PDA

View Full Version : vikhoa ra HN, có ai đón không?

vikhoa
22-10-2004, 00:43
T.2 hoặc T.3 này (25-26/10) vikhoa ra HN có việc, nhân tiện cũng muốn làm quen với các anh em ngoài đó. Không biết mọi người ở HN có hứng thú làm 1 cuộc họp mặt nho nhỏ không? Chiều tối T.4 chẳng hạn, hẹn nhau ở quán Cafe nào đó tán dóc rồi đi ăn uống.

Coi như là họp mặt DDTH.com lần 1 tại HN đi :) Ai tham gia thì đăng ký vào đây nha. Ghi luôn YahooID, số ĐT và tên thật để tiện liên lạc thông báo địa điểm.

Không hiểu anh Nam có rảnh đứng ra tổ chức không vậy? :)

venus
22-10-2004, 08:31
Các bạn đến quán này đi, vừa là bar, cafe sân vườn, vừa có cả karaoke đó. Venus sẽ dặn chủ quán tiếp đãi các bạn thật tốt và tất nhiên là với giá ưu đãi.
Đây là địa chỉ quán:
P.103 - G2 - Khu TT Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Q.Đống Đa - Hà Nội - ĐT:(04)8513716 Các bạn check lại ngày giờ họp mặt đi, rồi Venus dặn bên quán chuẩn bị cho.

bmc06111984
22-10-2004, 09:06
uh hay đó nhưng mình không chắc đã đi được .
vậy họp mặt còn bàn về chuyện gì nữa không vậy ?
giá để đến tháng sau thì mình mới có thể đi được.
thôi mình cũng chúc các bạn vui vẻ.......
byeeeeeeeee

antighost2891
22-10-2004, 11:33
Mình thấy uống cafe ở quán Liễu Giai đi, ở đây rất lịch sự và có cafe Trung Nguyên hợp với dân Saigon. Mình đang ở HCMC nhưng nếu có thể sẽ bay ra Hà Nội cũng như Vi Khoa. Hà Nội là nơi mình sinh ra và lớn lên mà

Các bạn đến quán này đi, vừa là bar, cafe sân vườn, vừa có cả karaoke đó. Venus sẽ dặn chủ quán tiếp đãi các bạn thật tốt và tất nhiên là với giá ưu đãi.
Đây là địa chỉ quán:
P.103 - G2 - Khu TT Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Q.Đống Đa - Hà Nội - ĐT:(04)8513716 Các bạn check lại ngày giờ họp mặt đi, rồi Venus dặn bên quán chuẩn bị cho.
Hồi ra Hà Nội mình có đến câc quán cafe như cafe Hà Nội Phố ( Hình như ở phố Tôn Đức Thắng - Đông Đa - Hà Nội ) rất lịch sự hoặc cafe Liễu Giai ( Gần Nguyễn Chí Thanh đó ) cũng nên thơ lắm, hoặc trên phô Trần Hưng Đạo có cafe phố cũng rất hay đó !

timban4phuong_
22-10-2004, 11:57
Cho mình tham gia với...!!! :D
anh em xem hội họp tụ điểm nhanh đi ..từ giờ đến khi đó cũng không còn xa đâu..
Nick mình là khoa12a7

Ghost1982
22-10-2004, 12:58
Hehehe ra thì ra đại đi lại còn nhiều chuyện

Nếu vào quán mà Venus nói thì Ghost tui chỉ cần đi bộ là tới rồi hà, tui cũng ở Khu TT Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Q.Đống Đa - Hà Nội nữa đó. Nhưng "giá ưu đãi" là mắc hơn hay rẻ hơn vậy Venus lol
Ra Liễu Giai hay Tôn Đức Thắng thì cũng gần nữa ...
Nói chung là no vấn đề, nếu làm thì gọi tui nhá, Y!M Pip1982vn

anhdabietyeu
22-10-2004, 13:00
Mỗi người chọn một địa điểm,biết đến đâu đây . Theo tui, anh Vikhoa nên đề cử 1 người tìm địa điểm, người đó sẽ quyết định. Chứ thế này thì không được...

danceswithwolves
22-10-2004, 18:26
uh, tui sẽ đạp xe ra đó tham gia luôn cho vui. Có hơn ngàn cây chứ nhiêu đâu.

quang_ngoc2006
22-10-2004, 18:40
he he he !
To danceswithwolves : ông có cần tui cho mượn xe và gọi 115 sẵn kô ?

hoanghonglam
22-10-2004, 20:01
mong cac ban kham pha nhieu hon ve cntt bana
chuc ban may man nhe bana

yuna_admirer
22-10-2004, 21:24
Khoa,

Đổi lại chiều thứ 3 đi, trưa thứ 3....

Thứ 4 Yuna đi rồi sao về kịp ? Thứ 5 bay rồi !

Đổi lại đi đổi lại đi....

vikhoa
22-10-2004, 21:57
Tùy mọi người ở HN thôi. Tối mai lên tàu, sáng T.2 có mặt ở HN. Ai cần liên lạc thì gọi cho vikhoa 0903.69.69.92 - 095.88.55.095 chứ vikhoa đâu có biết ai để mà liên lạc :)

ktvnguyenchien
22-10-2004, 22:04
Đây là địa chỉ quán:
P.103 - G2 - Khu TT Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Q.Đống Đa - Hà Nội - ĐT04)8513716 Các bạn check lại ngày giờ họp mặt đi, rồi Venus dặn bên quán chuẩn bị cho.
=============> là gì của VENUS thế hả??? ;)

Nếu vào quán mà Venus nói thì Ghost tui chỉ cần đi bộ là tới rồi hà, tui cũng ở Khu TT Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Q.Đống Đa - Hà Nội nữa đó. Nhưng "giá ưu đãi" là mắc hơn hay rẻ hơn vậy Venus
===> Cha này ở Hà Nội mà bây giờ mới lên tiếng....

T.2 hoặc T.3 này (25-26/10) vikhoa ra HN có việc, nhân tiện cũng muốn làm quen với các anh em ngoài đó. Không biết mọi người ở HN có hứng thú làm 1 cuộc họp mặt nho nhỏ không? Chiều tối T.4 chẳng hạn, hẹn nhau ở quán Cafe nào đó tán dóc rồi đi ăn uống.
KHi nào ra đến HN call Lãng tử nha!!! 0904110548-0983623950

yuna_admirer
22-10-2004, 22:18
Dzit để yuna coi ve` tàu và máy bay thế nào đã ...

lần này thế nào cũng phải vô 25độ J wá hehehe

Hans Voralberg
22-10-2004, 23:14
Mèn xui quá, lâu lâu mới có dịp đi chơi thì ko đi được.

real_time
23-10-2004, 08:12
chọn địa điểm đi nhanh lên thôi một địa điểm chính xác để bọn này đến được không??? nhanh lên cái địa điểm nào cũng được. Đang mong được gặp đàn chủ đây! anh em nào sành điệu bố trí giúp cái đàn chủ sắp đến rồi phải đón tiếp long trọng một chút chứ.

abc_hn
23-10-2004, 09:31
Hơ, thứ 7 rồi đấy các bác, các bác chọn gấp địa điểm đi, cho em tham gia với.
abc_hnvn2003@yahoo.com

Ghost1982
23-10-2004, 12:58
[Quote=Ghóst9820
Nếu vào quán mà Venus nói thì Ghost tui chỉ cần đi bộ là tới rồi hà, tui cũng ở Khu TT Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Q.Đống Đa - Hà Nội nữa đó. Nhưng "giá ưu đãi" là mắc hơn hay rẻ hơn vậy Venus

===> Cha này ở Hà Nội mà bây giờ mới lên tiếng....
[/quote]

Lạy pa chẳng nhẽ đi đâu cũng phải kêu tướng lên là tui ở đâu sao :P

Hờ hờ tui ko dám nhận là sành điệu đâu, có lẽ chọn luôn cái quán mà Venus chỉ đi, dù sao con gái bao giờ cũng tinh tế hơn ;) hy vọng bạn của Venus cũng là girl lol
Nhanh nhanh quyết định đê, Vikhoa đi roài thì trên này ai làm chủ được nào!

Chaiel
23-10-2004, 13:14
Hay là quán bên cạnh hồ Thủ Lệ. Không khí thoáng đãng.

Ai có thể tham gia thì ghi tên luôn ở đây để dễ chọn địa điểm và tính toán ...

VietDuc
23-10-2004, 13:35
Gruuuuuuuuuuuuuu.... ku Khoa bao luôn anh 1 chầu xe lửa đi chung cho vui đi. Hic hic hic nhớ Hà Nội quá, nhớ nhà quá, nhớ cả mấy con bồ cũ nữa. Anh ra HN rồi thứ 5 bay vô chung với Yuna :D :helpsmili :chris: chú Ghost còn nợ anh vụ nhậu thịt chó Sơn Hải (hình như ct 3inetwork cũng gần Sơn Hải hehehehe anh GATE nhỉ)

Nơi tôi sinh HÀ NỘI, ngày tôi sinh 1 ngày.... lạnh cóng (24/1 muh). Ngõ nhỏ phố.... to nhà tôi ở đó (KIM MÃ - Deawoo)..................

Nói vậy nhà tớ số 1 BỜ HỒ đó hahahaha bác nào rảnh..... chèo thuyền ra chơi... :wacko:

cái quán VENUS nói cũng gần nhà anh GATE, hay anh GATE đứng ra chủ chi + chủ trì luôn đi :punk: ra SƠN HẢI làm trên thịt chó .... tuyệt................ :w00t:

TraiTaoXanh
23-10-2004, 13:59
Nghe rất nhiều về vikhoa của DDTH... :D Táo chỉ vô đây đọc bài thui (vì đâu biết gì để mà tham gia viết bài chứ! :D ) có được tham gia ko nhỉ? Mà DDTH nhiều girl ko vậy? Một mình Táo là girl thì ngại lắm hà! :D Có rất nhiều quán đẹp ở Hà Nội đấy chứ! Nhưng ăn chơi nhậu nhẹt thì Táo chịu thui! Hihi... nếu cafe thì contact cho Táo ké với nha! :D Cell phone: 0904179696.

Ghost1982
23-10-2004, 15:28
Hấp dẫn rùi :D
Tưởng đâu toàn anh em đực rựa với nhau, hy vọng chuyến này thêm mấy chị em để còn có người ... rửa bát nữa chớ lol lol

Mà NETSPACE là ai zậy sao bắt tui bao RTC??? Tui nhớ là chỉ đi nhận lời ăn uống chứ có mời ai bao giờ đâu :D

Kuang2
23-10-2004, 17:40
cu Khoa cứ ra HN đi rồi có đi đâu tui đón đưa đi cho, chuyện nhỏ mà, nhưng mà cái vụ lên 25oJ là không ổn rồi. Lên đó là tối kiểu gì cũng phải bay, mà bay chắc Khoa tiu luôn quá, người chi chẳng thấy thịt đâu, tòan xương không, qua đây tui bồi dưỡng cho chút.....

msvn
23-10-2004, 18:28
Anh em ở Hà Nội chuẩn bị đồ nghề rồi, chỉ cần bước xuống tầu thì .... he he hết đường về SG .

timban4phuong_
23-10-2004, 19:01
Trừi ơi anh em không thống nhất nhanh lên tui thấy sắp đến ngày rùi hôm nay là thứ 7 mai là chủ nhật rùi đến ngày họp mà sao giờ vẫn chưa thấy nói đến địa điểm còn buôn dưa được :huh:
Bàn nhanh lên đi

andes
23-10-2004, 19:33
Các bác ko ước tính xem có khoảng bao nhiêu người mà còn tìm địa điểm. Xong rồi cứ hẹn trước đi, rồi mọi người sẽ đến. Chứ ko mọi người thấy chẳng ra đâu vào đâu thế này thì mấy ai đăng ký.
Bác nào sành điệu chọn chỗ nào rộng rãi thoáng mát 1 tí, đồ ăn đồ uống bt thui, anh em gặp nhau là chính muh

nct
23-10-2004, 20:33
Rồi cuối cùng có họp ko vậy mấy bạn :)

764999
23-10-2004, 22:55
Em mới gia nhập diễn đàn đc khoang 15' nhưng cũng xin phép tham gia Y!M là thiensu_tuvong .Em đang ở Cầu Giấy . SV xa nhà nên nếu các bác có tính kinh phí thì nhè nhàng chút cho em đc sống.

emdotlam
24-10-2004, 09:42
Hello and welcome the capital,Vi Khoa ! Cung Hỷ Cung Hỷ :punk:
Vụ này quá hay mà sao chỉ thấy nói mồm thế. Hôm nay đã là CHủ Nhật gùi đó pà con. Lâu không ghé lại ddth, ai dè quay đúng lúc có big party thía này. Dzô đi pà con. Nói mồm roài như dzậy anh em IT miền Nam cười chết. Ngắn gọn nhé :
+ Ai muốn tham gia thì làm ơn để lại số đt ( nếu có) hoặc email chính xác để emdotlam thông báo địa điểm tụ họp
+ Sẽ check lại lần cuối vào tối mai. Rõ ràng vẫn thống nhất là tối thứ 4 chơi nhé
+ Đề nghị pà con ai đã để lại email phải check lại vào ngày thứ 3 để biết địa chỉ tụ tập
Emdotlam biết vụ này muộn quá nên không quảng cáo rầm rộ được. Vì vậy kêu gọi lòng tự hào dân tộc của anh em IT miền Bắc. Không nên để anh em miền Nam cảm thấy là khách được. Cùng là anh em diẽn đàn phải chơi hết mình. Mà đây là cơ hội cực tốt để anh em gặp nhau sau nhiều lần spam xỏ lá nhau trên diễn đàn. Kiểu gì cũng đảm bảo vui
To ViKhoa : chính thức là đã có emdotlam và ghost1982 đang chờ đón anh em rồi. 3 thằng cũng nhậu chết luôn !

Ghost1982
24-10-2004, 09:49
Lần này thì emdotlam làm ăn được đấy.
Chú tự xưng là Kinh of cook thì tìm cho anh em một chỗ ngon lành nhá.
Biết tui rồi mờ.
Mail: Ghost1982@gmail.com
Y!M: Pip1982vn

emdotlam
24-10-2004, 09:51
À quên,ai có địa điểm nào để tụ họp thì đề xuất đi. Yêu cầu : khoảng 20 khách(hi vọng sẽ gấp đôi...hic hic hic),dễ tìm. Ok?

timban4phuong_
24-10-2004, 10:35
ANh em đến giờ vẫn còn bàn mấy cái linh tinh sao????????
Cụ thể địa điểm cho bà con cùng biết...Nhanh lựa chọn đi cái :wacko:

TraiTaoXanh
24-10-2004, 16:20
Hì hì... tình hình là gần trường cũ của Táo mới mở quán ăn đồ nướng tên là Làng nướng, địa chỉ là gần đối diện trường THPT Trần Phú - Hà Nội, số 8 Hai Bà Trưng, địa điểm rất dễ tìm vì gần... Nhà Hát Lớn... hì hì... Ở HN now đang bùng nổ phong trào mở quán hồng trà nhưng một trong những quán "thâm niên" là Hy Lạc Trà Lầu ở 30 Nguyên Hồng. Ăn xong đi uống nước! :D Còn nếu ai có nhã hứng karaoke thì quán Thiên Tân ở gần Sofitel Plaza (đường Thanh Niên) khá okie, rất nhiều bài mới, âm thanh cực ổn, giá cả phải chăng! :D Hì hì... Í quên, rủ thêm bạn đi cùng được ko nhở? Girl Việt Đức nha! :P :D

Mail của Táo: traitaoxanhdethuong@yahoo.com
Cell phone: 0904179696.

Anh em ở Hà Nội chuẩn bị đồ nghề rồi, chỉ cần bước xuống tầu thì .... he he hết đường về SG .

Ơ ơ... ai thế nhở? Chả biết ai "ngã ngựa" trước đâu nha! Biết đâu "chủ nhà" lại chả một ly nằm luôn í chứ! Hehe... :lick:

updatesofts
24-10-2004, 20:29
Bên này tham gia với nhé. updatesofts@yahoo.com

expert
25-10-2004, 01:30
Nhiều quán quá nơi nào cũng hay ho nhưng theo tôi tốt nhất là tìm địa chỉ dễ tìm, và tương đối yên tĩnh rộng rãi để có thể không bị ảnh hưởng bởi người khác hoặc không làm ảnh hưởng tới người khác.
Đã có emdotlam tạm thời đứng ra làm cầu nối rồi vậy emdotlam và Ghost1982 cố gắng lo địa điểm đi nhé.
Tôi tổng hợp lại theo thiển ý thì:
Bình dân: Ô chợ dừa (khó tìm), Cafe Phố (Gần FPT Internet rất công nghệ nhưng ồn ào), thịt chó Sơn Hải (đầu tháng xin bỏ qua), Trà lầu tầng 3 khá yên tĩnh nhưng hơi khó tìm, còn đồ nướng thì đâu có chuyện trò được hả em Táo.
Sang trọng: Liễu Giai cafe, HN Phố (Tôn Đức Thắng gần Văn Mướu tham quan luôn)
Chịu chơi: 25°J, Hồ Gươm Xanh, Hale...
Nếu họp muộn quá (thứ 4) có thể Yuna không bay ra được vì sau đó Yuna cũng thăng rồi. Vậy nên các bạn nên sắp xếp gặp sớm hơn, vừa đỡ cập rập cho ViKhoa.
Một gợi ý là hãy đến quán Wifi có thể lướt Net luôn (nhưng sẽ giảm tập trung). Wifi ở Mai Hắc Đế (chật), Ống, Nguyễn Thái Học...

Dzit để yuna coi ve` tàu và máy bay thế nào đã ...

lần này thế nào cũng phải vô 25độ J wá hehehe

Được rồi đến tối sẽ rủ anh (chị) em vào 25J tôi vẫn còn thẻ gửi rượu ở đó đây. Cần gì bay, bàn luận chuyện đời cũng được mà, bay thiếu gì lúc và thiếu gì chỗ :)

Trung 0912125626

antighost2891
25-10-2004, 08:51
Nhiều quán quá nơi nào cũng hay ho nhưng theo tôi tốt nhất là tìm địa chỉ dễ tìm, và tương đối yên tĩnh rộng rãi để có thể không bị ảnh hưởng bởi người khác hoặc không làm ảnh hưởng tới người khác.
Đã có emdotlam tạm thời đứng ra làm cầu nối rồi vậy emdotlam và Ghost1982 cố gắng lo địa điểm đi nhé.

Mình đề nghị thế này nhé :
- Trưa thư ba (26/10/2004) : Tập trung tại cafe Liễu Giai ( Dễ tìm - Hỏi đường ai cũng biết ) Vả lại cũng gần khách sạn của Vi Khoa ở ( Daewoo hotel - Không biết có ở đúng phòng của Bill không ?) .
- Sau đó sẽ bàn thống nhất nên đi nhậu ở đâu - Làng nướng hoặc Hồ Tây hoặc Ô chợ Dừa hoặc Thịt cày Nhật Tân hoặc đặc sản rắn Lệ Mật ( hay Lệ Thanh )
- Chiều phải đến 25J để biết không khí Bar Hà Nội ( mình cũng còn thẻ VIP rượu ở đây, được giảm đến 20% lận đó )
- Tối đi Karaoke : Đến láng Hòa Lạc có nhiều quán hay ra phếch đó
Mai, thứ ba anti sẽ bay ra HN - chuyến bay 6:30 sáng - ở Khách sạn Kim Liên - Đống Đa - gần Đại Học Bách Khoa ( đã book vé và share phòng xong )
Đã save fone của mọi người - ra đến đó sẽ tính tiếp .... Hẹn gặp mọi người.

emdotlam
25-10-2004, 10:11
Khó roài khó roài....bi giờ làm seo tập trung vào trưa thứ 3 đây ? Đồng ý tối thứ 3 đi quậy luôn. Mát trời ông địa nhé anh em. Vì mọi người bận đi làm mà. Ngày mai emdotlam cũng phải đi học cả ngày. Không thể bỏ. Nhưng sau 5h thì free over 9 luôn. Nhưng theo tớ thấy thì chọn đâu để có thể tất cả mọi người cùng đi. Không nên xài hoang quá vì mình đọc trong diễn đàn thấy có nhìu bạn muốn tham gia lắm nhưng không phải ai cũng okie khoản money được. Vụ này theo ý kiến của tui là khoảng 5h chiều thứ 3 tập trung rùi đi ra làng nướng nhậu tưng bừng. Sau đó qua chỗ nào đó sing a song ầm ĩ giao lu chuyện trò trao đổi phone phé hẹn hò nhắn nhủ rùi a lê hấp....té ! Ý kiến thế nào ?

vykhoa
25-10-2004, 10:12
Vì lý do bảo mật, Vikhoa không thể log in trực tiếp vào dd, Khoa nhờ mình nhắn lại là:

VK da o HN, di cung co Yuna, NetSpace, Raven, TruongTon va DantruongX. Hen anh em trua T.4 di uong cafe roi toi T.4 tu tap an choi sau.
Trua T.4, hen o Cafe Lieu Giai, tu 11h den 2h roi ban ke hoach buoi toi sau. Ai ko di duoc hoac den tre thi
lien he DT ViKhoa 0903.69.69.92 - 095.88.55.095 hoac NetSpace 0903.28.99.88
ViKhoa
PS: VK ko o Daewoo dau (lam gi co tien ma o ), dang o nha anh NetSpace, 4 thang chui vao 1 phong
nha anh NS gan Daewoo

traiHanoi
25-10-2004, 10:40
Tui nghĩ thế này
Trong số các anh em trong diễn đàn nhiều người đã đi làm (cả tui nữa) nên không có thời gian đi vào giữa trưa. Tốt nhất là tập trung anh em buổi chiều tối khoảng 5:30 - 6:00. Khi đó anh em mới tan ca.
Nên chọn địa điểm mà ai cũng có thể dễ tìm.
Giả dụ như Quán cafe Trung Nguyên gần Đại Học Luật - đường Nguyễn Chí Thanh
Hi vọng sẽ có buổi gặp mặt thú vị.

----------------------------
janrose0901@yahoo.com
online cả ngày.
----------------------------
ĐT:6644114

antighost2891
25-10-2004, 11:29
Vì lý do bảo mật, Vikhoa không thể log in trực tiếp vào dd, Khoa nhờ mình nhắn lại là:

VK da o HN, di cung co Yuna, NetSpace, Raven, TruongTon va DantruongX. Hen anh em trua T.4 di uong cafe roi toi T.4 tu tap an choi sau.
Trua T.4, hen o Cafe Lieu Giai, tu 11h den 2h roi ban ke hoach buoi toi sau. Ai ko di duoc hoac den tre thi
ViKhoa
PS: VK ko o Daewoo dau (lam gi co tien ma o ), dang o nha anh NetSpace, 4 thang chui vao 1 phong
nha anh NS gan Daewoo
OK trưa thư tư tại cafe Liễu Giai, bà con ở Cầu Giấy, Đông Đa, Hoàn Kiếm, Hai Bà ... ai ở Saigofn muốn tham gia thì đạp xe ra he he ... cứ đúng 11 giờ thẳng tiến trực chỉ Liễu Giai nhá ... Không gặp không về ... OK

updatesofts
25-10-2004, 12:01
Anh em hẹn nhau buổi chiều đi cho nó thoải mái, hẹn buổi trưa khoai lắm. Trưa được nghỉ có từ 11h30-->1h30---> vừa chào hỏi xong đã phải về rồi. Hic

expert
25-10-2004, 13:42
Buổi tối vẫn có chương trình tiếp cơ mà lo gì!

voz user
25-10-2004, 16:10
vOz user cũng xin 1 chân nhá.
Như vậy

ViKhoa
PS: VK ko o Daewoo dau (lam gi co tien ma o ), dang o nha anh NetSpace, 4 thang chui vao 1 phong nha anh NS gan Daewoo

là quyết định cuối cùng phải ko?

antighost2891
25-10-2004, 16:21
nha anh NS gan Daewoo
Vậy ra anh netspace ở phố Kim Mã phải không ? Cho anh em xin cái địa chỉ đi?
Nhà bà con của mình cũng ở gần đấy, đối diện Đại sứ quán Thụy điển

msvn
25-10-2004, 16:54
hu hu .. Lão Khoa đâu biết uống Beer :D , vừa nhậu với cả đám. Tối đi nhậu tiếp , luyện công đến thứ 4 cho anh em biết tay

yuna_admirer
25-10-2004, 17:45
hu hu .. Lão Khoa đâu biết uống Beer :D , vừa nhậu với cả đám. Tối đi nhậu tiếp , luyện công đến thứ 4 cho anh em biết tay

Hehehe,

Khoa đâu biết uống Beer, Khoa uống Mirida thôi ặc ặc .....

Trưa nay có nhiều "giang hồ mạng" tụ họp nhẻ... hehehe, cứ tưởng có máu rơi, đĩa bay, nhưng mà dân IT ta tứ hải giai huynh đệ, bia & mirinda vào là ok hết hehe.

Trưa nay có Huyremy, msvn, dantruongX, Raven, tiếc là không có Trường Tồn của truongton.net hehehe, và một chú nhóc Hà Nội nghe đâu cũng là hacker thì phải ... hehehe, ngoài ra còn có mặt 2 HP to to bự bự của HN và TP là Gate2vn và Gate4vn hehehe.

Tối nay quyết định kô đi xem nhảy bục ở 25 độ J nửa, muh chắc là đi New Century rồi... và sau đó có trời mà biết Vi Khoa sẽ đi đâu hehehehe.... Nhưng mà chắc đi lành mạnh rồi vì phải giử sức ( V - V ) để thứ 4 họp mặt hehehe.

Mấy hôm sau sẽ post hình lên cho pà con coi..

TraiTaoXanh
25-10-2004, 19:20
Wow... Dạo này các mạng hoạt động ác nhở?! 2 hôm nay Táo cũng toàn đi với các forum, beer rượu (<= ko tham gia được vì bị đau dạ dày mí ức chứ! :(( ), hát hò nhảy múa (<= khoản này thì rất nhiệt tình! Hihi... :D ). Trưa thì chắc Táo ko join được, vì học chiều mà! Chiều nay đã bùng 2 ca đi chơi roài, mai ko đi học thì chết! Tối thì okie nhưng mà trước 10h phải out! :D Có nhiều girl join ko vậy? Hôm qua họp 1VN có 2 girl! :(( Đến lúc nhảy thì có mỗi mình Táo! :(( Nếu tối tụ tập ở đâu thì mọi người sms or call lại hen! Vậy là quyết định thứ 4 heng? C ya!

emdotlam
25-10-2004, 22:00
Trùi ui,emdotlam đã thu xếp để tối mai chiến roài :bb: . Kiểu này mai phải change lịch lại chút xíu (sure là bị chửi lun é). Dzậy thống nhất là thứ 4 nha. Chắc emdotlam cũng chỉ góp mặt tập 2 thui. CÒn tập 1 thì hổng bít trước đâu .Cũng đi làm mà. Nhưng tập 2 là chơi mút chỉ lun :w00t: . Không say hổng có dzề đâu cà. :drool: Dzới lại khi say rùi nhảy nhót nó mới tưng bừng. :wacko: Thống nhất là như vậy . Làm ơn đừng change nữa. Mình sẽ tụ tập từ 5-6h chiều thứ 4 ( đề phòng vài bà con kẹt xe). Sau đó đi nhậu tới khoảng 8h rùi đi karaoke đến 10h cho chị em out. Còn ai mún nữa thì emdotlam xin mời.(Nói trước là tui cũng out vào 10h đó dzì hôm sau 5h sáng tui lại phải đi lên Hà Giang nè trời ! :bawling: )
Chào Mừng Ngày Tụ Hội Của Anh Em IT DIỄN ĐÀN TIN HỌC ( tui chưa biết mình đã được gọi là dân IT chưa nữa :lick: )

Roài xong ! Nhìn Tóa Xanh nhậu thấy mà ghê ! Hôm rày đi đừng có mà chuốc rượu emdotlam nha

zola436326
25-10-2004, 22:34
Chao ca nha, tui la thanh vien moi, cho tui tham gia voi nhe............co gi lien lac voi tui nhe theo so DT 0912436326
tui la Hung`

expert
25-10-2004, 22:38
Tại sao sáng tui gọi xin đi chơi cùng mà VK nói để đến thứ 4 vậy. Hụt mất một bữa beer và bữa New rồi. Các bác chơi không đẹp.

vikhoa
26-10-2004, 09:48
Hồi trưa hôm qua họp anh em "giang hồ mạng" thôi, còn họp DDTH là T.4 mà. Mình đâu có biết bạn cũng thích gặp "giang hồ". Tối hôm qua thì chỉ đi bowling chứ không đi New, chắc để dành tối thứ 4 luôn. Vậy xin lỗi bạn nhé, rảnh thì sáng mai đi ăn sáng cũng được mà. Call vikhoa lúc 7-8h sáng gì đó là được.

Theo "lịch làm việc" thì chiều nay sẽ ngồi ở clan Venga, 13 Trần Xuân Soạn để giao lưu với dân Counter-Strike HN. Tối thì chưa có chương trình gì cả !?! Ai thích đi chơi trước thì cứ việc phone luôn :P

Vậy TÓM LẠI LÀ:

TRƯA T.4 GẶP NHAU Ở CAFE LIỄU GIAI - 11H00 ĐẾN 2H00
AI KHÔNG ĐI ĐƯỢC THÌ LIÊN HỆ LẠI LÚC 2H00 ĐỂ BIẾT ĐỊA ĐIỂM HỌP MẶT BUỔI CHIỀU TOI.

ĐT ĐỂ LIÊN HỆ: 0903.69.69.92 - 095.88.55.008 - 0903.28.99.88 - 0904.210.743

Sawyer
26-10-2004, 10:22
Bà con Hà Nội khí thế quá :( Cái thread họp mặt Sài Gòn vắng như chùa bà đanh .... Tự phát nó khổ thế đấy ... xì pam một phát !

msvn
26-10-2004, 10:56
Tối hôm qua thì chỉ đi bowling chứ không đi New, chắc để dành tối thứ 4 luôn.

Hà hà có trời mới biết Vikhoa đi đâu anh em nhi :D

Maddy
26-10-2004, 11:45
hừm mấy người chỉ toàn ăn chơi trác táng
ông Na ông Khoa trốn dzợ ra đó du hí w bồ nhí chứ jè b-(b-(b-(

yuna_admirer
26-10-2004, 12:16
hừm mấy người chỉ toàn ăn chơi trác táng
ông Na ông Khoa trốn dzợ ra đó du hí w bồ nhí chứ jè b-(b-(b-(

Em yêu anh không có lăng nhăng đâu muh, ai bảo giận anh anh bỏ đi Hà Nội heheh...

Ra đây không có bồ nhí gì sấc đâu.. cho anh về Sài Gòn đi muh.... :((

Hà hà có trời mới biết Vikhoa đi đâu anh em nhi :D

Hehee, cha này về vntoday mà làm cái project gì đê :D hehehe, chui vô đây Spam hủh .

gate2vn
26-10-2004, 12:28
Em yêu anh không có lăng nhăng đâu muh, ai bảo giận anh anh bỏ đi Hà Nội heheh...

Ra đây không có bồ nhí gì sấc đâu.. cho anh về Sài Gòn đi muh.... :((

ủa, yuna.... thế hóa ra cô bé hôm qua ko phải dzợ mi hử :confused: nhìn nhau âu yếm vậy mà ko phải là sao hả trời :wacko:

ờ mà ngẫm lại cũng phải ha. con bé nhìn mới chỉ cỡ 17 tuổi thôi, đâu đã đủ tuổi lấy chồng đâu :noexpress

tuikhongten
26-10-2004, 12:35
chào các ban . cho mình cùng tham gia với .nếu phải làm thủ tục gì thì các bạn messenger vao nick phuong274@yahoo.com hoac gui tin cho minh nhe 0904153659 fax 5184182.

MChucLe
26-10-2004, 12:40
Cho tui tham gia với mà nè có ai mua vé máy bay cho tui không vậy ?

j/k ... :)

good luck and have fun all,

MCL

heplme
26-10-2004, 12:56
hay hay! trua thu 4 minh cung vua thi xong. co the hop mat o Lieu Giai, nhung xin hoi anh em, phai chuan bi bao nhieu $$ vay
---> cuoi thang, SV ngheo la'm :(
PS: Bo Vietky khong lam viec, anh em thong cam? co gi` cac bac mess vao Y!M: sinhvienvnn2005. toi ve` online coi mess luon he', nong lo`ng coi mat minh chu dien dan IT qua' .....

TraiTaoXanh
26-10-2004, 14:22
Wow... hóa ra nick sinhvien đó là của helpme hen? Thế muh vô chat với Táo, Táo hỏi là ai mãi ko trả lời hà! :D

Các bác cứ họp trưa mí cả chiều thì Táo chịu thôi! Táo chỉ đi được buổi tối thui hà! :d Vậy ko có duyên gặp mọi người rùi! Có gì gặp riêng vậy! Hehe... Đùa thôi! Chúc mọi người họp vui vẻ à nha! :cool:

antighost2891
26-10-2004, 14:33
hehehe anti bay ra Ha Nội rồi đây nè ... trưa mai gặp nhau tại Liễu Giai nhé.
Thời tiết Hà Nội mùa này thật tuyệt ... đúng là mùa thu Ha Nội mà ...

voz user
26-10-2004, 15:42
Thấy antighost2891 cũng thích tá lả nên tui tính lập 1 vài chiếu, có ai máu món này thì xin chuẩn bị tài năng nhá lol

emdotlam
26-10-2004, 16:25
Roài xong ! Chơi lun nhé !
Lịch thì rất cụ thể rồi nên tui khỏi thông báo nũă nha. Ai muốn gặp riêng thì mes hay call nhé : 0913.023.033 (treo roài vì hết xiền ) - 0912.065.667 ( mới lùa được con sim này của thằng bạn. Còn hơn lít trong tài khỏan, mes hay call đều bét nhè )

heplme
26-10-2004, 18:04
Wow... hóa ra nick sinhvien đó là của helpme hen? Thế muh vô chat với Táo, Táo hỏi là ai mãi ko trả lời hà! :D
Ơ sao lại nói thế! SV có trả lời đấy chứ :D

Các bác cứ họp trưa mí cả chiều thì Táo chịu thôi! Táo chỉ đi được buổi tối thui hà! :d Vậy ko có duyên gặp mọi người rùi! Có gì gặp riêng vậy! Hehe... Đùa thôi! Chúc mọi người họp vui vẻ à nha! :cool:

===> Nói vậy Táo không đi chung với mọi người hả ??? chán quá :( Mình có bà chị, kêu không có Girl nào offine cùng ==> không đi :( đang định tối về động viên cho pà ấy đi chung roài chơi với Táo :D thế mà ....
Hay tui tụi mình đi riêng đê :))

Maxx
27-10-2004, 09:01
book vé rồi chút bay ra :D hehehehhehehe

TraiTaoXanh
27-10-2004, 13:44
Ten ten... sẽ cố gắng tối nay có mặt! Hì hì... trưa nay mọi người tụ tập rất vui vẻ, call cho Táo mà chiều nay vướng vụ kiểm tra trình môn toán cao cấp nên ko join được hà! Hẹn gặp mọi người tối nay tại... địa điểm nào đấy mà now Táo vẫn chưa biết là ở đâu! Hihi... :D

ospf
27-10-2004, 14:20
Tiếc quá, hôm nay có hẹn không gặp được anh em. Chúc mọi người vui vẻ và đạt được kết quả tốt

TraiTaoXanh
27-10-2004, 18:44
Các bác nhà mình tổ chức chán quá trời nha! Ai lại để mem call cho Táo hỏi họp ở đâu nà! Muh Táo có biết gì đâu á! :P

Now còn ai lên thì call đến sdt của Táo để biết địa điểm tụ tập nha! Or call emdotlam! Thế hen! Hẹn gặp mọi người sau nha! :D

metalari
27-10-2004, 22:45
Tuy chẳng bao giờ post bài ở ddth nhưng hôm nay cũng muốn đi, chỉ tiếc rằng lại kẹt nhiều việc quá, thế hôm nay anh chị em HN đón tiếp khách có chu đáo không, sao k0 ai kể gì? Hay là vẫn đang vi vu chưa chơi xong :)

raven
28-10-2004, 00:08
Resize lại hình rồi hãy upload lên nhé Raven.

system
28-10-2004, 08:03
he he, mình lên ảnh đẹp trai phết

Tối hôm qua mọi người đi chơi ở đâu thế ? ku raven sao không phone cho tao?

TraiTaoXanh
28-10-2004, 08:18
Ten ten... anh NetSpace đẹp zai nhất nhở! Anh trai Táo xấu thế chứ!

nguyễn anh huy
28-10-2004, 08:52
tiec qua nhi, De dang o tan thanh pho ho chi minh khong the den tham du, tan gau va hoc hoi may huynh duoc, rat tiet, va cung muon gap cac huynh o nhung ngay gan nhat, chao nhe'

heplme
28-10-2004, 09:01
he he he
Trưa qua, heplme toi có oder được một lát cùng các "anh hùng" nhưng do bận việc (hix đi làm tới 9h tối mới tan ca :(() nên không tham gia được cả buổi ... tiếc quá trời!!!
Mà này .... trưa qua những ai oder đều hỏi tới Trái táo xanh (vì toàn đực rựa :D, mỗi mình táo là Girl mà :P ) thế mà tối qua đi chơi, có chụp hình mà sao không thấy hình táo đâu thế .... ai có hình post lên anh em coi nào ... nóng lòng quá :D
To ViKhoa: anh để lại Y!M liên lạc với em nhé, mess vô nick này cho em: sinhvienvnn2005. rồi em mess lại :D

antighost2891
28-10-2004, 09:04
Thấy ảnh của antighost rồi phải không ? Có đẹp trai hơn NS chưa he he he ...
hixhix hôm qua nhậu xỉn quá ... mai lại phải về lại SG gùi ... lại một chuyến offline Bò cạp vàng với ITbaby nữa ... bận rộn quá he he he lol

TraiTaoXanh
28-10-2004, 11:48
Ten ten... Tối qua có đi off với mọi người trên Bảo Oanh cafe (ngồi chỗ cao nhất! Anh em i tờ muh lại! :D) Hôm qua ngoài Táo là girl còn có một bạn đi cùng ViKhoa nữa, nhưng bạn í no suck nick! :D Hôm qua có take hình, nhưng chẳng biết là máy ảnh của ai hết nên hông biết bao giờ mới có pic, hì hì... bác nào post hình lên thì chỉnh lại size để khỏi bung forum nha! Thứ tư tuần sau ViKhoa mới bay vô SG mà, anh em HN tổ chức lại một vụ cho hoành tráng đi! Chứ hôm qua họp buồn quá! Anh em HN chủ nhà mà ít nói quá, volume lại còn nhỏ nữa chứ! Toàn để anh em miền Nam nói giùm thui hà! Mà sao tối qua helpme ko lên cafe? Lão msvn cũng hơn 9h mới lò dò lên mà! Chắc bị vợ quản, hehe...

Ai đứng ra tổ chức vụ chia tay admin cho nó hoành tráng chút đi! Hôm qua nhiều người gặp Táo rùi nên chắc lần tới chả ai hỏi nữa đâu, hihi... :D

ktvnguyenchien
28-10-2004, 13:51
Hừm!!!!
Đàn chủ!!!!!!!!!!!!!
Đã nói là call mà hổng chịu call. Mấy bữa nay đang mắc công chuyện, đâu online diễn đàn được????
Bữa nào tổ chức chia tay call trước nha! Để sắp xếp công việc rồi mới lên HN được.
Phone: 0904110548 - 0983623950

hiep_si_lon
28-10-2004, 14:26
khiếp ảnh nặng quá em load vỡ hết cả mẹt :P

đề nghị chúng ta tổ chức lại đi chứ thế này mất mặt anh em chủ nhà quá

Ah bác Khoa có chơi được món thịt chó không anh em mình làm một phát đê :p

Hungips
28-10-2004, 17:43
vui quá ta, tiếc là biết thông tin muộn quá, chứ không thì mình cũng xin tham gia một chân :D, anh Khoa thấy HN có đẹp không??????

emdotlam
29-10-2004, 09:57
toàn nói mồm. Làm anh em đi offline mất mặt quá. Hôm nào tổ chức lại đi. Chọn ngày cuối tuần ấy. Hết lí do bận với chả bịu. Nhanh nha, đàn chủ sắp té về Nam roài !

mulan
29-10-2004, 11:25
ra Hà Nội rồi có ai lên Sapa không? cho xin chút nắng

daovt
29-10-2004, 14:16
cac bac ui! da hop mat chua zay?

da co lan guc dau tren trang sach.
Tui vo tinh dat but viet ten anh ( ViKhoa) hi' hi'hi'

anata
29-10-2004, 14:43
@ help me: càng về khuya mới càng vui và thân mật! Lẽ ra U nên đi:). 9 h còn quá sớm sủa:D:D:D
mấy bác chủ chốt ngoài HN nên thống nhất hoạt động! Nghĩ ra vài trò vui vui đó! Nhất là lại có táo xanh! Táo xanh có thể lên chương trình! Kéo theo các bạn nữ khác cho nó rôm rả! Ai lại để "nam tiến" thế!:)

sunflower2509
29-10-2004, 18:38
Ngày đầu tiên tôi tham gia diễn đàn này ... xuất hiện ngay trước mắt tôi là cái tít :
Họp mặt D DTH.... tôi cảm thấy khoái chí .. và xông vào coi luôn ... nhưng rồi cái hứng khởi đó bị dập tắt ngay lập tức ... ngày 24,25/10 ... hic .. thế có đau ko cơ chứ .. cũng khoái gặp mẹt cái tên Dương Vi Khoa .. coi hắn mẹt mũi thế nào .. ấy vậy mờ .. tiếc thật đó à .. ko hiểu tới bao giờ chúng ta có vụ họp mẹt nhỉ ... tôi thì tôi cũng mới có tham gia thôi .. cũng hy vọng được mọi người gíup đỡ ..

congchuabanggia
30-10-2004, 09:17
toi cung rat muon di ha noi
ai co di ngang danang ghe qua cho tui di ke voi
tui chua duoc di ha noi bao gio ca

daovt
30-10-2004, 17:33
sao tui cu vao la thay moi nguoi hop mat. Tui muon tham gi thi da qua han, chan that day.................

emdotlam
30-10-2004, 20:24
Tối mai có ai đi uống cafe cùng đàn chủ của www.diendantinhoc.com thì lên tiếng đi nào. Anh em IT miền Bắc chắn quá à !

expert
31-10-2004, 00:37
Lần trước đi chơi Liễu Giai rồi sau đó ăn uống ở 123 phố Huế rất vui, có cả mấy em hs tuổi teen hâm mộ các anh nhất là anh trường tồn và Huyremy.
Có đi đâu thì nên thông báo một tiếng nhé. Thứ hai ngày 1/11 tôi cũng đi công tác HCM trong 1 tuần, có gì call 0912125626.

TraiTaoXanh
31-10-2004, 07:19
ha ha có nghe các bác kể về vụ bác Trường Tồn được mấy em nữ sinh hâm mộ đến mức nào rồi, xém chút nữa là xin tí tóc về làm kỉ niệm may mà tóc bác Tồn không dài lắm nên không vặt nổi bác Tồn nhẩy ;)

Sắp tới thứ 4 rùi mọi người có kế hoạch lại chưa :P cho em ké

Trời lại nhầm nick của Trái Táo Xanh rùi, :( hiep_si_lon

heplme
31-10-2004, 10:05
Pa` con ơi! Chúng ta phải tổ chức 1 buổi cho ra trò chứ. Ko anh em miền Nam lại bảo anh em ta ko hiếu khách.

Ai đi được thì ghi tên luôn đê. Emdotlam có đứng ra tổ chức được ko (hô hào, chọn địa điểm, thời gian), Taoxanh nua~. Có gì mess cho Ghost1982, chaiel,helpme. Luôn sẵn sàng.

1- Helpme
2- Chaiel (nick:nang_bach_tuyet_3000)
3- Ghost1982 (nick: pip1982vn)
4- Emdolam (nick: Emdotlam)

Các anh em ghi tên tiếp vào để ban tổ chức biết đường .. Nhanh lẹ các bác, có lẽ chỉ có lần này thôi các pác a.

emdotlam
31-10-2004, 10:29
vậy là có 6 chiến sĩ ròai. thêm cả Hiệp Sĩ Lợn và Táo Xanh nữa. Mỗi chú mang đi 50K nhé. Tối nay nếu okie thì chúng ta lên đường. Hẹn nhau đi đâu đó ăn uống karaoke cho hoành tráng.
5h chiều nay sẽ vào check lại. Ai đi thì để lại ĐT nhé.

Hãy để VI KHOA xuôi về Nam với 1 ấn tượng đẹp về anh em IT miền Bắc !

heplme
31-10-2004, 11:12
Như vậy danh sách đã được Update. Nhưng hổng biết anh Khoa có rảnh vào chiều nay ko?

1- Helpme
2- Chaiel (nick:nang_bach_tuyet_3000 , phone: 0912 648 112)
3- Ghost1982 (nick: pip1982vn)
4- Emdolam (nick: Emdotlam)
5- Hiệp Sĩ Lợn
6- Táo Xanh (nick:becon_dangghet)

Chiều nay 5h check lần nữa nha'.

VietDuc
31-10-2004, 12:31
Ten ten... anh NetSpace đẹp zai nhất nhở! Anh trai Táo xấu thế chứ!
Quá đã.... quã đã..... hehehe trên bàn tiệc hôm đó có chú nào đẹp trai hơn được NS này chứ. Đến quý cô đây còn khen nữa là....

Sáng thư 2 bay về SG rồi, có nên ở lại thêm không nhỉ, hic hic hic công ty nhiều việc quá mà giám đốc cứ vân du thiên hạ thế này thì chít. ViKhoa thì chạy tuốt lên Sapa chơi mất rùi, chắc thứ 3 mới về để sáng thứ tư bay. Hông lẽ NS phải thay mặt VK "hưởng thụ" một bữa nhậu do anh em Hn mời hehhehe vì Khoa về hông kịp đâu.

hmmm ở.... không ở.... ở.... không ở.... ở.... không ở.... ở.... không ở.... ở.... không ở.... ở.... không ở.... ở.... không ở.... ở.... không ở.... ở.... không ở.... ở.... không ở.... ở.... không ở.... ở.... không ở.... ở.... không ở.... ở.... không ở.... ở.... không ở.... ở.... không ở.... ở.... không ở.... ở.... không ở.... ở.... không ở.... ở.... không ở.... ở.... không ở.... ở.... không ở.... ở.... không ở.... ở.... không ở.... huhuhuhuhuhu biết làm sao nè..............

to GHOST: hùi tháng 3 anh ra HN chú cũng hẹn thịt chó, rồi giờ ra gặp mặt cũng hong thấy đâu, kém quá. Anh cũng là dân HN chính gốc 100% mà anh ngượng thay cho chú quá..............

ku Hiệp Sĩ Lợn: Tên này tung tích có vẻ mập mờ, hông khai báo thành thực lí lịch trích chéo.....

ITCS
31-10-2004, 13:48
Xem ra anh em tham dự cũng kô đông lắm nhỉ

nguyenkiencuong
31-10-2004, 21:56
Cai thu nay nghe cung duoc day, khong biet co lam len cai " tro trong" gi khong , nhung toi cung mong muon va tin tuong vao " cai thu nay " lam do nghen

dieuthu
01-11-2004, 09:57
Tan oi!!!
ban te voi minh qua ah.voi ai ban cung vay sao ?

emdotlam
01-11-2004, 13:00
Wey anh em. Tui được biết Vi Khoa đang ở Lào Cai. Còn làm gì thì chịu. Vì vậy chương trình offline sẽ được hoãn đến tối thứ 3 vì sáng hôm đó Khoa mới từ trển rớt xuống Hà Nội. Vậy bà con sắp lịch đi nha. See next !

he he he ...bác Netspace nên ở lại đi. Hoàng tráng thịt chó Nhật Tân nhé. Mà này, có khi chiều thứ 3 vào lúc 18h sẽ offline tại Nhật Tân. Mỗi chú 50K cho đỡ phải bàn tán về kinh phí. Được không nhảy ?

Tan oi!!!
ban te voi minh qua ah.voi ai ban cung vay sao ?
Nhầm hàng hả bạn ? Sao nghe thống thiết quá dzậy ?
Thứ 3 đi Nhật tân giải sầu đi !

quaitieutu
01-11-2004, 13:00
Vi Khoa đi tìm mấy con "Mông Đỏ" và "Mông Đen" đó :D:D:D

Ghost1982
01-11-2004, 13:30
Sorry bà con, lần trước vì lý do cá nhân nên tôi vắng mặt, chứ tuyệt đối ko phải tôi sợ hay ....
Lần này nhất định phải có mặt, xin thề đó ;) Okie

Nhưng có mặt thì có mặt còn xuất hiện hay ko thì chưa chắc :D, because Ghost1982 is a ghost ;)

emdotlam
02-11-2004, 13:43
Alô, mong anh em tham gia hoành tráng nhé. 6h hẹn nhau tại cổng khách sạn DEAWOO. Mọi người tham gia tạm biệt Vi KHoa nhé !

Ghost1982
02-11-2004, 13:50
Làm ăn kiểu tự phát thế này sợ là ko được nhiều người ủng hộ đâu :(
Tính sao đây?

Ghost1982
02-11-2004, 16:37
Cuối cùng thì cuộc họp mặt này do có tổ chức hay tự phát mà ra.
Nếu tự phát thì đừng trách nếu Ghost tui ko đến nha.
Còn ku emdotlam muốn anh em Hà Nội tổ chức buổi ăn uống thì thiếu gì lúc ;)
Okie

ChinDangShun
02-11-2004, 17:26
Cuối cùng là có buổi gặp mặt hay không vậy hả anh em ? Đọc hết 7 trang mỏi cả mắt mà cũng chưa kết luận gì hớt trêôn à ! :-)

Hì hì,

1, 2, 3................................................. .... 4, 5, 6

Ghost1982
02-11-2004, 17:41
18h kém 10 rồi thử đảo qua một phát chơi :D

TraiTaoXanh
02-11-2004, 18:07
Mọi người tụ tập ở đâu thì sms cho Táo heng! Hôm nay Táo có chút việc nên ko đến đúng h được hà!

5183
02-11-2004, 20:18
Moi nguoi oi the la co hop mat duoc khong vay? thong bao di doc moi mat qua' ma` chang thay gi` ca the

bluecrystal
02-11-2004, 21:07
sao mấy hôm trước thấy post nhiều ảnh lên lắm mà ao hôm nay mở ra không thấy có nữa rôi. Các bác được offline với Admin co gi thì chia sẻ với anh em dien dan với , để coi lai mặtAdmin chút. Sao nhìn khác với cái anh Admin chụp ở văn phòng bên mục interview quá ah. hihih.

Ghost1982
03-11-2004, 13:56
Có lẽ vụ hôm qua là do thằng cha emdotlam nổi hứng làm một phát. Đúng 6h "cảnh sát đi dạo mát" 2 vòng Deawoo mà chẳng thấy ai hết :(
Có lẽ hắn đón em Chaiel (nàng bạch tuyết) rồi hai người đi offline với nhau luôn rồi :(
Thằng cha này ăn mảnh quá, anh em đã bàn bạc cụ thể về vụ em nàng bạch tuyết rồi thế mà vẫn ... gru ... gru ...

emdotlam
04-11-2004, 10:18
**** ! Nổi hứng à ? Đây cũng đi dạo quanh DEAWOO nè. Deck có ma nào cả. Còn nàng Bạch bạch gì đấy thì là phường xỏ lá. Hứng lên kiu mình qua đón. Sắp đến giờ cao điểm thì mes 1 câu cực kì ngắn gọn : Tôi đùa đấy ! Ặc ặc ....Thui em kính anh GHOST ! Nhường anh chị Bạch Bạch gì đó cả phần hồn lẫn phần xác ! Em xin vái !

TraiTaoXanh
04-11-2004, 12:04
Offline nên tổ chức quy củ chút xíu! Chứ thế này ko ổn! Mà cần gì có admin! Anh em Hà Nội cứ tổ chức thường xuyên coi nào! Okie?

Ghost1982
04-11-2004, 12:36
Anh em Hà Nội tổ chức riêng đê, mọi người vào đây bàn bạc nhé

Chẳng cần lý do, ko cần nhân dịp cũng chẳng cần vị nào đến, anh em Hà Nội cũng nên làm một tour thật hoàng tráng đê!
http://www.diendantinhoc.com/showthread.htm?t=52602

LamborghiniPtH
27-12-2004, 09:16
Nhưng mà cũng phải có người đứng ra tổ chức
Là cả 1 vấn đề đấy
Có ạnh Khoa thì dễ dàng rùi

thulinhdaica
05-10-2005, 11:37
thế đã họp chứa vậy cho tôi tham gia với.................

whiteshadow
05-10-2005, 14:13
ông này ko thấy bài post từ tháng 7 ah, pobody.com

Ghost1982
08-10-2005, 20:29
Mời bà con đi tham gia Hà Nội offline vo 6 vào 18h tối nay 09-10-2005 tại 31 Kim Mã
Chi tiết
http://www.updatesofts.com/forums/showthread.php?t=10300

nguyentienvan3c
18-04-2007, 17:30
Tự thân vận động.Mới có tí tuổi đã đón với đưa.
Mình rất ghét kiểu đấy.
Chưa là Chủ tịch nước nhé..

tFX
18-04-2007, 17:43
Mình rất ghét kiểu đấy.

o_O, hết ý kiến ~__~

Ghost1982
18-04-2007, 20:42
Mình rất ghét kiểu đấy.

bạn này chỉ được cái nói đúng :tongue:
có còn là trẻ con nữa đâu :whistling

antighost2891
18-04-2007, 23:26
bạn này chỉ được cái nói đúng :tongue:
có còn là trẻ con nữa đâu :whistling

Trời! Tưởng lão Ghost chết rồi chứ.
Định ra Hà Nội ăn đám giổ.

Ghost1982
19-04-2007, 07:51
Trời! Tưởng lão Ghost chết rồi chứ.
Định ra Hà Nội ăn đám giổ.
Lão hữu còn chưa ngỏm thì tại hạ sao lại dám đi trước lol
Làm người phải biết nhường đường cho tiền bối chứ :evil:

antighost đã vàp rồi thì tớ ngược đây :wacko:

carforrent
19-04-2007, 10:42
T.2 hoặc T.3 này (25-26/10) vikhoa ra HN có việc,
Xời oi, mới tháng tư mà bác này "lo xa" ghê nhỉ lol

dly
19-04-2007, 10:51
Hic từ năm 2004 mà cũng đào lên cho được. Chúc mừng ĐM.,Ltd làm ăn khấm khá :tongue:

landjhn
27-07-2007, 22:32
tôi tên lân, cả tên đầy đủ là: đỗ ngọc lân.ngày ra đời: 27-6-1987là boy hà nội mới làm thành viên của diễn đàn mong mọi người giúp đỡ

phương thu
09-08-2007, 09:56
đi chơi có vui ko nhỉ ?chẳng biết họp về vấn đề gì nhỉ ?lúc nào có họp thông báo nhé .

Ha_accountan
11-08-2007, 11:11
Minh la thanh vien moi! Rat mong cuoc gap toi se dược làm quen với các bạn! Chúng ta hãy cùng nhau rút thăm xem đến chỗ nào họp mặt là hợp lý, tiện nhất. Chứ mỗi người một ý như vậy thì khó quá!

tbaohn2000
21-08-2007, 22:40
mà vikhoa là ai vậy, sao lại phải ra đón

fameronline
21-08-2007, 23:45
các bạn à, họp ăn liên hoan à? cho Tớ đi với nhé.
Mà đón ai vây, Vi Khoa à? Chắc ông ấy làm chức to về CNTT lắm nhỉ? Chốt lại địa điểm, thời gian đi, Tớ sẽ ra đón Ông ấy để hỏi xem Nông dân học CNTT có đc không?

tFX
22-08-2007, 08:17
Mà đón ai vây, Vi Khoa à? Chắc ông ấy làm chức to về CNTT lắm nhỉ? Chốt lại địa điểm, thời gian đi, Tớ sẽ ra đón Ông ấy để hỏi xem Nông dân học CNTT có đc không?

lol, muốn đón thì liên lạc doraemon mượn cái máy thời gian nhá =))

acayonline
24-08-2007, 22:01
Chán! Làm wen chán fe`o!!!!!!!!!!!!!!!

Ghost1982
24-08-2007, 23:16

:emlaugh: :chris: :punk:

Ông Vi Khoa là ông nào thế? Sao ko vào trả nhời mọi người đi :boxing:

Arkain
26-08-2007, 10:05
Vi Khoa nào vậy? nghe tên lạ hoắc, số lượng posts thì thấp, chắc chắn là noob rồi :D

Spirit
26-08-2007, 10:49
mới 7 pages đã 3 năm rồi :))

2 line

vietgiaitri
26-08-2007, 12:37
Chắc ông vi khoa đi tàu chậm thì cũng tối được sao hỏa rồi đấy nhỉ, 3 năm chứ ít gì

phamhongle84
26-08-2007, 12:42
ặc
3 năm rồi còn bới ra để anh em cười muốn chết mất
Chả biết nói gì nữa

vietgiaitri
26-08-2007, 12:47
mà vikhoa là ai vậy, sao lại phải ra đón

Bạn ra phố hàng mắm hỏi ông vi khoa mắm tôm là ai người ta chỉ cho, chứ diễn đàn này đố ai biết ông ấy là ai

hikhik
26-08-2007, 13:04
Mèn ơi, từ 2004 mà các cụ còn "đào" lên đc. Híc

co3d
26-08-2007, 13:54
Hic, 3 năm rồi, bó giò luôn, hehee

MyVietLapTops.com
26-08-2007, 15:17
Hẹn gặp Khoa ngoài Hà Nội nhé
nếu được thì sáng thứ 3 mời các anh em Hà NỘi làm một chầu cafe đi

thagnv
26-08-2007, 20:53
Hẹn gặp Khoa ngoài Hà Nội nhé
nếu được thì sáng thứ 3 mời các anh em Hà NỘi làm một chầu cafe đi
Hoành tráng nhỉ... :w00t::w00t::w00t::punk::punk::punk:

CNX
26-08-2007, 20:59
chắc vi khoa đi bộ từ HCM ra nên 3 năm rồi mà vẫn chưa đến HN...^.^

liquid89
27-08-2007, 08:45
chắc vi khoa đi bộ từ HCM ra nên 3 năm rồi mà vẫn chưa đến HN...^.^

ổng đi bộ chắc bây giờ cũng sắp vượt khỏi lãnh thổ TQ rồi đó

ktvnguyenchien
27-08-2007, 16:20
- Ổng vướng dây nên đi ngoắt nghéo á.... còn lâu mới ra.
- Khiếp, trong 4rum có chuyên gia sưu tầm đồ cổ,chuyện 4 năm vẫn moi ra....
- Cái thread này lẽ ra phải delete rùi chứ nhỉ..... :D

doanmilou
30-09-2007, 10:02
Bạn ra phố hàng mắm hỏi ông vi khoa mắm tôm là ai người ta chỉ cho, chứ diễn đàn này đố ai biết ông ấy là ai

phố hàng mắm không ai biết ông vi khoa hết, họ chỉ qua phố hàng tôm!!!

letruongxa
17-10-2007, 19:23
hàng tôm chỉ sang hàng than. chắc ông này vài năm trước buôn than tổ ong. tính mang than từ Hà Nội wa sài gòn kiếm lời.

nobita_mk
17-10-2007, 22:01

Coi như là họp mặt DDTH.com lần 1 tại HN đi :) Ai tham gia thì đăng ký vào đây nha. Ghi luôn YahooID, số ĐT và tên thật để tiện liên lạc thông báo địa điểm.

Không hiểu anh Nam có rảnh đứng ra tổ chức không vậy? :)

Bài post năm 2004,

Nhưng nếu mà giờ có ra, thì em nghĩ cũng chả có ma nào nó đón, có chăng anh có tiền, mời anh em đi uống beer, thì chắc... không ai nỡ nào mà từ chối :D

P/S: "Anh" cũng tên Nam nè ; ) )

nino
18-10-2007, 07:06
Bài post năm 2004,

Nhưng nếu mà giờ có ra, thì em nghĩ cũng chả có ma nào nó đón, có chăng anh có tiền, mời anh em đi uống beer, thì chắc... không ai nỡ nào mà từ chối :D

P/S: "Anh" cũng tên Nam nè ; ) )

Ủa ủa mà Vi Khoa là ai zậy? sao thấy nhiều người hỏi không thấy ai trả lời để tớ biết là đó ai vậy?? :D :D

phamhuydu
01-11-2007, 16:32
Xin chào Vi Khoa và các anh chị em!
Có lẽ Vi Khoa nhầm lịch rồi, 25 hoặc 26 tháng 10 là thứ 5 và thứ 6 chứ có phải thứ 2 thứ 3 như Khoa nói đâu.

Dẫu sao thì ngày đó cũng đã qua rồi, xin hỏi Vi Khoa và mọi người có gặp mặt không và có đến quán Venus chỉ không. Thực ra đến đâu cũng được và nên đến quán Venus chỉ đi vì bạn ấy đã chọn rồi, chứ không mỗi người nói một nơi rồi thì làm sao mà thống nhất được!

Hôm đó tôi không đến được vì hôm đó tôi chưa phải là thành viên của Diễn đàn tin học, hôm nay là thành viên rồi thì ngày đó lại qua rồi. Nhưng tôi hy vọng kể cả lúc không có Vi Khoa thì chúng ta vẫn có thể tổ chức một nhóm ở Hà Nội được và nên tổ chức sinh hoạt định kỳ ít nhất 1 lần/tháng. Nếu có thành viên nào ghé qua Hà Nội mà đúng ngày sinh hoạt thì mời đến luôn.

Vi Khoa chắc biết tin này thì cũng vui và ủng hộ thôi.

Xin chân thành cảm ơn Vi Khoa và các anh chị em!

Phạm Huy Du

phamhuydu
01-11-2007, 16:44
Xin chào toàn thể các anh chị em trong Diễn đàn Tin Học!

Tôi là Phạm Huy Du, như User truy cập trên diễn đàn, Thực ra tôi cũng đã là thành viên của diễn đàn lâu rồi nhưng vì bận quá nên bỏ bẵng một thời gian hơi lâu nên lúc truy cập vào đã bị xóa tài khoản, mấy hôm trước mới đăng ký lại và lần này chắc sẽ cố gắng góp chuyện với các bạn thật nhiều.

Tôi chưa biết gì về tin học cả ngoài việc gõ words, gần đây tôi thấy các bạn làm trang web cá nhân rất nhiều và còn phổ biến cho nhau làm nữa. Tôi rất muốn học làm trang web, nhưng không có điều kiện đến trường lớp học một cách bài bản! Chỉ mong sao các bậc đi trước trong việc sản xuất trang web giúp đỡ theo kiểu "Học thầy không tầy học bạn".

Tôi cũng đọc một số bài trong chuyên mục: "Thiết kế Web" của diễn đàn, nhưng thực sự chưa hiểu gì cả, mà cách trình bầy có vẻ thiên về công nghệ, kỹ thuật, khó hiểu lắm các bạn ạ.

Vi Khoa hoặc anh chị em nào biết cách sản xuất trang Web một cách đơn giản nhất bằng chương trình Front pages thì chỉ bảo cho tôi với nhé. Hoặc xem trên trang tiếng Việt nào hay tài liệu nào hướng dẫn về Web đơn giản và dễ thao tác nhất bằng tiếng Việt thì xin chỉ bảo giúp tôi nhé.

Xin chân thành cảm ơn,
Pham Huy Du

vnmarser
01-11-2007, 16:50
dạo này xuất hiện lắm chuyên gia đào cổ mộ thật lol

lanistk
01-11-2007, 16:58

ừ, bài này cách đây mấy hôm đã có người đào rồi có lẽ phải bỏ nghề IT đi làm khảo cổ quá :yes:

thonglao
15-02-2008, 10:52
em là Ngọc đang làm việc tại Oceantechnology thành viên mới của ddth,nghe danh của bác Vikhoa đã lâu nhưng chưa có dịp gặp mặt,hy vọng một ngày gần đây trong đầu năm mới này bác Vi khoa vi hành ra hà nội thì tốt quá,ra hà nội offline đầu năm đi bác, bọn em tiếp bác chu đáo,tận tình để có dịp giao lưu làm wen.Cũng có mấy việc cần trao đổi với bác nhưng chưa có điều kiện.Bác cho e cái Ym nhé.thanks so much!

mai_xuanduc
15-02-2008, 22:20
hahahaha xin Ym chi sớm thía????

mai_xuanduc
15-02-2008, 22:27

à à ngứa tay đào chút cho anh em xuống chơi cùng...

thonglao
20-02-2008, 12:01
hix không thấy bác Vikhoa có ý kiến j nhở?

nguyenhuyTG
01-03-2008, 01:48
thích thì cứ ra, mắc ji phải nói

yeuITVN
01-03-2008, 09:15
Thua, cái mồ từ 2004 còn đào lên.

duongtien
07-03-2008, 15:52
Lại tiếp tục khai quật....

logoff
23-03-2008, 00:39
lại đào mả người ta ra

nobita84
06-05-2008, 17:40
Ông ra bao giờ vậy...........?

NiuT
06-05-2008, 19:59
Khoa ra HN chi dzậy ?? Cưới bà 2 àh ?? Mét bx cho coai ^/^

ve_spa
23-05-2008, 08:24
Hum...tui theo dõi hết cả 11 trang ma chả thấy oong Vikhoa lên tiếng gì cả. Để mặc cho người ta thắc mắc xem ông Vikhoa là ông nào.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

ông ViKhoa là ông nào vậy cà hả đàn chủ ơi? Delete ông ấy đi!

T61
26-06-2008, 23:05
Bác này là ai mà vip thía :O

khuongcong
26-06-2008, 23:36
Hum...tui theo dõi hết cả 11 trang ma chả thấy oong Vikhoa lên tiếng gì cả. Để mặc cho người ta thắc mắc xem ông Vikhoa là ông nào.

"Ông" ấy là "Giám đốc" Diễn Đàn Tin Học này đó :lick:

gloc88
27-06-2008, 00:08
up
lên nào
đủ 20 kí tự

nino
27-06-2008, 07:46

ổng lên tiếng cách đây 4 năm gòi... mà bác biết đàn chủ là ai hông zậy mà đòi del nick Vikhoa lol

co3d
27-06-2008, 08:10
Hic, lại bới lên rồi, đến giờ này vẫn chưa ra đến nơi...

heomongto
27-06-2008, 14:37
Vãi hàng, bác nào làm thợ đào đường mới vô forum vậy troài, ... topic từ 2004 :D.

Kylin close đi là vừa :D

shuto_uke
05-07-2008, 09:49
Vãi hàng, bác nào làm thợ đào đường mới vô forum vậy troài, ... topic từ 2004 :D.

Kylin close đi là vừa :D
Cái này gọi là khai quật :D

nino
05-07-2008, 10:32
Đọc ở đây đi lol http://www.ddth.com/showthread.php?t=199392

nothingtosays
12-07-2008, 00:53
hic, em nghe danh bác đã lâu nhưng chưa được diện kiến

Lần này bác ra hà nội em sẽ mời bác đi trà đá nhé, okie?