PDA

View Full Version : Một Game viết bằng VB + Flash !!!!

CrazyKing
03-11-2002, 04:33
Gởi cho các bạn một game viết bằng Flash 5 với VB 6 , bạn phải cài Flash 5 (Không phải 6 vì VB không chịu FL 6) với VB thì mới chạy được game này đó ! Game này tui viết lúc vào nghề Flash được 2 tháng , lâu lắm rùi ! Bây giờ tui post lên cho bà con xem chơi , cái quan trọng là cách giao tiếp giữa VB với Flash đó !
Xin anh em cho ý kiến !!!!

CrazyKing
04-11-2002, 00:46
To 9star .
Chít rùi ! U 9star xoá mất tiêu cái file tui gởi lên rùi , hì hì , sorry 9star hén , vội quá nên hổng có sửa kịp , CrazyKing quên là post lên đây chứ hổng phải để ở nhà , để CrazyKing edit lại rùi gởi lên hén !!!

steaven28us
07-11-2002, 20:25
Post lên đâu mà post ???!!!!!?

phonny
08-11-2002, 20:03
CrazyKing!!! Hổm rày bận lắm sao mà k thấy cái file của u đâu hết vậy? Êđích lâu dữ vậy!

CrazyKing
13-11-2002, 14:55
Hi hi ! Bi giờ mới send được nè !!!!!!
Anh em thông cảm nghen !!! À , anh em có gì hay hay post lên cho mọi người xem với !!! Cùng nhau tiến bộ mà !!!
Tui gởi file exe thui ! Còn ai lấy code thì mail cho tui hén !!! vì code lớn , không post lên đây được !!!

dungbq
21-11-2002, 14:44
chao` anh CrazyKing em thấy anh viết game rat hay. em đang phải làm 1 bt nhu vậy, mong anh chi giúp cách viết vb + flash . nếu anh ko có thời gian thì cho em biết tài liêuj cũng được.

địa chi liên lạc : so1ppt@vietel.com.vn

mong tin anh
em là dânn mới nhập môn. mong đươcj anh chi giúp.

satthuhuydiet
30-11-2002, 20:33
hom nay rảnh rởi làm cái file flash gửi cho bà con xem ,thứ 7 mà phải ngồi ở đây post file là mấy you hiểu rời đấy.hong có thời gian nên hỏng đươục đẹp lắ mong thông cảm.

satthuhuydiet
30-11-2002, 20:41
hom nay rảnh rởi làm cái file flash gửi cho bà con xem ,thứ 7 mà phải ngồi ở đây post file là mấy you hiểu rời đấy.hong có thời gian nên hỏng đươục đẹp lắ mong thông cảm.