mỗi tháng sẽ tốn tiền điện gấp đôi >làm dàn đại bác 5 con mỗi tháng trả tiền điện có mà khóc :evil: :lick: nên fold là cứ AMD mà làm tới

ANh em nào fold cho tớ thì add nick tớ vào mà chat nè : haftma