PDA

View Full Version : "keyword" bác nào Pro chỉ Em với

King_one
15-03-2011, 00:34
Tình hình là Em có 1 site cung cấp về Wordpress Themes Mà click đói wua bác nào tư vân Em xem Keyword nào phù hợp với site của Em mà Click béo chut. Thanks

sockquadi
15-03-2011, 00:58
Tình hình là Em có 1 site cung cấp về Wordpress Themes Mà click đói wua bác nào tư vân Em xem Keyword nào phù hợp với site của Em mà Click béo chut. Thanks

đây dành cho bác nè

http://mantavn.blogspot.com/2011/01/great-keyword-research-tool.html

vantantr
15-03-2011, 13:53
Wordpress Theme (hàng bán) chơi GA không được.

084club
15-03-2011, 14:30
Wordpress Theme (hàng bán) chơi GA không được.
Thằng BoyGJ nó vẫn chơi GA ầm ầm kìa bác lol

BoTayConGaQuay
15-03-2011, 16:08

Để biết click của keyword nào béo nhất thì chỉ có bác mới làm được vì đó là site của bác & không site nào giống site nào cả :D. Bác cứ nhét code GÀ vào đi. Google trong khi quét site bác nó sẽ detect ra keyword (long tail keyword) để dẫn khách vào. Trong cái đám keyword đó sẽ có những keyword được trả cao nhất -> tập trung viết bài về các keyword đó chẳng mấy chốc thì thu hoạch của bác sẽ tăng thôi.

Muốn biết key nào được trả cao nhất cho site của bác thì bác phải xài Analytics & link nó qua Adsense, nó sẽ cho bác biết 1 click được bao nhiêu tiền cho mỗi keyword.

(Con GÀ mới đẻ của tui 1 click cao nhất được $3.1, trung bình $0.3, coi trong Analytics nó bảo thế :boxing:)

King_one
17-03-2011, 22:26
Thanks các bác nhìu nhà mất mạng hum ne mói ra net