PDA

View Full Version : Tìm phim

bvnguyen
16-03-2011, 11:31
Em hay chép phim ra đĩa gửi về cho gia đình xem nhưng có 1 phim rất hay mà em chưa tìm được vì ít thông tin về nó quá, bác nào nhớ tên phim thì giúp em với.

Em được xem giới thiệu về bộ phim này trên vtv, kể về 2 bố con trong cuộc chiến tranh, chiến tranh thì ác liệt và đau thương, nhưng ông bố lại nói dối đứa con là "đánh trận giả", đứa con rất thích thú, 2 bố con tham gia trên trận chiến đó, tình cảm gia đình được thể hiện ở rất nhiều chi tiết, khi ông bố bị thương, ông đau nhưng nói rằng: "máu giả ấy mà, con xem, giống thật quá nhỉ".

Em chỉ nhớ vậy thôi, mong các bác giúp

haithanh376
26-03-2011, 17:56
mấy bác có nhớ phim vợ tôi là gangter ko phần 1,2 cho em xin đi em chưa coi mấy phần đó

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

năm nay ko biết tvb có phim nào hay ra ko, ssao tới giờ vẫn ko thấy phim nó ra , em thich xem tvb

nem nuong
26-03-2011, 22:58
Em hay chép phim ra đĩa gửi về cho gia đình xem nhưng có 1 phim rất hay mà em chưa tìm được vì ít thông tin về nó quá, bác nào nhớ tên phim thì giúp em với.

Em được xem giới thiệu về bộ phim này trên vtv, kể về 2 bố con trong cuộc chiến tranh, chiến tranh thì ác liệt và đau thương, nhưng ông bố lại nói dối đứa con là "đánh trận giả", đứa con rất thích thú, 2 bố con tham gia trên trận chiến đó, tình cảm gia đình được thể hiện ở rất nhiều chi tiết, khi ông bố bị thương, ông đau nhưng nói rằng: "máu giả ấy mà, con xem, giống thật quá nhỉ".

Em chỉ nhớ vậy thôi, mong các bác giúp

phim này coi cả chục lần òi, phim về chiến tranh giữa Đức quốc xã với italia nhưng rất tiếc là ko nhớ tựa đề T_____T